Ban Quản Trị vô cớ xúc phạm member

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

REVOLUTION

Kính thưa BQT, Tôi là member mới vào HDVN, rất yêu thích forum cộng đồng văn minh và bình đẵng này. Khi tôi đang tìm hiểu và trao đổi với các member để mua một màn hình LCD như ý thì anh chip có vào nói một câu " Tớ thấy các bạn thật buồn cười và trẻ con "
Không lẽ trên diễn đàn, các member trao đổi vấn đề đi ngược lại nhận định của chip đều là trẻ con hết sau. Nhân đây tôi cũng thành thật xin lổi các mem đang thảo luận với tôi mà bị vạ lây.
Xin bác chip giải thích
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=88075#post88075

buihung

Administrator
Ðề: Ban Quản Trị vô cớ xúc phạm member

Chính vì bác Chip đã biết bạn là ai nên mới nói câu đó, bạn đừng lôi mọi người vào nữa thì hơn.

sonitpro

Well-Known Member

Kính thưa BQT, Tôi là member mới vào HDVN, rất yêu thích forum cộng đồng văn minh và bình đẵng này. Khi tôi đang tìm hiểu và trao đổi với các member để mua một màn hình LCD như ý thì anh chip có vào nói một câu " Tớ thấy các bạn thật buồn cười và trẻ con "
Không lẽ trên diễn đàn, các member trao đổi vấn đề đi ngược lại nhận định của chip đều là trẻ con hết sau. Nhân đây tôi cũng thành thật xin lổi các mem đang thảo luận với tôi mà bị vạ lây.
Xin bác chip giải thích
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=88075#post88075
Cái câu đó chỉ dành cho bạn thui REVOLUTION ah, tại sao lại kéo người khác vào chứ???
Mà anh Chip nói đúng thiệt, bạn lập ra cái thread này đã chứng tỏ điều đó rồi:))

Em ko dám noi leo chứ thấy có nhiều cha rảnh quá nên cứ bới lông tìm vết , rồi gây sự cho không khí diễn đàn lúc nào cũng ngột ngạt cả.
Bác chủ thớt đã post bài bên thớt kia lại còn lập ra cả cái thớt này .
Stop here..........plz.!!!

gaubu

LeechPro

Em cũng để ý cái bác này từ khi bác ấy sigup tới giờ, reg một nick mới rồi tìm cách xơ mú Ban Quản Trị đây mà. bác chủ thớt đừng làm thế nữa. Có lỗi thì nhận, sao lại phải tìm cách tiểu nhân thế.

gaubu

REVOLUTION

Em chỉ chờ bác chip thôi
chuyện reg nhiều nick là em học từ bác chip đấy
em có lổi em xin nhận, xin các bác tha thứ cho, nhưng bác chip có lổi thì như thế nào ???

REVOLUTION

Bác nói đúng, có người nói bác chip phớt lờ rất giỏi

REVOLUTION

Chỉ Hạnh phúc biết nhìn thẳng vào sự thật.
Echip dạo này trưởng thành hẵn , khá khen

havu

Bạn spxdxrmxn quên rằng BQT có thể thấy được IP của mình, khẹc khẹc.

vkc

Well-Known Member

REVOLUTION = Cách Mạng \m/

Em thì đóan bác REVOLUTION là bác Spiderman phải không ạ, dù bác có phải hay không??? Hay bác là một mem " cũ " nào đó reg lại nick này.. Em vẫn thích con người mới của bác nếu như bác đừng làm nghiêm trọng vấn đề như kiểu lập ra Topic này[-X

Em thích hiểu " cách mạng " con người "mới" của bác hơn là làm " cách mạng " cái hay, tốt hơn mình:confused:

P/S : Em mong bác vẫn như ngày mới tạo ra cái nick mới này, có những câu hỏi, góp ý và thắc mắc rất hay\m/..Thân

vkc

Well-Known Member

Sụyt, bác nói ra thì sau này khó lật tảy được mấy vụ án khác thì sao:-??

REVOLUTION

Spiderman và REVOLUTION là những người có cùng chí hướng. Chúng tôi không phủ định lẩn nhau, có dò IP cũng chẵng gì làm cho tôi hoang mang, và diễn đàn này đã có nội quy cho vấn đền này chưa ?? Chỉ tiếc rằng Spiderman, một thành viên tham gia từ khi HDVN mới thành lập, các bác Search bài viết lại xem anh ấy có là người chuyên spam không, đã bị bannick nên không lên tiếng được.
Trong khi đó, samsungkorea, nick được lập ra ngay trong lúc 1h đêm luôn đi theo spiderman và chip, cái gì spiderman tranh luận với chip, thì đã có samsungkorea trả lời hộ , chỉ để săn sóc chu đáo cho spiderman, ăn nói mày tao, không hề góp ý kiến xây dựng trên những Thread khác, thì o bị treo, và được cất vào một nơi chu đáo. Như vậy có công bằng không
Đặc biệt anh này là bạn thân anh chip, vì cả hai có chung một tư tưởng : Trong đêm đó khi tranh luận về độ tương phản của LED TV, samsungkorea có nói đại ý như thế này : có ngon thì đem cái LED TV samsung ra đấu với lcd Sharp về độ tương phản. Còn anh chip thì nói " đến khổ với cái gọi là tương phản động Em có cái TV Sharp đặt tại địa chỉ 132 Nguyễn Duy Dương với độ tương phản là 800:1 (tám trăm) Em chấp hết các thể loại TV LCD trên thị trường VN hiện nay xét về cái gọi là độ tương phản. Không tin mời các bác qua tận nơi nhìn cho chắc ăn. " Đúng là hai chí lớn gặp nhau :-* Cả hai đều yêu thích và đang xữ dụng cùng loại LCD, điều có cùng nhận xét như nhau

Nói về điều này cũng xin BQT ngồi suy xét lại, một forum khi ra đời người ta ngồi lại viết cái nội quy trước. Một diễn đàn công cộng đầy phức tạp mà không có nội quy thì rất khó cho BQT điều hành

Chỉnh sửa lần cuối:

cuabongang

Super Moderators

Spiderman và REVOLUTION là những người có cùng chí hướng. Chúng tôi không phủ định lẩn nhau, có dò IP cũng chẵng gì làm cho tôi hoang mang, và diễn đàn này đã có nội quy cho vấn đền này chưa ?? Chỉ tiếc rằng Spiderman, một thành viên tham gia từ khi HDVN mới thành lập, các bác Search bài viết lại xem anh ấy có là người chuyên spam không, đã bị bannick nên không lên tiếng được.
Trong khi đó, samsungkorea, nick được lập ra ngay trong lúc 1h đêm luôn đi theo spiderman và chip, cái gì spiderman tranh luận với chip, thì đã có samsungkorea trả lời hộ , chỉ để săn sóc chu đáo cho spiderman, ăn nói mày tao, không hề góp ý kiến xây dựng trên những Thread khác, thì o bị treo, và được cất vào một nơi chu đáo. Như vậy có công bằng không
Đặc biệt anh này là bạn thân anh chip, vì cả hai có chung một tư tưởng : Trong đêm đó khi tranh luận về độ tương phản của LED TV, samsungkorea có nói đại ý như thế này : có ngon thì đem cái LED TV samsung ra đấu với lcd Sharp về độ tương phản. Còn anh chip thì nói " đến khổ với cái gọi là tương phản động Em có cái TV Sharp đặt tại địa chỉ 132 Nguyễn Duy Dương với độ tương phản là 800:1 (tám trăm) Em chấp hết các thể loại TV LCD trên thị trường VN hiện nay xét về cái gọi là độ tương phản. Không tin mời các bác qua tận nơi nhìn cho chắc ăn. " Đúng là hai chí lớn gặp nhau :-* Cả hai điều yêu thích và đang xữ dụng cùng loại LCD

Nói về điều này cũng xin BQT ngồi suy xét lại, một forum khi ra đời người ta ngồi lại viết cái nội quy trước. Một diễn đàn công cộng đầy phức tạp mà không có nội quy thì rất khó cho BQT điều hành

Cảm ơn bạn góp ý về nội quy. BQT đang soạn thảo và sẽ công bố sớm.
thân mến.

buihung

Administrator

Chỉ tiếc rằng Spiderman, một thành viên tham gia từ khi HDVN mới thành lập, các bác Search bài viết lại xem anh ấy có là người chuyên spam không, đã bị bannick nên không lên tiếng được.
Nick Spiderman bị banned à? Sao mình không biết nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên