Bản quyền Ngoại hạng anh năm sau đã bắt đầu nóng !

Ðề: Bản quyền Ngoại hạng anh năm sau đã bắt đầu nóng !

Hứa hẹn mùa giải 2016 sắp tới K+ sẽ có giá thuê bao 400k/tháng :-h

tan_huy_93

Well-Known Member

em nghe bảo bản quyền EPL nội địa tận 8 tỷ Bảng mà nhỉ, tăng gần gấp đôi 2013-16

nexus9x

Well-Known Member

Hứa hẹn mùa giải 2016 sắp tới K+ sẽ có giá thuê bao 400k/tháng :-h

dần dần rồi nước mình bản quyền truyền hình cũng như nước ngoài thui bác ạ :D.không xem cũng phải xem.nhưng mà nó phải đi đôi với chất lượng thì vẫn chấp nhận đc

ngocsonpt

Member

dần dần rồi nước mình bản quyền truyền hình cũng như nước ngoài thui bác ạ :D.không xem cũng phải xem.nhưng mà nó phải đi đôi với chất lượng thì vẫn chấp nhận đc

Nhưng thu nhập của người dân Việt nam không như người nước ngoài

nexus9x

Well-Known Member

Nhưng thu nhập của người dân Việt nam không như người nước ngoài

đó thì em mới nói dần dần bác :D vì giờ 230k mà dân ta vẫn có thể chơi đc.thì 1 ngày k xa tăng là chuyện bình thường

phithien

Well-Known Member

230k hiện tại là max rồi. lên 400k, 200% là em cắt, coi v-lich cho hấp dẫn

Flatland

Well-Known Member

Cơ mà BTC họ đang tiếp tục xây dựng Ngoại hang Anh thành một sản phẩm cao cấp made in England. Vậy thì biết làm sao được khi họ đầu tư lớn như vậy?

Lên rồi còn gì, K+ đã đoán trước rồi, để tránh khách hàng sốc.
Mỗi năm chỉ lên một chút à, yên tâm nhé.
Ps: Qnet đang lỗ, ăn Tết xong "bùng nổ" nhé.

arcnmsang

Member

năm sau mà asenal không vô địch thì mình cũng cắt luôn k+ chuyển sang coi hạng nhất việt nam.

giomua

Well-Known Member

Đã kéo Cáp quang nên yên tâm lắm

Đang dùng K+ của cáp HN. Đến hết tháng này cũng cắt thôi. Chán lắm, xem ACE Stream ngon hơn

thebluez

Active Member

chả biết nói sao, giải đấu overrated quá, y chang như chất lượng cầu thủ người Anh bây giờ vậy

phithien

Well-Known Member

Lên rồi còn gì, K+ đã đoán trước rồi, để tránh khách hàng sốc.
Mỗi năm chỉ lên một chút à, yên tâm nhé.
Ps: Qnet đang lỗ, ăn Tết xong "bùng nổ" nhé.

Bùng nổ ra sao. nhà đài nào cũng mua kênh của Qnet mà cũng lỗ. thấy các anh chị đó kinh doanh mà hãi. kinh doanh sợ ko có khách. ở đây thì khách đầy, đài nào cũng mua mà cũng lỗ, ko biết lỗ thật hay giả nữa.
klq: nhưng cty em năm nay cũng lỗ chổng vó, nhưng ai nấy cũng vui, tết thưởng ầm ầm, ăn tết lớn :D

Bùng nổ ra sao. nhà đài nào cũng mua kênh của Qnet mà cũng lỗ. thấy các anh chị đó kinh doanh mà hãi. kinh doanh sợ ko có khách. ở đây thì khách đầy, đài nào cũng mua mà cũng lỗ, ko biết lỗ thật hay giả nữa.
klq: nhưng cty em năm nay cũng lỗ chổng vó, nhưng ai nấy cũng vui, tết thưởng ầm ầm, ăn tết lớn :D

Trả giá thấp nên nó lỗ, sang Tết thì nó sẽ "cố gắng" thoát lỗ.;))

C_Pham

Well-Known Member

Mong K+ tiếp tục mua bản quyền 2016 - 2019 để em còn ra Cafe xem những trận mình thích. Chứ K+ nó không mua thì chẳng có chỗ mà xem.

arcnmsang

Member

Ai mua cũng được, nhưng đừng nâng giá thuê bao lên nữa là được. Các đài khác ngoài k+ nếu mua được bản quyền thì chúng ta lại phải mất tiền mua đầu thu mới.
Nếu k+ không mua được nữa thì thuê bao k+ là bao nhiêu / tháng nhỉ?

thebluez

Active Member

Ai mua cũng được, nhưng đừng nâng giá thuê bao lên nữa là được. Các đài khác ngoài k+ nếu mua được bản quyền thì chúng ta lại phải mất tiền mua đầu thu mới.
Nếu k+ không mua được nữa thì thuê bao k+ là bao nhiêu / tháng nhỉ?

chắc sẽ giảm cực mạnh và chờ thời cơ 3 năm tiếp theo, nhưng nếu K+ mà mua được thì tổng cộng nó sẽ phát NHA tới 9 năm tại VN. Chà, vậy là cũng gần bằng VTV trước kia rồi

patriotsvn93

chắc sẽ giảm cực mạnh và chờ thời cơ 3 năm tiếp theo, nhưng nếu K+ mà mua được thì tổng cộng nó sẽ phát NHA tới 9 năm tại VN. Chà, vậy là cũng gần bằng VTV trước kia rồi

K+ thực chất vẫn là VTV mà bác. Nếu K+ mà ko kí được bản quyền ngoại hạng thì chắc thoi thóp như VTC bây giờ thôi.

C_Pham

Well-Known Member

K+ thực chất vẫn là VTV mà bác. Nếu K+ mà ko kí được bản quyền ngoại hạng thì chắc thoi thóp như VTC bây giờ thôi.

Đã đâm lao thì phải theo lao thôi chứ bỏ làm sao được bác. Nếu nó không mua nữa thì làm gì có cửa thu lại các khoản lỗ lũy kế đến bây giờ.

Bên trên