Avast! Internet Security 2014 và Key bản quyền mừng Giáng sinh.

Bạn dùng phiên bản Avast nào?

• Avast! Internet Security.

Số phiếu: 9 64.3%
  • Phần mềm khác.

Số phiếu: 5 35.7%

• Số lượng người bầu chọn
    14
Kết thúc đợt share này! Chúc các bạn năm mới vui vẻ và hẹn gặp lại trong dịp khác!

Nếu post không đúng chỗ thì move hộ mình vào đúng chỗ nhé, chả biết post ở đâu.

28/12/2013: Hiện vẫn còn key nên mình vẫn share cho đến lúc hết thì thôi, bác nào cần thì cứ comment nhé.

Đề nghị không được lấy để share lại cho người khác hay share lại lên mạng vì khi đó sẽ ảnh hưởng đến những người khác. Bác nào mà vào đây lấy key để share lại lên mạng thì ra đường sẽ bị chó cắn xe tông nhé. :gach: :gach:

Download bộ cài đặt Avast! 2014nhấp vào đây nếu chưa có Avast.

Nếu bạn đang dùng AV khác thì phải gỡ ra nhé, một máy chạy 1 Anti-Virus thôi.

Có vấn đề gì thì cứ việc hỏi nhé, biết gì mình trả lời đó.

Key Avast free: Ai thích dùng free thì lấy key sau hoặc cài Avast xong mở lên đăng ký email ảo là có 1 năm dùng:

C01509809H1200A1015-89BKKJA3

C55992922H1200A1015-LPXSEDXS

C01509809H1200A1015-89BKKJA3

C59249769E9900N1595-ENS7ULJH

Key Internet Security: Ai cần thì comment, mình pm.

Cách dùng key: Nhiều bác không biết dùng key như thế nào nên mình hướng dẫn luôn.

1. Cài Avast.

Cách cài: Nên dùng Avast bản 2014, link tải bên trên.

- Nếu máy chỉ có Windows Defender (Windows 7, 8) thì chỉ việc cài.
- Nếu máy có AV khác thì phải gỡ ra rồi mới cài Avast.
- Nếu máy có Avast cũ, để tránh việc mất Net (khi update, mà không phải là cài mới) có thể xảy ra, cần gỡ Avast rồi cài mới Avast 2014. Để gỡ: Control Panel => Install/Uninstall Programs => Gỡ Avast. Tiếp đến là chạy Avast Cleaner, nó sẽ bảo khởi động lại, OK, khởi động lại là vào Safe Mode, Browse chọn folder Avast trong Program Files (chọn chính xác) rồi OK để nó clean. Quay lại Windows và cài bình thường Avast.

Avast Cleaner: http://files.avast.com/iavs9x/avastclear.exe

2. Cài xong thì mới nhấp đúp key để mở nó lên. Sau đó nhấp Yes, xong.

Thắc mắc của anh em:

Bác có lòng share thì ae cám ơn, nhưng quất câu này vô mất hết ý nghĩa bác ạ.

Bác nào mà vào đây lấy key để share lại lên mạng thì Noel này ra đường sẽ bị chó cắn xe tông nhé.

Câu này đã rõ nghĩa mà, nếu anh em không có ý xấu thì cầu này không phải nói với anh em khi anh em lấy key cho nhu cầu thật sự cho máy của anh em hoặc người thân, mà nói với những bạn nào có ý lấy key để đi share lại lên mạng hoặc share lại cho nhiều người. Năm ngoái mình đã share key vài lần, và có lần bị như vậy.

Đọc tiếp: http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...ernet-security-2014-va-key-2.html#post6486795

:gach: :gach:

Chỉnh sửa lần cuối:

ThangNX13

General
Ðề: Avast! Internet Security 2014 và Key bản quyền mừng Giáng sinh.

Bác cho em 1 key với ạ! Bác cho em biết là nâng cấp cái nào với. Có 3 cái đây bác
[/IMG]
Cám ơn bác nhiều nhé :)

nguoidaugio

Well-Known Member

Xin pác 1 key vào inbox nha.key có xài được cho bản đa ngôn ngữ không?Cám ơn bác.

@ThangNX13: Bạn không cần nhìn hình đó, bạn nhấp đúp key mình gửi và nhấp Yes, là xong.

@nguoidaugio: Mình chưa nghe key Avast lại có liên quan đến ngôn ngữ. Bạn tải Avast bên trên về, rồi cài, nhấp Custom chứ đừng nhấp Regular, và tiếp đó bạn chọn những ngôn ngữ muốn có, sau đó thì Continue để cài.

Cài xong thì nhấp đúp key và nhấp Yes.

Các bạn lưu ý là cài xong rồi mới nhấp đúp key nhé.

kilako

Thưa bạn .. tôi đến có hơi trễ ... nhưng cũng xin bạn đừng quên cho mình xin Avast! Internet Security 2014 và Key bản quyền mừng Giáng sinh. Chúc Mùa Noel nhiều vui và Ơn Lành ... Cám ơn bạn nhiều.

ThangNX13

General

@ThangNX13: Bạn không cần nhìn hình đó, bạn nhấp đúp key mình gửi và nhấp Yes, là xong.

@nguoidaugio: Mình chưa nghe key Avast lại có liên quan đến ngôn ngữ. Bạn tải Avast bên trên về, rồi cài, nhấp Custom chứ đừng nhấp Regular, và tiếp đó bạn chọn những ngôn ngữ muốn có, sau đó thì Continue để cài.

cám ơn bác nhiều nhé! nó đang update rồi :)

01256527193

bác inbox cho em 1 key Internet Security đc k ạ ?:(

gpk

Well-Known Member

Bác nào mà vào đây lấy key để share lại lên mạng thì Noel này ra đường sẽ bị chó cắn xe tông nhé.

Cám ơn bạn đã gửi key cho mình nhé! bản của mình gần hai tháng nữa mới hết hạn lúc đó key vẫn ok chứ bạn?

boyp

Active Member

Cho mình xin 1 key Avast Internet Security vào inbox nhé! Thanks bạn !

bác làm câu đấy hơi khoai thôi chả xin nữa =)) mình có cả rổ key ở nhà rồi có bị block thì lại thay key khác

Thực lòng mình cãng chẳng thích nói thế. Nhưng có nhiều người lợi dụng việc này để vào lấy key và share lên mạng. Năm ngoái mình có share và đã bị gom key và share lại lên mạng, mình yêu cầu gỡ xuống nhưng nó lại ẩn và nói mình nhận vơ key, thế chứ lị.

bác làm câu đấy hơi khoai thôi chả xin nữa =)) mình có cả rổ key ở nhà rồi có bị block thì lại thay key khác

Vậy bác muốn vào đây lấy key để đem share lại lên mạng à? :D

Ðề: Re: Avast! Internet Security 2014 và Key bản quyền mừng Giáng sinh.

Cám ơn bạn đã gửi key cho mình nhé! bản của mình gần hai tháng nữa mới hết hạn lúc đó key vẫn ok chứ bạn?

Chắc chắn là dùng được. Không dùng được thì pm, nếu mình rảnh thì mình share cho cái khác.

nguoidaugio

Well-Known Member

Ý của mình muốn hỏi bác key của Avast có thể dùng cho bản multilangual không?vì mình ở nước ngoài không ở VN

toan_hd360sg

Hi chủ thớt cho em xin 1 key vào inbox với nhé.

Thank You !

♫ღღღ___†_†_†_*_
Chúc Giáng Sinh
an lành, ấm áp,
hạnh phúc,…
_*_†_†_†___ღღღ♫

sh123456

Active Member

Cho mình xin 1 key IS nhé ! Thanks :)

coithienvn

Bác share 1 key với nhé,thanks bác.

sangrau

Member

Cho mình đăng ký 1 key với nhé. Thanks

Bên trên