Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

allway

Well-Known Member
Xin chia sẻ với mọi người bản ghost win 8 32 bit mình ưng nhất từ trước tới nay. Bản ghost này của bác KTV bên PBM như là link 4Share, nay mình up lên FS cho mọi người cùng thưởng thức bản ghost rất tốt này. Là một người bảo trì và cài đặt cho PC cũng như Laptop, mình có dịp sử dụng rất nhiểu bản ghost và tất nhiên là mình muốn có bản ổn định nhất để khỏi bị alo mãi. Và bản ghost mình chia sẻ đây đã đáp ứng được nhu cầu của mình.
Một lưu ý nhỏ là sau khi bung ghost xong thì win8 được active nhưng office thì các bác phải tự active bằng cách vào trong folder crack (có trên màn hình desktop sau khi bung ghost), giải nén cho file crack và chạy là OK.

Link down
[HIDE]http://www.fshare.vn/folder/TXS3QMCVDT[/HIDE]

acc vip FS (tự reset pass nha)
[email protected]
[email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Bản ghost có vẻ nhẹ nhàng nhể? :) Hóa ra bác allway cũng là KTV máy tính (như em). :) Có một từ sai chính tả trong bài viết. :D

tranduyquang

Well-Known Member

Thêm bản 64bit cho phong phú lựa chọn bác chủ ơi.

allway

Well-Known Member

Bản ghost có vẻ nhẹ nhàng nhể? :) Hóa ra bác allway cũng là KTV máy tính (như em). :) Có một từ sai chính tả trong bài viết. :D

Bác kiểm tra lại xem OK chưa nha. thank bác một phát.

hnganpc

Link add vào IDM làm thế nào vậy chỉ em với. Em không down được.
fshare free down chậm quá

allway

Well-Known Member

Bác copy link và dán vào add url của idm nha, mình mới up lại linh mới và có cả 2 acc vip nữa. bạn dùng thử xem nha.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghe câu này của bác: "Là một người bảo trì và cài đặt cho PC cũng như Laptop, mình có dịp sử dụng rất nhiểu bản ghost" là yên tâm mà down rồi. Cám ơn bác đã share.

dungaidi

Member

Làm luôn bản 64 bit cho nó máu đi bác chủ. Thanks

mimosa_dream

Well-Known Member

Mính không thể download được . Thanks bạn

gpk

Well-Known Member

Bác chủ cho e xin cái hình nền bên trên với :D

norawanbi

Active Member

Thím thớt cho em hỏi
Cái này có ghost được trên lap vaio không ạ - UIFE đó

XTATHYVN

Thím thớt cho em hỏi

Thử biết liền bác ah đa số các bản ghost đều là bản nhận đa cấu hình nên chắc đựoc thiếu 1 vài driver thôi lên trang chủ down chắc ok

gpk

Well-Known Member

Thím thớt cho em hỏi

Mấy bác theo chuẩn UEFI thì HDD được định dạng theo kiến trúc GPT, em nghĩ những bản ghost được làm trên kiến trúc MBR khi bung ghost trên UEFI thì k được. Đó là ý kiến cá nhân e thế thôi k biết có đúng k nữa. Vì chưa thử bao giờ. Nếu bác chủ muốn ghost thử thì dùng Acronis True Image 2013 để ghost nhé vì Norton ghost k nhận dạng được HDD dạng GPT.

allway

Well-Known Member

Thím thớt cho em hỏi

Với Vaio thì hơi khó chịu một chút, nhất là với máy có card đồ họa rời. Mình cũng cài vài con Vaio và phải vào trang sony để lấy driver cho card đồ họa, còn cái khác thì OK.

hoasimtim

Well-Known Member

Em tưởng mụ là KTV quay công nông cơ mà lị =)))

Xin bác chủ bản này 1 link duy nhất, ngại nhất nối file :D

sutugk

mình vừa dow xong đang cài thử nhìn hấp dẫn wa bác chủ thớt nhỉ? thank bác nhiều nha

khuchoanganh

Active Member

mình thì vẫn chưa quen với việc xài win8 vẫn cứ win7 mà táng. Nhớ lúc mới cài thử win8 vào máy, loay hoay mãi ko kiếm được nút Shutdown mới đau chứ, thế là bực cạch nó tới giờ luôn

hoasimtim

Well-Known Member

mình thì vẫn chưa quen với việc xài win8 vẫn cứ win7 mà táng. Nhớ lúc mới cài thử win8 vào máy, loay hoay mãi ko kiếm được nút Shutdown mới đau chứ, thế là bực cạch nó tới giờ luôn

Đọc xong hiểu luôn vấn đề: cái cơ bản về sử dụng win của bác không có. :-??
Bất cứ win nào cũng dùng tổ hợp phím Alt + F4 --> shutdown.
Thiết nghĩ bác nên đi học 1 khóa về sử dụng window hoặc là không nên nâng cấp hệ điều hành cho PC.
Thân!

Bên trên