Biên phòng Việt Nam đóng dấu hủy vào "hộ chiếu lưỡi bò" của TQ

Ðề: Re: Ðề: Biên phòng Việt Nam đóng dấu hủy vào "hộ chiếu lưỡi bò" của TQ

Cái này là quan điểm chung của mọi người

nhưng chung quy dân ta, đảng ta, và nhà nước ta không bao giờ bị thua thiệt trên mọi mặt đâu

Cái này là tư tưởng của người nước ngoài :))

osiric

Well-Known Member
Ðề: Biên phòng Việt Nam đóng dấu hủy vào "hộ chiếu lưỡi bò" của TQ

Cái này phải nhờ chú # qua hỏi khựa xem có giấy chứng minh cái lưỡi bò ấy là chính chủ ko

quoctrung

Well-Known Member
Re: Ðề: Biên phòng Việt Nam đóng dấu hủy vào "hộ chiếu lưỡi bò" của TQ

Miễn anh em ta bàn luận trong khuôn khổ nội quy diễn đàn thì chẳng mod nào close đâu. Thân ái.
Thank so *-:)
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 15 characters.

HEEL

Hộ chiếu có in đường lưỡi bò (có gắn chíp điện tử) đã được phát hành ngày 15-5-2012, cách đây 6 tháng 11 ngày

Khi báo chí rùm beng lên mới có động thái là sao ?. Trong vòng 6 tháng liệu có bao nhiên ngàn thằng Tầu đã vào Việt Nam bằng hộ chiếu này ? Các cửa khẩu có biết không ?

matom7981

Member

Hi hi, thêm vào từ điển: Hộ chiếu lưỡi bò

Đồng ý với các bác: Tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tùy theo sức của mình.
Em tẩy chay hàng tàu, tuy nhiên có nên "trả thù dân tộc" không nhỉ, chỗ em làm có 2 em chiên gia người TQ làm trong cùng tập đoàn.

thangba81

Well-Known Member

Hi hi, thêm vào từ điển: Hộ chiếu lưỡi bò

Đồng ý với các bác: Tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tùy theo sức của mình.
Em tẩy chay hàng tàu, tuy nhiên có nên "trả thù dân tộc" không nhỉ, chỗ em làm có 2 em chiên gia người TQ làm trong cùng tập đoàn.

Dình đổ cho nó gói thuốc sổ vào đồ ăn bác ạ cho nó chạy về tới tung của luôn.
Hôm trước có mấy nhóc tung của đi khảo sát thị trường "xin lỗi bạn là SV tung của à, Mình rất bận không có thời gian tiếp bạn đâu"

Bên trên