Barcelona FC

thangba81

Well-Known Member
Giờ là chung kết vòng bảng C1 của BArca, tiếp đón Benfica buộc phải thắng trân sân nhà.

thangba81

Well-Known Member
Nào tiếp đón Real Betis, một đối thủ thương xuyên khó chơi với Barca. hi vọng Xavi ko dùng bài như trận với tàu ngầm vàng,

thangba81

Well-Known Member
hết h1 chơi trên sân nhà nhưng tẹ quá trước Betis, không thấy tí hi vọng nào ở h2

thangba81

Well-Known Member
làm khách lượt cuối C1, có lẽ năm nay đến đây thôi, VS BM, thời điểm này có may mắn cũng chưa chắc thắng được để vào vòng sau

thangba81

Well-Known Member
vậy là chính thức đá c2 sau thua BM 3 trái, quán chán với tiền và con người của Barca

quang nanh

Barca mùa này hợi tệ, mong đc cải thiện ngay. xin hỏi các anh chị em thường xem trực tiếp tại kênh nào, em thường xem ở bongdalu,

thangba81

Well-Known Member
Barca mùa này hợi tệ, mong đc cải thiện ngay. xin hỏi các anh chị em thường xem trực tiếp tại kênh nào, em thường xem ở bongdalu,
90 phút bạn ạ
Hôm nay tiếp đón Elche trên sân nhà bài thước xem team hoạt động thế nào, của ải này còn ko vượt qua Barca xứng đáng ko có nôit top 4 mùa này

thangba81

Well-Known Member
nào làm khách trên sân Granada, đối thủ khiến Barca ôm hận những lần gặp nhau gần đây, và họ cũng đang có phong độ quá tốt nữa

thangba81

Well-Known Member
hết H1 làm khách trên sân Bilbao, hiệp đấu Bar chơi quá tệ bị hành suốt thời gian, may mắn trụ lại ở tỉ số 1-1. Alba, Alves chơi quá tệ. lần nào cũng thua thiệt khi gặp cầu thủ tốc độ

thangba81

Well-Known Member
hết H1 làm khách trên sân Bilbao, hiệp đấu Bar chơi quá tệ bị hành suốt thời gian, may mắn trụ lại ở tỉ số 1-1. Alba, Alves chơi quá tệ. lần nào cũng thua thiệt khi gặp cầu thủ tốc độ

Bên trên