Bàn về form mới của HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ali33

Member
Ðề: Bàn về form mới của HDVN

Rối, xấu. Kiểu cũ thân thiện hơn nhiều.

tiendat

Active Member

Cải lùi rồi min, mod ơi. Dùng cực kỳ bất tiện.

vietcago

Well-Known Member
Theo phong thủy thì số mình nó hợp với màu đỏ :D .Tớ thích cái giao diện mới này!
Tuy để cái lề rộng bên phải làm form hẹp đi lệch sang trái nhìn chưa quen nhưng chắc là phần đó để dành cho quảng cáo,điều này thì mọi người chấp nhận được.
Chỉ có điều nên để lại chức năng ẩn/hiện tên người thanks dưới bài khi có nhiếu lượt thanks chứ có bài lên đến hàng ngàn người thanks nhìn hoa cả mắt .

cbus

Member

em cũng có góp ý!
Ấn tượng ban đầu : Không tốt. Màu đỏ quá đi Bác Chip ơi! :(( Tiếp theo là cái cách comment trong mỗi đề mục làm loãn nội dung vì khó theo dõi và tập trung chủ đề.. !
Thêm nữa là nhìn qua có cảm giác giống như diễn đang Tinh tế hiện nay í ạ! :((

Trả lại bản cũ đi bác Chip ơi!

dtsexpert

Active Member

Theo mình, giao diện mới hơi bất tiện, khi vô room các topic không còn hiển thị số trang 1,2....cuối cùng
Muốn coi số trang thì phải click vô topic để vô trang đầu tiên, rất bất tiện với các topic nhiều trang
Với giao diện cũ, không cần phải vô topic, vô room thì cũng thấy được số trang bên dưới mỗi topic, thường thì bấm trang cuối để coi bài mới
Hy vọng cac mod chỉnh lại như giao diện cũ

nhaem62

Member

Mình thấy tông đỏ chói và rối quá, màu xanh củ mình có cảm tưởng là màu truyền thống của HDVietnam đi đâu chợt nhìn thấy là biết HDVietnam nhà ta rồi. Mong mấy bác xem lại không quên cảm ơn công sức đầu tư vào diễn đàn của các Bác

lazzy_vn

Đồng tình với ý tưởng bỏ phiếu bầu chọn. Tôi chọn kiểu cũ.

tycom

Member

Hổm nay về ở bên quê vợ không có điều kiện vào HDVN do xài 3G, nay trở lại nhìn giao diện mới chói thiệt. Mình cũng thuốc nhóm thích giao diện cũ.

mabuV

Well-Known Member

Càng nhìn càng tệ!! Các pác muốn đặt cái gì lên bề mặt của em nó thì đặt, nhưng riêng màu sắc, font chữ, cách thức thể hiện post ... bla bla, rất mong các pác để lại như cũ :((

huynhanh1

Well-Known Member

mình thì vào xem vội vàng cái cần xem xong rùi out

Em cũng có ý kiến như nhiều bác. Giao diện mới trong rối mắt và kém thân thiện hơn trước. Tất nhiên dùng mãi cũng phải quen. ~X(. Nhiều bác góp ý rồi nên em không nói thêm. Em chỉ góp ý một chút là với quy mô của một diễn đàn có ảnh hưởng khá lớn như HD VietNam. Không nên dùng nhiều từ địa phương (như "tin đã gởi", "gởi" chỉ là văn nói và trong phạm vi các tỉnh miền Nam). Việc này lặp lại một cái rất sai lầm (theo nhận xét của nhiều người) của trang Tinhte là Nhattao.com

mabuV

Well-Known Member

Em cũng có ý kiến như nhiều bác. Giao diện mới trong rối mắt và kém thân thiện hơn trước. Tất nhiên dùng mãi cũng phải quen. ~X(. Nhiều bác góp ý rồi nên em không nói thêm. Em chỉ góp ý một chút là với quy mô của một diễn đàn có ảnh hưởng khá lớn như HD VietNam. Không nên dùng nhiều từ địa phương (như "tin đã gởi", "gởi" chỉ là văn nói và trong phạm vi các tỉnh miền Nam). Việc này lặp lại một cái rất sai lầm (theo nhận xét của nhiều người) của trang Tinhte là Nhattao.com

Hớ hớ, cũng không để ý lắm vụ từ địa phương :))

Vậy thì vụ "Trả lời nhanh" đề nghị các pác chuyển sang "Giả nhời nhanh" nhá =)) Quê iem nói thế ;))

Hớ hớ, cũng không để ý lắm vụ từ địa phương :))

Vậy thì vụ "Trả lời nhanh" đề nghị các pác chuyển sang "Giả nhời nhanh" nhá =)) Quê iem nói thế ;))

Vâng, cũng vì sự phát triển của diễn đàn mà bác. He he

mabuV

Well-Known Member

Chả hiểu dư lày là dư lào nữa :(( Danh sách CHÚC MỪNG SINH NHẬT của nhà mình đấy các pác :D

author

thôi thì mã code để viết web thì e k dám có ý kiến, nhưng e thấy cái bác nào designer layout mới này có gu thẩm mỹ kém quá, nhìn logo hdvietnam mà thấy xót hết cả lòng với mề......:(:(:(:(

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Re: Bàn về form mới của HDVN

thôi thì mã code để viết web thì e k dám có ý kiến, nhưng e thấy cái bác nào designer layout mới này có gu thẩm mỹ kém quá, nhìn logo hdvietnam mà thấy xót hết cả lòng với mề......:(:(:(:(

Hình như để tạm lên đó thì phải :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên