Bộ 2ch của em

leanh1202

Member
chào các bác, sau một thời gian chuổn bị, nghe ngóng, mua bán,đổi chác các bù em cũng kiếm được bộ 2ch đầu tiên

Loa : TDL 3
Amply : arcam anpha7
CDP : marantz cd75 motoning
Dây loa: Western Electric

Hướng nâng cấp năm 2012 là cd arcam cho đồng bộ:D
thanhks các bác nghé thăm

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Ðề: Bộ 2ch của em

Cho hết vào kệ đi bác hoặc làm cái kệ gỗ cho hài hòa chứ để trên cái đôn giả cổ trông sao sao ý. Bộ 2 kênh này bác phát với nguồn phát biểu của Chủ Tịch nước thì nhất rồi. Đùa thôi chứ chúc mừng bác đã có 2 hệ thống riêng biệt để đón Xuân.

leanh1202

Member

Cho hết vào kệ đi bác hoặc làm cái kệ gỗ cho hài hòa chứ để trên cái đôn giả cổ trông sao sao ý. Bộ 2 kênh này bác phát với nguồn phát biểu của Chủ Tịch nước thì nhất rồi. Đùa thôi chứ chúc mừng bác đã có 2 hệ thống riêng biệt để đón Xuân.
cám ơn bác đã ghé thăm,em tính chỉ kê tạm cái đôn sau có đk sẽ đổi cái kệ gỗ cho nó gọn gàng

mừng bác lên hàng
thanks bro

Chỉnh sửa lần cuối:

tuantqvn

chất lượng ảnh đề nghị nâng cấp nhé cụ, nước ảnh quá xấu, tinh thần lại khá tốt

locnp

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ có bộ 2 kênh mới, cảm nhận nghe nhạc bằng dàn phim với dàn 2 kênh có cách biệt nhiều không bác chủ? Em góp ý 1 tý, nhà bác chủ rộng nên bố trí loa 2 bên cân đối với TV sẽ đẹp hơn nữa, bác có thể dời cái sub vô cho cân đối với cái ghế đặt CD và Ampli cho đẹp.

leanh1202

Member

Chúc mừng bác chủ có bộ 2 kênh mới, cảm nhận nghe nhạc bằng dàn phim với dàn 2 kênh có cách biệt nhiều không bác chủ? Em góp ý 1 tý, nhà bác chủ rộng nên bố trí loa 2 bên cân đối với TV sẽ đẹp hơn nữa, bác có thể dời cái sub vô cho cân đối với cái ghế đặt CD và Ampli cho đẹp.
thanks bác, em nghe thấy chi tiết, tách bạch hơn bác ạ bass gọn sâu, mid ngọt, chep hơi cao hy vọng nâng cấp cdp sẽ khắc phục đc
Bộ HT và Ste đồng trục của bác nghe phê phải biết

thytruong

Member

Phóng bác này rộng rãi với bộ Dàn hợp ý kết hợp tân cổ giao duyên keekek . Chúc bác năm mới vui khỏe với đam mê ,,

locnp

Well-Known Member

thanks bác, em nghe thấy chi tiết, tách bạch hơn bác ạ bass gọn sâu, mid ngọt, chep hơi cao hy vọng nâng cấp cdp sẽ khắc phục đc
Bộ HT và Ste đồng trục của bác nghe phê phải biết

Nâng cấp CDP cũng ảnh hưởng nhiều đến chất âm đó bác, dàn stereo em build chưa xong, khi nào xong em cũng phót lên đây luôn :)

leanh1202

Member

Nâng cấp CDP cũng ảnh hưởng nhiều đến chất âm đó bác, dàn stereo em build chưa xong, khi nào xong em cũng phót lên đây luôn :)

Dự định của em trong năm nay là nâng cấp cdp , chúc dự án của bác sớm thành công:-bd

Bác có con VTC HD 01 là giống em:D, chúc mừng bác có dàn 2CH đón Tết!

tuanzs

Member

Em đang tự hỏi chả nhẽ cái Amp này không cắm được bắp chuối mà bác phải kẹp thế này
1 đầu bắp chuối - 1 đầu mỏ chim à bác

yellowriver

Banned

Chúc mừng bác. Ngày càng nhiều anh em ngoài show HD đã hé lộ 2CH. HIHI.

Bên trên