Đánh giá Bật mý cách xem phim Việt Nam trên mọi đầu Dune...Hơi cực xíu, có điều hoàn toàn free và nhanh như c

meocon

Well-Known Member
Ðề: Bật mý cách xem phim Việt Nam trên mọi đầu Dune...Hơi cực xíu, có điều hoàn toàn free và nhanh như chớp

Chỉ có DUNE thui , các đầu khác ko cái nào có cả , nghe đâu chip 1186 coi hayhaytv mà ko có sub .

dswutyv83

ティファニ

成長と発展を忠Hongxingの企業は、それは変換する必要があるとアップグレード、外出の本当の意味は、他の企業のOEMに代わったが、自分のブランドでは依存しません,ティファニー 婚約指輪。製品が店舗に配布されていますが、今では、電子商取引の新たな販売モデルが生じており、発展の勢い,トリーバーチ 靴。駅西口靴都市ネットワーク、靴卸売靴の世界最大のネットワーク:記事は予約ニュースソースを再現しているデニムと良く見えるものとズボンをハーレム教える今日、ますます注目を着用是非、学ぶ,セリーヌ 店舗..着用するのに適した脂肪が、パンツは深いオレンジ色を,ミュウミュウ バッグ..パワー、メルセデス·ベンツCLS撮影ブレーキでディーゼルエンジンエンジンモデル、4つの異なるモデルを搭載されますが、エントリーモデルまでの204馬力に2,Chloeクロエ 通販.
CLS 350とCLS 500のエントリーモデルCLS 500は408馬力の4.この時、外側に拡大していき、それは信じられないかもしれません。消費者は、タッチを通して、スポーツブランドを購入し、知覚の製品にしようとすることを決定し、信達国際リサーチのシニアアナリスト趙Xiwenは記者団に語った。カジュアルシューズに続いて70%のスニーカーの寄与率は、25%の寄与率、靴の残りの部分。産業大臣ヒダ(MSヒダ)、そのことについて千万ドルの上昇、労働賃金と電気が少なくとも10,中国ゴールデンルースターとルコックスポルティフのフランスのおんどりケースは、世紀の歴史フランスの雄鶏はイタリアインテルミラノのチームがフランスのオンドリジャージを通して持っていたなど、多くのイベントを主催するとき。天泉劉さんは言った。3%の増加となり、プラス成長を達成するために、今年初めてのために毎月のインポートおよびエクスポート値、11月に、統計によると。今深セン港シューズ経由輸出の最初の11ヶ月は、1.
関連記事:

Chloeクロエ 通販 ロウの追憶の時代を表示するということです

バレンシアガ 店&#3

ティファニー ネ&#1

pana800

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Bật mý cách xem phim Việt Nam trên mọi đầu Dune...Hơi cực xíu, có điều hoàn toàn free và nhanh như chớp

Gắn ngoài thì a kết nối với Lap chứ DUNE gắn vào chỉ hỉu ổ 2.5" bên trong thui .

mình dung Duo và Base 3D kết nối mạng LAN với PC thì vẫn thấy tất cả các HDD gắn trong lẫn gắn ngoài qua USB nhé các bạn. Nên đặt IP tĩnh cho Dune.

vanthuann

Member
Ðề: Re: Bật mý cách xem phim Việt Nam trên mọi đầu Dune...Hơi cực xíu, có điều hoàn toàn free và nhanh như chớp

Phương pháp trên cũng áp dụng để xem trực tiếp trên PC

-Chạy phần mềm VLC trên PC

- Mở Menu File, open trên VLC và cho đường link tới File .m3u8, có điều là bỏ số 8 đi nhé, chỉ .m3u thôi

Xem bằng VLC trên PC có cái hay là nếu phim ko có sub thì add sub rời trên PC là chiến vô tư...

bác ở đâu em cầm con dune base 3d nhà em lên bác cài giúp em với, em gà vụ máy tính lắm :D

Ðề: Bật mý cách xem phim Việt Nam trên mọi đầu Dune...Hơi cực xíu, có điều hoàn toàn free và nhanh như chớp

Dùng cách này phim mới úp ko có phụ đề,có ai bị giống mình ko?

thichmauden

Share các server với bác ...

helpel

Cái này chắc phải biết về it chút rồi, Mấy cái này mình thua

eds

Bác nào rỗi rãi có thể ngồi dò và bắt được nhiều chương trình miễn phí trên mạng. Khá nhiều các Wowza Streaming Server sử dụng bản crack. Buồn cười nhất là các nhà cung cấp dịch vụ lớn cũng dùng bản phá khóa (tất nhiên là phiên bản cũ version 2.) mặc dù bản quyền chỉ có 1K

bookfree

Active Member

dò cách nào bác? nếu kg tiện thì pm mình phát nhé :D

eds

Ở phần trên đưa khá nhiều IP rồi đấy, bác đưa thêm cổng 1935 là được. Các kênh truyền hình thì bác vào các website của họ để xem rồi bắt địa chỉ IP nhé.

Bên trên