Báo động có kẻ lạ vượt biên giới

anhdxt

Member
Ðề: Báo động có kẻ lạ vượt biên giới

có lẽ nên giao nhiệm vụ bắt spy cho bác này :eek::eek:

gaubu

LeechPro

Hình của bác ấy đó : Avata :D. Ôi bác ấy đẹp quá à :D

gaubu

vkc

Well-Known Member

Em đóan bác Hùng là Bộ đội biên phòng phải không bác Hùng:-"

Dai Minh Kim

Lại có thằng NN xâm nhập trái phép nữa nè ae ( 2.02 PM ngày 03/04/2009 )

lovemycountry

NN là thằng nào..? em không hiểu các bác nói gì cả. giải thích tí cho em tham gia với :d

vkc

Well-Known Member

NN là thằng nào..? em không hiểu các bác nói gì cả. giải thích tí cho em tham gia với :d

NN là người nước ngòai..Ở đây đang bàn tụi nước ngòai vo forum ta quậy phá, post lảm nhảm, linh tinh...

snuck

cho tớ chân kiểm kê xác nhá,không bắn giết gì đâu

superman

bác hunghugo ơi ko pải em chê bác j` cả,mà là bác muốn thông báo vi phạm j` á thì có cái nút lệnh hình biển báo để báo vi phạm mà,đâu cần pải tạo topic cho hao tổn tài nguyên

tieuthieugia

Well-Known Member

bác hunghugo ơi ko pải em chê bác j` cả,mà là bác muốn thông báo vi phạm j` á thì có cái nút lệnh hình biển báo để báo vi phạm mà,đâu cần pải tạo topic cho hao tổn tài nguyên

đúng đúng đúng đúng đúng đúng đúng

superman

em để ý bác hay tạo mấy cái topic vậy nhiều rùi đấy,bác nội công cũng cao mà và tham gia cũng tương đối lâu rồi chắc cũng hiểu nội quy tí chứ hay là bác đang tập tành SPAM hehe

OneClick

Member

Ko biết cái nút đó hiệu quả ko? Nhưng em thấy bác hugo mà tạo cái topic kiểu như này thì anh em ùa vô đông lắm rồi reply lung tung xả stress thì mod dễ thấy hơn. Phải ko bác hugo...:)):)):))

a_Fon

Active Member

Ở xóm nhà lá nơi em ở vẫn thường gọi Cảnh sát giao thông là " Hugo " , bác này chắc làm nghề chuyên tuýt còi mấy em tuổi teen ăn mặc hở hang đi xe Max sơn đủ màu sắc mà chưa có bẳng lái ngoài đường qua' :-j:-j

Bên trên