BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

Ðề: BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

có nhân viên nào dám vào đây nữa sợ bị ném đá mà,thì lúc trước cho thời điểm chính xác là 15.06, rồi sao đó bảo là đầu tháng 7 này mà giờ có thấy gì đâu? nếu vô đây nữa chắc bảo là giữa tháng 7 này thôi ,chả có gì mới đâu, không đầu thì giữa không giữa thì cuối tháng .vậy thôi.các bác muốn biết gì thì vào trang web của AN VIÊN cho lành
gửi mail cũng không thèm trả lời nữa rồi.

wanbi79

Member

ừ, AVG có thông báo gì đâu nè,chỉ do nhân viên AVG nói thôi,nào là upscale HD, rồi tăng kênh nữa

AVG_HCM1

Hiện tại upscale HD đang up đó bạn nhưng chưa hoàn chỉnh nên chỉ mới 1 số kênh và một số giờ phát thử nghiệm thôi.

wanbi79

Member

Hiện tại upscale HD đang up đó bạn nhưng chưa hoàn chỉnh nên chỉ mới 1 số kênh và một số giờ phát thử nghiệm thôi.

câu này mình nghe lâu rồi,xem vẫn vậy thôi,bây giờ mới thử nghiệm biết chừng nào xong đây bác ,chắc cuối năm quá

Sáng nay bật đầu thu thấy dò kênh lại, sau khi dò thêm được 3 kênh là VTV9, CNN, VTC3. Không thêm kênh HD. Haizzz, quá nản !!!!!!!

DTH ban ah ! DTT thi them VTC3 cung nhu khong ! Noi chung la qua nan voi AVG
Mình vẫn chưa kiểm tra đầu thu DTT nhà mình. Không biết các kênh đấy họ tăng trên DTT hay DTH? tăng ở gói gì? và thật sự họ tăng 3 kênh đấy trên DTT thực ra chỉ là tăng 2 kênh. nản với AVG thật!!!!

Jay Miz

Member
Đối với DTT thì VTC3 và VTV9 được thay thế cho QTV3 và KTV chứ chưa được tăng thêm, VTC3 thì DTT bắt được free rồi còn gì :-<

Ðề: Re: BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

thay 2 kênh kia thôi :|
Cay quá!!! Quả này dùng hết tháng 9 chắc mình xin out em AVG thui!!! chứ kiểu này dùng gói K ứt access cũng có bóng đá trên 2 kênh thể thao và bóng đá. Phim phóc quả thật không khoái mà nếu thích thì trên mạng hoặc vào HDvietnam down link phim. Phim gì cũng có! em cay AVG lắm rồi!!!!

Ðề: Re: BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

Cay quá!!! Quả này dùng hết tháng 9 chắc mình xin out em AVG thui!!! chứ kiểu này dùng gói K ứt access cũng có bóng đá trên 2 kênh thể thao và bóng đá. Phim phóc quả thật không khoái mà nếu thích thì trên mạng hoặc vào HDvietnam down link phim. Phim gì cũng có! em cay AVG lắm rồi!!!!

Nản quá ! Tại sao AVG không mua bản quyền kênh VTC 3 HD hay iTV HD nhi ! Kiểu này xong hợp đồng thì cắt thôi !

Jay Miz

Member
2 cái kênh kia của VTC còn lâu nó mới share @@, có chăng là tự sản xuất mà bao giờ mới có đây

AVG_HCM1

Sao trên này ko ai đòi tăng kênh mà chỉ có 1 vài thành viên đòi nhỉ,nói chung theo nhu cầu của mõi người thì AVG khó có thể đáp ứng từng cá nhân đc.Mấy bạn bảo cần thêm kênh vậy phải chăng nên thêm kênh nào theo ý mấy pro......
AVG mới ra thị trường chưa đc 1 năm nhưng mà những j AVG đang có để mấy bạn đáng thất vọng như thế ko.....VD như HTV2,VTV1...Có khi nào mấy pro bỏ ra xem đc 20phut chưa mà vào thấy toàn mấy pro đòi tăng kênh.tăng cho cái list thiệt dài nhưng từ khi lắp tới bây giờ có ai gọi đúng là xem hết kênh AVG chưa nào..........

XUCXICH3979

Re: Ðề: BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

anh em trong diễn đàn chỉ mong cho AVG tốt hơn thôi,bác nóng quá hà,mình thì chỉ xem mấy kênh HD thôi còn mấy kênh kia như htv7,htv2,htv9,vtv3,vtv9 thì mình chỉ xem tên tivi CRT thôi vì xem trên AVG nó tái tái, xấu nên không xem thôi nếu AVG mà upscale lên HD thì mình cho con CRT luôn,mình sẽ xem AVG 24/24

Bên trên