(Bất ngờ) ESPNSTAR có bản quyền La Liga

Mainboard

Member
Không hiểu chuyện gì xảy ra nữa, vừa coi quảng cáo cuối tuần trực tiếp trận Valladolid - Barcelona trên STARSPORTS.

minhhuub

Active Member
Ðề: (Bất ngờ) ESPNSTAR có bản quyền La Liga

Nhảm vãi =))Mấy hôm nữa nó đóng thêm dòng Not available in VietNam thì lại mọc ra cái thớt mới =)). Giờ này là giờ nào rồi còn bản với chả quyền. Đợi 3 năm nữa

tan_huy_93

Well-Known Member
trước khi La Liga mùa giải 2012/13 bắt đầu, em xem quảng cáo La Liga 2012/13 trên ESPN, StarSport có ghi “Not Available in Vietnam and Thailand” mà bác chủ...

dhpaul

Well-Known Member

ESPNSTAR độc quyền giải Vi Lích toàn châu Á chả sướng thì thôi, La Liga là cái gì =))

NHVL

Họ quảng cáo là 1 chuyện mà có phát tại VN hay không là chuyện khác, bác chủ thớt cứ đùa :p

tan_huy_93

Well-Known Member
bác nói phải đấy ạ...
tuần trước em có xem đoạn quảng cáo “Chương trình tháng 12 trên ESPN” trên kênh National Geographic Channel, em thấy có ghi Live Barclays Premier League 2012/13 nữa kìa, không có ghi “Not Available in ...” luôn.
Họ quảng cáo là 1 chuyện mà có phát tại VN hay không là chuyện khác, bác chủ thớt cứ đùa :p

nam2178

Well-Known Member

Dưa bở trái mùa rồi, chờ mùa tới xem có gì mới không chủ thớt à:))

À, việc này đơn giản. Thỉnh thoảng họ cũng có sai sót bác à. Phân chia nhiều khu vực quá đôi khi những sai sót nhỏ là khó tránh khỏi :)

BTDBRVT

ESPN hay Star Sports có nói phát La Liga mềnh thấy bình thường, vì vẫn thấy giới thiệu khung giờ phát, nhưng có phát tại Việt Nam hay không là chuyện khác. =))
Với lại em xem được ESPN, Star Sport nhiều nước quá nên không quan tâm :D
Đọc tiêu đề tưởng ESPN có bản quyền các mùa sau chứ =))=))=))

tiendatvn

Member

Không có chuyện đấy đâu.Vụ này lại giống vụ đầu năm 2010 khi thằng K+ mua độc quyền ngày chủ nhật.Nhưng trên lịch phát sóng trên trang chủ ESPNSTAR vẫn có lịch trực tiếp tại Việt Nam.Lúc đấy thằng K+ chả gắt như gắt mắm ấy chứ.Nên ko có chuyện như chủ thớt nghĩ đâu

cub8193

Member

chủ thớt lại khơi dậy nỗi đau và long căm thù rồi:)

mà cái laliga có mỗi bacxa với real đá,xem không thích lắm

dhpaul

Well-Known Member

Ngày xưa, cách đây 7-8 năm La Liga cũng hay lắm chứ, giờ ra nông nỗi này :((

Đến hết mùa 2014-2015 rồi hãy tính. Hiện tai thì ko đc phát ở VN đâu. K+ với VCTV húp hết rồi :D

Bên trên