Bắt đầu bán "vé một chiều đi sao Hỏa"

tientm02

Ðề: Bắt đầu bán "vé một chiều đi sao Hỏa"

1 chiều là 1 đi không trở lại đó sao!

mds_mds

Well-Known Member
Nếu lên đó cùng với 3 em chân dài xinh đẹp thì các bác có đi ko?
Trên đó bác sẽ là độc nhất vô nhị. Ăn với chơi với xyz thôi ko phải làm gì cả. =))

Ðề: Re: Bắt đầu bán "vé một chiều đi sao Hỏa"

Trên đó bác sẽ là độc nhất vô nhị. Ăn với chơi với xyz thôi ko phải làm gì cả. =))
Quài cũng chán, như vậy mà cho chơi 1 thời gian xong quay lại thì ok

haipvg

Well-Known Member

Quài cũng chán, như vậy mà cho chơi 1 thời gian xong quay lại thì ok

Thế thì nộp nhiều tiền vào. Cỡ vài tỷ đô để nghiên cứu chế tạo phi thuyền cất cánh từ sao Hoả trở về Trái đất.
Chương trình 1 chiều này là hy sinh vì khoa học mà. Chắc chắn khi đó sẽ có 1 chương trình trực tiếp cuộc sống của người sao Hoả, có khi K+ mua độc quyền cũng nên.

tientm02

Thế thì nộp nhiều tiền vào. Cỡ vài tỷ đô để nghiên cứu chế tạo phi thuyền cất cánh từ sao Hoả trở về Trái đất.
Chương trình 1 chiều này là hy sinh vì khoa học mà. Chắc chắn khi đó sẽ có 1 chương trình trực tiếp cuộc sống của người sao Hoả, có khi K+ mua độc quyền cũng nên.
Vậy tham gia chương trình này của mấy lão ở trên giới thiệu hay hơn, lên chơi xíu rùi về
https://www.axeapollo.com/vi_VN/

Chỉnh sửa lần cuối:

bladies

Active Member

Chuẩn bị bán vé 1 chiều lên Mặt Trời xông hơi đó các bác !

cuong_7694

Well-Known Member
Nhan sắc làm chi bác:)) Nay mai về già súng ống còn chịu nổi nữa đâu mà xyz=)) Khi đó mới thấm thía cái đáng sợ của nỗi cô đơn:(

tringuyenduc

Vậy tham gia chương trình này của mấy lão ở trên giới thiệu hay hơn, lên chơi xíu rùi về
https://www.axeapollo.com/vi_VN/
Dễ gì được chọn đi cái này, phải thi thố đủ thứ vòng đó ba mà riêng vòng bình chọn online này là đã thấy bình chọn ảo rồi. Chắc chắn có gà nhà, mấy chương trình nhãm nhãm PR cho sản phẩm hay vậy lắm

Chỉnh sửa lần cuối:

hachiko_10

Cái này khi nào mình tầm 70 tuổi thì đăng kí đi:))) mà có khi khi đó là có vé về luôn rồi ấy chứ\m/

haipvg

Well-Known Member

Công nhận chương trình này hay, chắc phải đầu tư rất nhiều vào vụ này... chứ trước giờ VN mới chỉ có 1 người được bay vào vũ trụ chứ mấy

Hoan hô đại tá Phạm Tuân
Bay lên vũ trụ một tuần về ngay.

(thơ Bút tre)

meocon

Well-Known Member

Biết đâu sau này trên Sao hỏa bán vé 1 chiều về lại TĐ

ducvietcd

Member

Say này có vé hai chiều thì không hiểu đi từ lúc Thanh niên, lúc về liệu...bao tuổi & còn sống ko các bác nhể ^^

Bên trên