Bao giờ truyền hình Trung ương VTV có kênh HD?

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Bao giờ truyền hình Trung ương VTV có kênh HD?

Biết thì thưa thớt, không biết thì dựa cột mà nghe
@Hungvctv : anh Hùng làm bên Cáp ah ? anh làm chỗ nào đấy, em làm bên CN2 :x

Thớt nào, cột nào ở đây thế?
Đồng chí post thử vài hình ảnh của K+ HD lên đây cho mọi người xem nào rồi hẵng phán như thế.

thằng ngu này làm bên VCTV à. Có chú mày mới là thằng phải dựa cột mà nghe ấy. K+ có HD à =)) . Giỏi thật.

kai_ga

Member

Thớt nào, cột nào ở đây thế?
Đồng chí post thử vài hình ảnh của K+ HD lên đây cho mọi người xem nào rồi hẵng phán như thế.

ý tôi nói là khoảng tháng 8 VCTV sẽ thử nghiệm phát số

thằng ngu này làm bên VCTV à. Có chú mày mới là thằng phải dựa cột mà nghe ấy. K+ có HD à =)) . Giỏi thật.
bạn ăn nói có văn hóa 1 chút nha, tôi chỉ có thể nói với bạn vậy thôi, còn hạng người như bạn tôi kô muốn nói nhiều, chắc ai cũng hiểu. thanks

ý tôi nói là khoảng tháng 8 VCTV sẽ thử nghiệm phát số

bạn ăn nói có văn hóa 1 chút nha, tôi chỉ có thể nói với bạn vậy thôi, còn hạng người như bạn tôi kô muốn nói nhiều, chắc ai cũng hiểu. thanks

thế người ta bảo là K+ ko có HD, bạn bảo người ta là ko biết thì dự acột mà nghe. Tôi thấy khó chịu nên nói hơi nặng 1 chút. Tôi xin lỗi. Nhưng abnj cũng nên đọc kĩ những gì người ta viết. Mà hội VCTV của bạn bị mọi người trên diễn đàn này ghét lắm đấy. Sau vụ cắt kênh và phát bóng đá trên K plus

ptt0903939220

các bác chỉ toàn cãi nhau mà chẳng ai trả lời được câu hỏi của chủ thớt là khi nào vtv có hd?e là dân đen nên đoán chắc khoảng năm 2020 vtv sẽ có hd.

phuongtv_76

Well-Known Member

Tôi tẩy chay cái bọn VCTV này, cap HN xem ngon hơn nhiều

xrow

Member

Lại một ông nhẩy vào quảng cáo. Bây giờ tôi chuyển sang lắp cáp VTV nếu tháng 8 không có HD thì sao? Hay là tôi lắp cáp nhưng hàng tháng không đóng phí nhé. Nếu tháng 8 có HD tôi đóng cả thể gấp đôi luôn, còn nếu chưa có thì miễn phí cả năm luôn nhé? OK? :D

HD_cable_TV

Lại một ông nhẩy vào quảng cáo. Bây giờ tôi chuyển sang lắp cáp VTV nếu tháng 8 không có HD thì sao? Hay là tôi lắp cáp nhưng hàng tháng không đóng phí nhé. Nếu tháng 8 có HD tôi đóng cả thể gấp đôi luôn, còn nếu chưa có thì miễn phí cả năm luôn nhé? OK? :D

mấy bro ơi...tranh luận về công nghệ và share nhau về thông tin thôi...chứ thách đố với nhau làm gì? cần chi tiết thì hỏi thẳng nhà cung cấp dịch vụ thui? đúng ko nhẩy các pro?

hungvctv

Hi chào bạn.Bạn nhin sdt của mình thì biết ngay thôi mà.

Số lượng thuê bao sẽ nói lên tất cả

bobi9803

Member

các bác chỉ toàn cãi nhau mà chẳng ai trả lời được câu hỏi của chủ thớt là khi nào vtv có hd?e là dân đen nên đoán chắc khoảng năm 2020 vtv sẽ có hd.

@Các pác bình tĩnh....................tui vừa đi uống cafe với mấy xếp (có thể nói là gần như có thẩm quyền cao I của Bộ) cho biết : Chủ trương của TA về Công nghệ TT là ĐÓN ĐẦU - ĐI TẮT nên TA sẽ bỏ qua cái vụ HD này chờ Công nhệ mới hơn... CN mới hơn là gì thì ta chưa biết ....Nên ACE cứ tiếp tục chờ và xem tạm TV cable MIX (Ânlog + Digital) nhé...............hehhehe

phuongtv_76

Well-Known Member

Hi chào bạn.Bạn nhin sdt của mình thì biết ngay thôi mà.

Số lượng thuê bao sẽ nói lên tất cả

Bác ơi bác sang box khác marketing nhé, vụ cable nhà bác là tôi tẩy chay ko dùng đâu, Dịch vụ chỗ bác làm như vậy còn mất khách hàng dài dài,dần dần họ bỏ đi thôi

tzboy

Member

Sao VCTV không ra kênh HD sớm hơn nhỉ, tầm tháng 6 chẳng hạn. Ra tháng 8 thì hết WC rồi còn đâu, chính WC là hút dân lắm chứ mấy cái siêu khuyến mãi kia ăn thua gì.

Nếu VCTV ra HD thì em cũng thích mặc dù giờ ở nhà chả xem cáp VCTV mấy, tòan cụ nhà xem :D Nhưng em có 1 thắc mắc là có HD thì tín hiệu VCTV có ổn định không ạ, khu nhà em ở Hà Đông thi thoảng lại mất cái phựt :| Cú lắm mà chả biết làm thế nào :(

blaster

Member

em đào mộ cái :d
chính xác là đến bây giờ 01-2011 VCTV đã có HD chưa mấy bác

lolo_law

Member

khi và chỉ khi hai đường thẳng song song giao nhau tại một điểm :|

Có rồi,là K+HD đó,còn trên cáp thì chuẩn bị có.

Nói thế xấu hổ cho đài truyền hình Việt Nam quá.

Chả nhẽ cả cái đài to đùng, mấy nghìn con người mà phải dựa vào thành thích của đứa cháu lai VSTV để kể công là có HD hay sao?

VTV chỉ có thể coi là có kênh HD khi tự sản xuất và phát sóng quảng bá (cái này đã trong kế hoạch nhưng không biết bao giờ ra mắt)

kutely24

Banned

K+ là K+ , mà VTV là VTV, 2 thằng chả liên quan gì đến nhau...[-(.... Người ta đang hỏi Kênh VTV HD chứ có phai K+ đâu.. Sao nó ko cho VTV chiếu Ngoại Hạng đi, nói như đúng rồi ý..... Cáp ở đâu ra mà đòi chuẩn bị có, lấy tin ở đâu thế.

K+ là K+ , mà VTV là VTV, 2 thằng chả liên quan gì đến nhau...[-(.... Người ta đang hỏi Kênh VTV HD chứ có phai K+ đâu.. Sao nó ko cho VTV chiếu Ngoại Hạng đi, nói như đúng rồi ý..... Cáp ở đâu ra mà đòi chuẩn bị có, lấy tin ở đâu thế.
Anh ấy hỏi như bên dưới.
em đào mộ cái :d
chính xác là đến bây giờ 01-2011 VCTV đã có HD chưa mấy bác
Rồi em trả lời:
Kết luận : dạo này bệnh về mắt đang phát triển.

Anh ấy hỏi như bên dưới.

Rồi em trả lời:

Kết luận : dạo này bệnh về mắt đang phát triển.

Ku thần điêu hình như có bệnh về tâm thần thì phải. Người ta hỏi VCTV có HD chưa lại trả lời Có rồi, là K+ HD. K+HD là của VSTV, đứa con của VCTV, cháu của VTV.

Bên trên