Bầu hội trưởng hội HD cần thơ..!!!

nhocngo

Member
HDCT đã có box riêng, đó là điều rất đáng mừng cho anh em HD cần thơ, nhưng để HDCT ngày càng phát triển và lớn mạnh, em nghỉ mình nên có một tổ chức hẳn hoi để anh em có cư hội off và trao đổi thường xuyên hơn, như theo lời anh HDsaigon thì chúng ta cần một hội trưởng để thường xuyên tổ chức các buổi off, liên lạc các thành viên lại với nhau, và tổ chức các buổi giao lưu với hội HD ở những nơi khác, mà anh HDsaigon đã hứa là sẻ có một buổi giao lưu giữa anh em cần thơ và sài gòn trong thời gian gần nhất....
Hiện tại thì hội HDCT cũng có rất nhiều thành viên, từ kỳ cựu cho đến tiền bối cùng bọn nhóc như em, chỉ có điều là chúng ta chưa liên lạc được với nhau, hy vọng HDCT chúng ta sẻ ngày càng lớn mạnh hơn khi nối kết hết các thành viên lại....
Chúc cả nhà HD luôn vui vẻ....
(lời nói có vẻ lủng củng, k hay mong các anh bỏ qua cho)

Ðề: Bầu hội trưởng hội HD cần thơ..!!!

Mỗi người hãy đề cử cho riêng mình 1 người hội trưởng, và đến lần Offline kế tiếp chúng ta sẽ bỏ phiếu kín, anh em đồng ý chứ?

dvthanhtam

Không cần vội bạn ạ . Đến kì họp sau sẽ có đừng lo . Bật mí chút xíu là lần off sau ( theo đúng chu kì bán nguyệt ) sẽ "hoành tráng" + " nghiêm túc " hơn 3 lần trước đó nhá :D .

Bonusssssss.....................:
Mà sao không bác nào hí hú gì về kế hoạch off 12-09 ( nhầm thử 7 ) cho ACE được biết hết vậy ta ?

taijvc

Không cần vội bạn ạ . Đến kì họp sau sẽ có đừng lo . Bật mí chút xíu là lần off sau ( theo đúng chu kì bán nguyệt ) sẽ "hoành tráng" + " nghiêm túc " hơn 3 lần trước đó nhá :D .

Mà sao không bác nào hí hú gì về kế hoạch off 12-09 ( nhầm thử 7 ) cho ACE được biết hết vậy ta ?

Chào em trai, lễ 2 - 9 có về quê o?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Nhiệt liệt ủng hộ HD Cần Thơ, mong được giao lưu với anh em sớm.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

khi nào đi CT bác cho em đi cùng với nhé
Nói luôn cho gọn, cuối tháng 9 đầu tháng 10 năm nay. Chuyến đi này sẽ open trên diễn đàn để anh em cùng tham gia cho vui.

Anh em CT cứ chuẩn bị củi lửa là vừa :x

HHN

Active Member

Chúc anh em Cần Thơ sớm có được Hội Trưởng :)

tieuthieugia

Well-Known Member

Nói luôn cho gọn, cuối tháng 9 đầu tháng 10 năm nay. Chuyến đi này sẽ open trên diễn đàn để anh em cùng tham gia cho vui.

ố là la ... có dịp giao lưu rùi..tiện thể thăm lại vài người em Ninh Kiều

nhocngo

Member

Sắp có nhiều chuyện hấp dẫn đây...hjhj...
Nôn cái ngày ấy quá...^^

nino

Member

vậy chừng nào bầu hội trưởng vậy các bác?, hôm đó nhớ cho mình hay với :D

Chỉnh sửa lần cuối:

dvthanhtam

Không cần vội bạn ạ . Đến kì họp sau sẽ có đừng lo . Bật mí chút xíu là lần off sau ( theo đúng chu kì bán nguyệt ) sẽ "hoành tráng" + " nghiêm túc " hơn 3 lần trước đó nhá .

1/2 tháng off 1 lần , lần sau lá 12-09 đó bạn . >.<

hai_duong

Member

Quần áo, đồng phục sao đây? Lần off sau nên có cái áo "HD Viet Nam" luôn đi. Lần sau ngay chủ nhật đi

hai_duong

Member

Bác Chip có nghe câu: "Cần Thơ đi dễ khó về" chưa 8-}

baong76vn

Ai là Hội trưởng hội HD Cần Thơ vậy?

Bên trên