Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

pterpm

Well-Known Member
Cám ơn bác, chắc bác làm về chụp hình hay sao vậy bác, chụp đẹp quá, không biết bao giờ mới được trình như bác. Em chụp xấu hổ quá, ném con máy trong góc nhà đắp chiểu rồi.Phải đăng ký lớp học chụp hình nơi bác mới dám đem ra dùng tiếp. Bác có thu nhận học trò không vậy bác, em cắp tráp theo hầu bác nhá :D

tommy8288

Ðề: Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

bác Th ơi ! chiếc máy bay biễu diễn này nó dùng...Xăng Pha Nhớt...hay sao ấy , em thấy ngay dưới cánh quạt nó có cái Pô xả khói liên tục luôn á ! :-bd

hellomoto

Active Member

cái đó là nó bị cháy động cơ, sắp rơi xuống đó lão mỳ tôm à =))

hoabantrang

Well-Known Member
Nhìn đàn chim sắt của Mễ mà thích quá. Mình mà có vài em BUFF thì mang sang dọa Tàu được đấy nhỉ.:D

trandzung

@Tommy , Bình Dương có hầm ... à ? Để kêu chiếc B-52 bay tới :D
@Hello , tính làm thêm nghề mua sắt vụn hả bác ? vẫn bay ngon lành nè ...

102.

103.

104.

105.

106.

( sắp hết )

hellomoto

Active Member

lần đầu tiên em thấy có loại máy bay xăng pha nhớt ạ =)) su xì po trên trời hehe

magic_ho

Banned

Lên Củ Chi trốn chứ BD trốn dươi rừng cao su nó rơi cháy rừng làm thịt nướng ah, các bác này trốn hay nhỉ.
Dạo này vẫn bình thường bác, bác T chuyển qua trú box máy ảnh rồi ah. Lần bác về chưa có dịp diện kiến.

trandzung

111.

112.

113.

114.

115.

116.

Hạ ống kính tới đây, tôi bổng thấy ... mẫu dễ thương này ...

117.

Xài Sony NEX 5 phải không các bác ?​

Chấm dứt tập 1. Tập 2 là A-4B Skyhawk và Tora ! Tora ! Tora ! ( Trận tập kích Trân Châu Cảng ).

tommy8288

Ðề: Re: Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

Hạ ống kính tới đây, tôi bổng thấy ... mẫu dễ thương này ...

117.

Xài Sony NEX 5 phải không các bác ?[/CENTER]

Chấm dứt tập 1. Tập 2 là A-4B Skyhawk và Tora ! Tora ! Tora ! ( Trận tập kích Trân Châu Cảng ).
Dạ đúng là NEX 5 ạ !
xem xong tập 1 TC 117 tấm ảnh của Bác Th thật là đẹp và sảng khoái về tinh thần, Thank's bác Thanh đã ko ngại đường xá xa xôi , thời tiết oi bức nắng nóng để thực hiện và chia sẽ loạt ảnh này cho Box Nhiếp ảnh , xin chân thành cảm ơn và chúc sức khõe đến Bác và em xin hóng tiếp tập 2.
Thank's ALL ! :-bd:-bd^:)^^:)^<:p<:p=D>=D>

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác chụp mấy em Su Hào 3 lạng rưỡi đi bác :D

Airshow của Mẽo bác ơi, phải nhờ bác nào xóm nhiếp ảnh nhà mình ở bên Nga ngố thì mới chụp được, còn ko a/e chúng ta đài thọ aThanh qua Moscow dự MAKS-2012 bảo đảm toàn hàng độc của gấu Nga...kekekeke

hellomoto

Active Member

hôm bữa mấy chú nga ngố còn biểu diễn drift cả 1 bầy xe tăng kìa

Bên trên