AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

ZhuLio

Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

thật sự ra mà nói True Sport HD và True Sport 4 ai cũng hiểu AVG phát ra sao rồi nên có lúc hoán đổi True Sport HD2 vào thôi chứ k phải thường xuyên bác ah

portlet

Member
Re: Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

thật sự ra mà nói True Sport HD và True Sport 4 ai cũng hiểu AVG phát ra sao rồi nên có lúc hoán đổi True Sport HD2 vào thôi chứ k phải thường xuyên bác ah

Thà đừng lậu. Còn đã lậu thì lậu cho đáng. Bỏ hẳn TS4 thay bằng TS HD2 đi =))

tan_huy_93

Well-Known Member

Thì thứ bảy có EPL chuyển qua TrueSport|HD2 xem bóng đá, rồi sáng hay chiều chủ nhật, trể lắm là thứ 2 là chuyển lại TrueSport4 thôi mà.

Mà ATP WORLD TOUR có Live trên TrueSport|HD mà (kênh 53), xem HD cho đã chứ xem trên TrueSport4 cho đau mắt à.

Em nghĩ AVG nên thay kênh TrueSport4 và phát cố định TrueSport|HD2 vào, chứ TrueSport4 xấu kinh khủng xem đau mắt lắm, và những trận Tennis, hoặc Gofl có Live trên TrueSport4 thì đều có Live trên TrueSport|HD, thấy phí 1 kênh...

tan_huy_93

Well-Known Member

Em có cùng ý kiến với bác.

Hệ thống giải ATP WORLD TOUR có Live trênTrueSport|HD mà (kênh 53), xem HD cho đã chứ xem trên TrueSport4 cho đau mắt à.
Em nghĩ AVG nên thay kênh TrueSport4 và phát cố định TrueSport|HD2 vào, chứ TrueSport4 xấu kinh khủng xemđau mắt lắm, và những trận Tennis, hoặc Gofl có Live trên TrueSport4 thì đều có Live trên TrueSport|HD, thấy phí 1 kênh...
Thà đừng lậu. Còn đã lậu thì lậu cho đáng. Bỏ hẳn TS4 thay bằng TS HD2 đi =))

Ðề: Re: Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

Em có cùng ý kiến với bác.

Hệ thống giải ATP WORLD TOUR có Live trênTrueSport|HD mà (kênh 53), xem HD cho đã chứ xem trên TrueSport4 cho đau mắt à.
Em nghĩ AVG nên thay kênh TrueSport4 và phát cố định TrueSport|HD2 vào, chứ TrueSport4 xấu kinh khủng xemđau mắt lắm, và những trận Tennis, hoặc Gofl có Live trên TrueSport4 thì đều có Live trên TrueSport|HD, thấy phí 1 kênh...
Như tối qua có cái C1 thì kênh True HD làm gì phát ATP như vậy cũng là để phòng lúc không có kênh này có kênh kia thôi.
Mà sao bên DTH tăng kênh rồi và bên DTT mãi không tăng kênh còn kênh Astro kia lên Kế hoạch gì mà cả tháng ấy!!!

portlet

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

Như tối qua có cái C1 thì kênh True HD làm gì phát ATP như vậy cũng là để phòng lúc không có kênh này có kênh kia thôi.
Mà sao bên DTH tăng kênh rồi và bên DTT mãi không tăng kênh còn kênh Astro kia lên Kế hoạch gì mà cả tháng ấy!!!

Ý bác là TVS HD tối hwa ko chiếu trận Barca vs. Milan?

tan_huy_93

Well-Known Member

Ý bác ấy nói tối hôm qua có Live ATP World Tour, nhưng do TrueSport|HD Live UCL, nên trên TrueSport|HD không có Live ATP World Tour.
Ý bác là TVS HD tối hwa ko chiếu trận Barca vs. Milan?

Bác Tan_huy nói đúng ý mình đấy. Xem bóng đá trực tiếp trên kênh TVS HD xem sướng hơn. Đặc biệt là không phải nghe mấy bố VTV bình luận. Chưa kể chất lượng kênh VTV3 xem qua SD chán lắm!!!

portlet

Member

Bác Tan_huy nói đúng ý mình đấy. Xem bóng đá trực tiếp trên kênh TVS HD xem sướng hơn. Đặc biệt là không phải nghe mấy bố VTV bình luận. Chưa kể chất lượng kênh VTV3 xem qua SD chán lắm!!!

Đúng rồi, trừ khi TVS HD ko chiếu hoặc chiếu trận e ko xem thì e mới dùng Sopcast từ laptop cắm HDMI vào tv. Còn ko thì cứ TVS cho nó khỏe. Coi VTV3 lởm bỏ cụ. Mà e nói ở trên rồi đấy, đã lậu thì lậu cho tới. Bỏ hẳn TVS4 chiếu TVS HD2 đi cho mọi người coi. Còn tennis, F1... thì Fox Plus cũng chiếu suốt rồi mà :D

Ðề: Re: Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

Đúng rồi, trừ khi TVS HD ko chiếu hoặc chiếu trận e ko xem thì e mới dùng Sopcast từ laptop cắm HDMI vào tv. Còn ko thì cứ TVS cho nó khỏe. Coi VTV3 lởm bỏ cụ. Mà e nói ở trên rồi đấy, đã lậu thì lậu cho tới. Bỏ hẳn TVS4 chiếu TVS HD2 đi cho mọi người coi. Còn tennis, F1... thì Fox Plus cũng chiếu suốt rồi mà :D

Thế phát bóng đá cho ông coi không à. Tennis tui coi thì sao. Để như hiện tại là ngon, chỉ có điều nâng cao chất lượng TVS 4 nữa là được. TVS 4 bên Mytv đẹp mê hồn còn của AVG thì thôi lạy cụ. May mấy hôm nay TVS HD nó phát nhưng mà mấy hôm cuối lại đếc phát.
Bực bỏ mịa đi. DTT AVG Khánh Hòa dạo này chết liên tục à, bắt đầu có dấu hiệu của bệnh K+

portlet

Member

Thế phát bóng đá cho ông coi không à. Tennis tui coi thì sao. Để như hiện tại là ngon, chỉ có điều nâng cao chất lượng TVS 4 nữa là được. TVS 4 bên Mytv đẹp mê hồn còn của AVG thì thôi lạy cụ. May mấy hôm nay TVS HD nó phát nhưng mà mấy hôm cuối lại đếc phát.
Bực bỏ mịa đi. DTT AVG Khánh Hòa dạo này chết liên tục à, bắt đầu có dấu hiệu của bệnh K+

Bóng đá 1 tuần có mấy trận? Chiếu hết mấy giờ? Nói nhảm ko chịu được. Tennis thì TVS HD, Fox Plus HD chiếu suốt còn gì? Nói thì biết dùng cái đầu suy nghĩ chút đi. TVS 4 coi trên cái gì? Coi LCD dùm cái rồi phát biểu. Ở nhà cũng đang dùng MyTV gói Gold HD đây. Chém vừa vừa ấy, "TVS4 đẹp mê hồn" nghe nó mắc cười lắm =))

Ý kiến chủ quan của mình cho rằng: cứ để cố định kênh TVS HD còn kênh TVS4 thì cả tuần cứ để đấy khi nào có bóng đá hay ở các kênh TVS khác thì chuyển. CHứ như kênh TSV hd2 thì chỉ có mỗi bóng đá anh chiếu đi chiếu lại. Cuối tuần mà đụng vào cái vụ chủ nhật thì là sọc màu!!! Trong khi xem thể thao đâu chỉ có bóng đá!!! Kênh TSV4 chuyên về Golf và Tennis cũng hay mà!!! nếu chất lượng cao hơn chút nữa thì ngon. AVG bỏ vài kênh địa phương hay bỏ kênh AStro đang phông chữ cả tháng nay đi và lấy dung lượng để tăng cho kênh TSV4 thì tốt!

tan_huy_93

Well-Known Member

TrueSport4 trên AVG xấu lắm bác ạ, xem trên TV CRT còn đỡ, chứ xem trên TV LCD, LED, Plasma thì xem không nỗi đâu.
Bóng đá 1 tuần có mấy trận? Chiếu hết mấy giờ? Nói nhảm ko chịu được. Tennis thì TVS HD, Fox Plus HD chiếu suốt còn gì? Nói thì biết dùng cái đầu suy nghĩ chút đi. TVS 4 coi trên cái gì? Coi LCD dùm cái rồi phát biểu. Ở nhà cũng đang dùng MyTV gói Gold HD đây. Chém vừa vừa ấy, "TVS4 đẹp mê hồn" nghe nó mắc cười lắm =))

portlet

Member

Ý kiến chủ quan của mình cho rằng: cứ để cố định kênh TVS HD còn kênh TVS4 thì cả tuần cứ để đấy khi nào có bóng đá hay ở các kênh TVS khác thì chuyển. CHứ như kênh TSV hd2 thì chỉ có mỗi bóng đá anh chiếu đi chiếu lại. Cuối tuần mà đụng vào cái vụ chủ nhật thì là sọc màu!!! Trong khi xem thể thao đâu chỉ có bóng đá!!! Kênh TSV4 chuyên về Golf và Tennis cũng hay mà!!! nếu chất lượng cao hơn chút nữa thì ngon. AVG bỏ vài kênh địa phương hay bỏ kênh AStro đang phông chữ cả tháng nay đi và lấy dung lượng để tăng cho kênh TSV4 thì tốt!

Hồi trước thấy vụ chuyển qua chuyển lại cũng hay. Mà đâu được thời gian xong giờ bỏ luôn. Giữ kênh TVS4 mờ đui đó. Bác nào coi CRT thì ko nói chứ e coi LCD nói thiệt đánh golf hay tennis e ko thấy trái bóng đâu luôn a'h =))

TrueSport4 trên AVG xấu lắm bác ạ, xem trên TV CRT còn đỡ, chứ xem trên TV LCD, LED, Plasma thì xem không nỗi đâu.

Thì e mới nói đó. Chẳng thà bỏ luôn cho rồi. E nhìn nó đó mà coi ko được ngứa mắt dễ sợ.

P/s: sao dạo này HDVN nhiều thằng spam quá trời. Ngay trên bài bác tan_huy_93 là cái bài spam quảng cáo gì. Mod delete dùm với

keydangyeu

Xin lỗi cả nhà em đào mộ tí.
AVG làm đếch gì tăng tần số mà chủ thớt làm cái tiêu đề "AVG tăng tần số và tăng kênh mới"
DTH vẫn chỉ có 2 bộ phát đáp (tương ứng là 2 dải tần số) và DTT là 3 kênh tần số ko thay đổi nhé!

keydangyeu

Khánh Hòa chắc nhiều gió đâm thế bác ợ. Chứ HN ngon lành mà. =))
Mà bác cho hỏi bệnh K+ là bệnh gì, như nào đấy?

Để True 4 lại cho em em còn xem tennis. Xấu thì vác CRT ra xem ko sao.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: AVG TĂNG TẦN SỐ VÀ TĂNG KÊNH MỚI

Khánh Hòa chắc nhiều gió đâm thế bác ợ. Chứ HN ngon lành mà. =))
Mà bác cho hỏi bệnh K+ là bệnh gì, như nào đấy?
Ôi Khánh Hòa gió đâm nhiều là gì em ko hiểu?.
Bệnh K+ thì ngoài HN hình như có bệnh viện đó bác, tiện bác ở đó nhờ bác hỏi rồi trả lời hộ em, em ở trong này toàn nghe ồn không à nên hay xe xua.

tan_huy_93

Well-Known Member

Trưa thấy True nó giới thiệu những sự kiện thể thao trong tháng 5, thấy nó ghi giải Pháp mở rộng có Live trên TrueSport|HD và TrueSport4, xem HD thì sướng mắt rồi đấy :), cơ mà khổ lỗ tai vì cái bệnh hình trước tiếng sau khi Live Tennis của kênh TrueSport|HD :((.
Méo mó có hơn không!!! e máu kênh này lắm vì có Tennis.

Bên trên