Biểu diễn Flash Mob ở nhà hát tp nè

Ðề: Biểu diễn Flash Mob ở nhà hát tp nè

Phải nói là nguời có ý tưởng tạo buổi nhảy múa này ko biết tý gì về Flash mob :|

Flash Mob là hình thức nhảy múa,hoặc biểu diễn từ 1 cá nhân ,lan tỏa đến vài chục,vài trăm người ở nơi công cộng,ko chung 1 trang phục,thành phần,đẳng cấp,cùng nhảy theo 1 điệu nhạc.

Còn ở đây,gì đâu mà mặc ton sur ton 1 lọai trang phục,nhảy mà nhìn vào gương,như đang tập trên sân khấu

kevindee1989 21 hours ago

1 comment trên youtube =))

Rob

hình như còn bị cắt ngang nữa, chứ nhảy gì ngắn thế

Extra

cái này là đồng diễn chứ đâu phải flashmod nhỉ mấy bạn, tại kím đc youtube :D

Extra

Ðề: Re: Biểu diễn Flash Mob ở nhà hát tp nè

đâu thất bé nào xinh đâu bác, way bằng gì mà dở ẹc thế ?
quay bằng dt bác ơi, tại ở đó chật quá , chẳng có góc quay nào đẹp hơn cả? mấy em xinh lắm đấy chứ, tại quay ngang nên ko thấy đó thôi, bác nhìn dáng nhảy là cũng biết rồi mà :))

Itsme_AJ

nếu nói flash mob mà không tập trước thì đâu có đều được, nhảy đông người có thể xem là flash mob được rồi mấy bác ơi

talankazushi

Re: Ðề: Biểu diễn Flash Mob ở nhà hát tp nè

nếu nói flash mob mà không tập trước thì đâu có đều được, nhảy đông người có thể xem là flash mob được rồi mấy bác ơi
Flash mob là phải giống như vậy nè : Flash Mob Mumbai - CST Official Video - YouTube. .chứ bài của chủ thới là nhảy đồng diễn rồi, có bài bản thế thì ko phải flashmob. mà cái này liên quan gì tới Hành Trinh Khong Nguong Buoc TOi thế ?

Extra

đúng rồi bác,cái này diễn trong Hành Trình Không Ngừng Bước Tới đó,góc quay chật quá nên ko quay hết đươc toàn bộ bài diễn

Chỉnh sửa lần cuối:

MyRom

Active Member

:D:D Góc quay cánh gà Bước Tới Không Ngừng :D:D

talankazushi

góc quay đẹp hơn, thấy xem được nguyên bài rồi mới thấy cái này đâu phải là Flashmob .

Extra

vậy thì xin đính chính đây là clip nhảy tập thể của WJ :))

tuan_BR

clip cũng thường thôi. chỉ được cái là đông người nhảy

Bên trên