Bác nào đã mua LCD ở enterbuy.vn cho em xin ý kiến

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Bác nào đã mua LCD ở enterbuy.vn cho em xin ý kiến

Con 46D7000 em mua tại Enterbuy tới giờ vẫn tốt nhé, chưa có vấn đề gì. Các bác cứ ném hoài...

Bestbuy thì đã có lần trước khi đến em hỏi rất rõ ràng và họ khẳng định đang có hàng, nhưng khi đến nơi nhận được lời xin lỗi là nhầm lẫn và họ giới thiệu hàng khác. Mấy hôm đó đang nắng rất gắt ở HN, em chỉ cảm hơn và tránh lần sau không hỏi thêm họ nữa!
Còn Enterbuy cũng nghe nhiều người chê, nhưng cái PS64 mua hơn nửa năm vẫn hoạt động tốt và giá mua lúc đó có thể coi như rẻ nhất trong thành phố!

caydenkho

Member

Lại phải cảm ơn các bác ở Enterbuy một phát nữa. Vì mua con TV này em đã trả bằng tiền mặt. Hôm rồi chuyển tiền qua TK công ty cho nó hợp lý hóa chứng từ. Mới chuyển tiền đầu giờ chiều, cuối buổi chiều các bác ấy check có tiền trong TK đã bảo mình đến lĩnh tiền mặt về. Giải quyết nhanh còn hơn Trần Anh (cũng chuyển tiền kiểu này vì mua 2 con điều hòa. Tận 4 ngày mới lấy được tiền về)

ninoninaxx

Well-Known Member

bác này PR dữ quá.

tnfsmith

Member

Cái domain này sau giống cái enterdown.com của mình nhỉ. Nghĩ một thời gian làm web rùi thấy lại domain giống của mình lại hứng lên :D

caydenkho

Member

Em PR gì đâu ạ. Xin thông báo với anh em trên HD là em vừa phải Bảo Hành rồi các bác ạ. Em nó cứ chạy được 45 phút thì khởi động đi khởi động lại.
Điện cho Trung tâm bảo hành họ cho nhân viên tới kiểm tra kết luận hư panel. Hôm sau chở panel mới tinh tới thay luôn. Dịch vụ nói chung ngon, ko có gì phải phàn nàn.
Giờ em dùng ngon lành rồi nhưng không biết sau này có vấn đề gì không. Ông bạn em ở Nam Định thấy em có con này mê quá cũng làm một em. Ông ấy mua sau em 1 tháng mà panel die trước em 3 tháng.
Nói gở mồm sau này hết bảo hành mà die panel thì mất một khoản tương đối đấy

bangho85

Chúng ta rất cần có những người dùng chân chính để nhận xét xem nơi nao tốt xấu, thời buổi cntt cái đó là có lợi cho tất cả mọi người, mình cũng rất muốn mua hàng ở enterbuy và đang tìm đọc các comment

Đây là nơi bán thương mại điện tử mà. đến thường ko sẵn hàng nhưng khách đặt sẽ có nhưng rẻ hơn! chúc bác đã mua được TV tốt!

Bên trên