Barcelona FC

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Barcelona FC

Tin sốc thật! cảm ơn cống hiến của ông cho Barca! Cầu chúc ông an nghỉ!

thangba81

Well-Known Member

Mình đãngợ là hòa đến nỗi không dám Cmt vô dây, cuối cùng là hòa thật

kinhphuong

Well-Known Member
Cầu thủ Barc chơi bóng nhưng hết đam mê trong lòng rồi... Ngày càng tầm thường..

ductran93

Active Member

Chúc mừng Atletico vô địch quá xứng đáng. Barca phải thay máu lực lượng thôi, no nê danh hiệu quá rồi hết cả động lực chơi bóng. Nhìn đá sân nhà mà bạc nhược kinh hồn. :(

thangba81

Well-Known Member

Neymar gẫy đốt sống lưng chắc giờ này bộ sậu Barca đang ngồi lau mắt cho nhau rồi

thangba81

Well-Known Member

Sua thỏ 75 củ, sao đắt thế, cơ bản mình có cảm giác cầu thủ này về Bà xã khó phát huy đươc

NKP

Active Member

Sua thỏ 75 củ, sao đắt thế, cơ bản mình có cảm giác cầu thủ này về Bà xã khó phát huy đươc

Đắt thì ... xắt ra miếng thôi bác ạ. Tinh thần khát khao chiến thắng của anh ấy thật tuyệt vời. Nếu không có vụ xực Chiellini thì chắc Liv sẽ không bán đâu. Ở lại thì chắc sẽ không sống được với truyền thông Anh.

thangba81

Well-Known Member

hợp đồng thứ 5 đã xong, những vẫn thấy thiếu thiếu có lẽ một tiền về có khả năng sốc tinh thần, chơi thật mạnh mẽ, thật nhiệt ....

DevilKnight

mua trung vệ mathieu 30 tuổi mà 20trai, ko thể tin dc, khi hummels thơm như thế mà ko múc..baca mua bán ko thể hiếu nổi..

thangba81

Well-Known Member

chính Bà xã mà sắm tay này mới ngon nè trung vệ trẻ Real tên Varane. mình khoái tay này và rất tiềm năng

Bên trên