bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

phongvu279

Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị r

b-(Em mới mua con 46NX 720 tại Phan khang giá 38tr, nhưng khi xem phim 3D qua con Tivix 7000A thì hình ảnh rất mờ , mặc dù trong phần cài đặt 3D E đã chuyển qua dạng song song hoặc trên dưới, các Bác giúp E với.

vietdt5

Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị r

em đang kết con NX720 40 INCH mà ra chỗ Showroom o Trần Phú Hải Phòng hỏi thì nhân viên bảo là hết hàng và giá là 25,9 triêu.Bác nào biết chỗ nào o HP còn hàng và giá mềm k?

hoang5890

em đang kết con NX720 40 INCH mà ra chỗ Showroom o Trần Phú Hải Phòng hỏi thì nhân viên bảo là hết hàng và giá là 25,9 triêu.Bác nào biết chỗ nào o HP còn hàng và giá mềm k?

25,9 thì chả bao giờ có hàng chứ đừng nói là hết :D

nhungsieunhan9x

Active Member

Toàn ko có hàng, phát giá vớ vỉn để trọc gẹo người tiêu dùng. Nhí nhố quá~X(

vietdt5

con NX720 40inch giờ k còn hàng hả các bác? E thấy o trang web Pico vẫn có mà, hay nó chỉ treo thế để dụ khách đến xem?

vietdt5

Giá 40EX720 giá 22.500.000 TẶNG 2 KÍNH 3D + KM CỬA HÀNG
Giá 40NX720 giá 25.900.000 TẶNG 2 KÍNH 3D + KM CỬA HÀNG
Giá 46NX720 giá 40.800.000 TẶNG 2 KÍNH 3D + KM CỬA HÀNG
VÀO ĐÂY SO SÁNH BÁC NHÉ So sánh sản phẩm : TV LCD BRAVIA™ : Sony Electronics Việt Nam

e ở HP, bác có chi nhánh o HP k? nếu Ship hàng ra HP thi chi phí thế nào?

vietdt5

Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

bac nao dung roi thi cho bài review đi, e đang kết con này quá.

vietdt5

Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

e vùa vác e nó vè tối nay, đang ngồi vọc em nó.Cả showroom o Hai Phong mơi ve dc 3 cái đã hết veo.e lấy với giá 25,96tr các bác ah.Đang voc tinh năng xem video qua youtube mà chua xem dc.E để con laptop bên cạnh vao wifi xem youtobe ầm ầm.CÒn tivi thi k vào dc.Mac dù tim thấy wifi kết nối nhưng k dc.CÓ bac nao biet vi sao k?

Bên trên