Bị phim 3D làm giật mình, một phụ nữ đòi bồi thường

godljke94

Ðề: Bị phim 3D làm giật mình, một phụ nữ đòi bồi thường

hôm đi xem life of pi con bạn mình cũng hãi cái cảnh con hổ nó nhảy xổ ra :)), tí bảo nó đi đòi bồi thường vậy :D

emiuanh

Active Member

Thì đúng rồi, phim 3D nên tinh trùng nó phóng từ trong tv ra . Còn thằng nào núp sau tv thì ko biết :D, chắc thằng chồng không phát hiện ra. Hay lâu lâu đột biến nhiễm sắc thể làm đổi màu da, chuyện bthường. Kiểm tra ADN là rõ.
Phim 3D để lấy cảm giác thật, h bà kia lại đòi bồi thường :(. Hèn gì CRT vẫn còn bán tốt.

healthing

Member

Quá lạ. Đúng là chuyện đời cái gì cũng có :)

luonnho1001

Well-Known Member

Nhiều khi xem 3D 18+ gấu còn bắt đền kìa.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Bị phim 3D làm giật mình, một phụ nữ đòi bồi thường

Thì đúng rồi, phim 3D nên tinh trùng nó phóng từ trong tv ra . Còn thằng nào núp sau tv thì ko biết :D, chắc thằng chồng không phát hiện ra. Hay lâu lâu đột biến nhiễm sắc thể làm đổi màu da, chuyện bthường. Kiểm tra ADN là rõ.
Phim 3D để lấy cảm giác thật, h bà kia lại đòi bồi thường :(. Hèn gì CRT vẫn còn bán tốt.

Vãi cmt...

babygoon

Member
Ðề: Re: Bị phim 3D làm giật mình, một phụ nữ đòi bồi thường

Giờ 3D còn làm cho chị em mang thai được cơ mà.:D

Ông chồng bà này mới đc phong thánh tại Việt Nam: Thánh Vỏ AKA Chúa tể của những cái vỏ :v

huynhtv

Active Member

Các bác tin bài báo nhảm nhí ,

cô ấy đã trở nên nổi tiếng vì xem phim 3d,hjhj

rolypolynt1994

Active Member

chị ấy yếu mà còn đòi ra gió :))

hungchanbo90

xem 3d vừa có hại vừa có lợi

jkoreb97

Banned
school bus

faculty bus crash,ralph lauren outlet
(KMOV) Reported by the Franklin County Sheriff's Division, two people have been killed in a principal accident on eastbound I44. on Thursday on I44 in the vicinity of Grey Summit in Villa Ridge, Missouri.
Two faculty buses,Cheap Ralph Lauren, a tractortrailer cab and an alternative car or truck were included with the crash. The buses were being comprehensive of 8th12th quality learners from St. James, Missouri. These have been band pupils headed to six Flags. No term relating to the extent of your accidents.
Five little ones are increasingly being taken to St. John's Mercy Healthcare Center in Creve Coeur. A healthcare facility spokesperson tells Information four that the disorder in the victims ranges from pink to eco-friendly,Christian Louboutin Sale, pink really being critical ailment.
Two kids have already been taken to Missouri Baptist Health Middle,Ray Ban UK. One particular client is often a 16yearold who is in steady issue. Another is really a 13yearold that is also in secure disorder,Cheap Gucci Handbags.相关的主题文章:

好享商城 - 江苏卫视好享购物官网,居家购物第一品牌,婴童、床品、美容护肤、数码、家电、服装,正品行货、无忧退换

sn04fwob

http://www.onnrainnsamannsa.com 8m8v94 - 默认版块 - Discuz! Board - Powered by Discuz!

http://www.cheapmystoreonline.co.uk/nikeairmax.php cheap ghd area is compared Qu - 干热、水热技术 - 中国地热产能论坛 - Powered by Discuz!

Nike Free den mørke vin koncentrerede mængder - 默认版块 - 澳际论坛 - Powered by Discuz!

princeingame

Vậy bà ấy xem phim 3d nên mới có thai á !! xem phim 3x mà thấy sướng luôn mới ghê

xibu

Member
Ðề: Re: Bị phim 3D làm giật mình, một phụ nữ đòi bồi thường

Giờ 3D còn làm cho chị em mang thai được cơ mà.:D

Cái này thì quá vô lý rồi,dù sinh sản vô tính thì cũng vẫn cần phải có tinh trùng,vẫn phải dựa theo quy luật kết hợp của tự nhiên thì mới có thể có thai được chứ đừng nói đến xem phim mà cũng có. Bà này đúng là vừa ăn cướp vừa la làng,nếu xét nghiệm ADN thì thằng bé mang ADN của cái màn hình TV chắc :)). Mà cũng đến bó tay ông chồng,nghĩ gì mà cũng tin vào điều vô lý đấy được :|. Vài trăm năm sau đây sẽ được coi là câu chuyện cổ tích giống như sọ dừa hay thánh gióng của VN,thằng bé kia sẽ là 1 thiên tài hoặc siêu nhân chăng :))

đùa chứ, làm gì có thể loại xem phim 3D mà có thai. Vô lý, quá vô lý

trannguyen26788

Nhà em cũng mới sắm em TV 3D samsung 55" seri 7 , định tập tọe xem 3D , các bác cho em hỏi tý :
Em có chạy phim 3D với hdd usb cắm trực tiếp vào cổng USB của Tivi để xem , nhưng mà phim xem rất khó chịu , xem 1 lúc là bị hoa mắt, chỉ thấy chiều sâu nhiều chứ 3D ko có mấy, phim là Avatar, bản 13GB em download ở bên chia sẻ 3D

Vậy cho em hỏi là do phim hay do kính hay do gì gì khác ?

truonghaoqwe

hình ảnh y như thật, cọp dữ tợn

xuxu0908

Ở Mỹ sao có nhiều chuyện ngược đời nhỉ, không biết bao giờ Việt Nam mới đạt được mức độ tự do dân chủ như vậy?

Bên trên