Bác Poly lên VTV3 với "Tình dục là chuyện nhỏ", kaaaa

poly

Banned
cái đệt, lập cả thớt cơ à

Bác Poly trả lời hơi đuối thì phải. Không biết do kịch bản hay bác poly có ý đồ gì :-?
Hóng câu trả lời của Poly =)

kịch bản nó bảo phải thế, chứ em kia nói 2 phút là mềnh nóng máu. Ngoài phim trường thì anh nói " thằng viết kịch bản này chơi ép anh em quá, em thích thì xong show vô ks với anh, bèo lắm cũng 15p 7 cạn 3 sâu"

nghe như kiểu kịch bản được lên sẵn . chém căng kinh :))

toàn là kịch bản cả thôi

Thích bác Poly lông lá hơn. Trên TV trông trắng sáng quá, thế nào ấy. Chắc tại không quen mắt. ^^

MK nó bắt cạo lông sạch bách lại còn make up nữa cơ đây

Vãi cái bà váy đen =)) chuyện trò như kiểu chỉ mấy ng biết ấy. Nguy hiểm quá :)
Mà công nhận có bà này, vs bác Poly chém gió xem cũng hay đấy ;;)

nói chung là thấy ok nên họ còn bắt đóng thêm show nữa, mà show đ1o poly còn bị hạ nhục hơn nữa, anh em xem xong chắc thất vọng ghê gớm lắm

Ko biết chém xong ,poly có hốt được em nào ko nhỉ=))

hốt em Đinh Ngọc Diệp

hì, lần đầu tiên mới nghe được tiếng của bác poly nhỉ, khác với mình đã tưởng...:D

ờ, éo biết nó mix tiếng kiểu gì mà nghe giọng kỳ kỳ

Chỉnh sửa lần cuối:

dungdt2

Hót boi nổi loạn Poly ngày càng nổi tiếng, có lẽ trang Liên Xô chấm Mỹ nên mời anh ấy về cai quản Box Máy bay bà già là hợp lý, đúng sở trường =))

Penumbra

Active Member
Ðề: Bác Poly lên VTV3 với "Tình dục là chuyện nhỏ", kaaaa

Ngọc Diệp mang áo đen nói chuyện rất là được. Duyệt.
Giọng Poly nghe hơi lạ :)) như công công ý. Chắc do bị cắt...........................râu.

tinhte

Well-Known Member
Tình dục của Poly thành thói quen rồi, thích là chiến, để duy trì nòi giống. Anh cực lực cày để duy trì nó. Hahaha.

huuphuoclx

Active Member
thì ra pác poly là nhân viên thiết kế sao mà cái cô áo cam kia mình thấy ngồi cười ko nói gì hết chắc 2 người kia chém quá nên ngại =))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Mía, lên TV chắc lão pô-ly được mí em tẩy trắng hả sao ko thấy lông lá đâu hết :))

Imax_HD

Hâm mộ bác Poly đã lâu, giờ mới có dịp chiêm ngưỡng nhan sắc.

Chúc bác Poly luôn mạnh khỏe và có nhiều bài viết hay hơn nữa. :)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Em vẫn thích hình ảnh bác Poly râu ria, trông manly hơn...
Hình ảnh mày râu nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao...em không nói ra các bác cũng biết là nhìn giống ai rồi :D

hoabantrang

Well-Known Member
Em nhớ là giọng bác poly đâu có như thế đâu. Người ta chế giọng bác đi rồi.:))
Kể ra nên để hình ảnh bụi bặm của bác vào đó chém gió thì hay hơn. Ai lại sơ mi đóng hộp ngồi với mấy em mặc cổ trễ...>:)

delldell

Well-Known Member

Thói quen của poly là vừa nói vừa khoa tay hay là làm thế để tự tin hơn!?

delldell

Well-Known Member

Các bác ơi! vậy diễn đàn mình có nên lập 1 box để thảo luận đề tài này không? Thảo luận một cách nghiêm túc chứ không spam bậy bạ. Cắc cũng có khối người đầy kinh nghiệm vào cmt!?

daipr0

ôi, có người của diễn đàn lên truyền hình luôn kia à ? :)) Chương trình này là chương trình nào sao không nghe quảng cáo nhỉ ? :-w

minhtuantkh

Re: Ðề: Bác Poly lên VTV3 với "Tình dục là chuyện nhỏ", kaaaa

Thói quen của poly là vừa nói vừa khoa tay hay là làm thế để tự tin hơn!?

Tự tin thì tên này có thừa rồi. Đó là hội chứng của dân HD nói riêng và cộng đồng chém gió nói chung bác Râu ơi. ( nghĩa của chém gió là xuất phát từ hình ảnh 2 tay vun vút vào không khí đấy ạ).
Mà thấy lên TV là đâu cứ phải sạch sẽ vậy? Thà để râu ria bụi bặm, cầm ly bia nhảy cà tưng cà tưng như hôm SN xem ra còn hay hơn nhiều. Mấy đạo diễn TH giờ cũng không thích chỉn chu lắm đâu, nhất là đề tài "tạo giống" càng phải shock thì mới ngon.
Mình thấy dở nhất là mấy cái chương trình 8888 này cứ ép buộc phải dựng trong trường quay ( khô không khốc), sao không quay trong một quán cafe hoặc sân vườn ngoại cảnh nào đó có hay hơn không nhỉ

dungdt2

Re: Ðề: Bác Poly lên VTV3 với "Tình dục là chuyện nhỏ", kaaaa

Tự tin thì tên này có thừa rồi. Đó là hội chứng của dân HD nói riêng và cộng đồng chém gió nói chung bác Râu ơi. ( nghĩa của chém gió là xuất phát từ hình ảnh 2 tay vun vút vào không khí đấy ạ).
Mà thấy lên TV là đâu cứ phải sạch sẽ vậy? Thà để râu ria bụi bặm, cầm ly bia nhảy cà tưng cà tưng như hôm SN xem ra còn hay hơn nhiều. Mấy đạo diễn TH giờ cũng không thích chỉn chu lắm đâu, nhất là đề tài "tạo giống" càng phải shock thì mới ngon.
Mình thấy dở nhất là mấy cái chương trình 8888 này cứ ép buộc phải dựng trong trường quay ( khô không khốc), sao không quay trong một quán cafe hoặc sân vườn ngoại cảnh nào đó có hay hơn không nhỉ
Đệ nhất Thần gió đã xuất chiêu rồi!

Bên trên