AV vs Composite ?

godex

Ca nha oi, cong AV thi video co 1 chan cam, trong khi Composite tan 3 chan cho ba mau khac nhau. Chat luong hinh anh cua Composite co hon ko? hay chi loi hon ve mat cuong do tin hieu ??

Ðề: AV vs Composite ?

AV với Composite là 1 mà bác , cái 3 màu là Component bác à.. Cổng Component cho hình ảnh đẹp hơn.

godex

Sorry, Component :). TO cung nghi the vi ton hon den 3 cong lien nhung to cam thu 2 thang Composite va Component hinh anh bang mat thuong ko phan biet dc cai nao dep hon :)).

manhthang

Huyền Thoại

Sorry, Component :). TO cung nghi the vi ton hon den 3 cong lien nhung to cam thu 2 thang Composite va Component hinh anh bang mat thuong ko phan biet dc cai nao dep hon :)).

Hoàn toàn có thể phân biệt được AV và Component bằng mắt thường nếu đĩa DVD bản đẹp, ti vi CRT đừng quá cũ và mắt tốt (mắt người thẩm định nhé, được 10/10 thì càng tốt).

Trong thực tế thì tôi đã gặp những người không biệt nổi DVD-9 và HD, loa vi tính và loa Audiophile. Những trường hợp này thì bó tay nhưng người ta lại được cái hay là đỡ mất nhiều tiền cho cái sự nghiệp chơi đầy thương đau và mất mát.

Bên trên