Bộ B&W của em đây các bác.

Ðề: Bộ B&W của em đây các bác.

Đúng là phải tùy theo phòng mà sắp xếp. Nghe hay chỉ đặt ngang tai người nghe còn cách xa tùy vào từng room rộng hay bé. Lúc xem ngồi ngay trung tâm mới hay được.
Chờ khi nào em chuyển nhà rồi sẽ có phòng đành hoàng dành cho HD, lúc đấy em sẽ xin ý kiến tư vấn của các bác. Cảm ơn bác đã góp ý.

nokian9x

Well-Known Member

Chờ khi nào em chuyển nhà rồi sẽ có phòng đành hoàng dành cho HD, lúc đấy em sẽ xin ý kiến tư vấn của các bác. Cảm ơn bác đã góp ý.

Hihi, mình vừa chuyển nhà xong, đang lau chùi nền mà mải chưa sạch nên không dám bầy đồ. Với lại phòng khách nhà mình nhiều cửa sổ to quá nên có lẽ làm cách âm không được rùi. Chắc chỉ để nghe nhạc bình thường không dám mở to sợ hàng xóm đến hỏi lắm:)

Hihi, mình vừa chuyển nhà xong, đang lau chùi nền mà mải chưa sạch nên không dám bầy đồ. Với lại phòng khách nhà mình nhiều cửa sổ to quá nên có lẽ làm cách âm không được rùi. Chắc chỉ để nghe nhạc bình thường không dám mở to sợ hàng xóm đến hỏi lắm:)
Chắc bác này cũng giống mình, cũng không có phòng riêng, hoặc là phòng khách hoặc là phòng ngủ. Ước gì được cái phòng riêng để xem HD thì ngon biết mấy.

nokian9x

Well-Known Member

Chắc bác này cũng giống mình, cũng không có phòng riêng, hoặc là phòng khách hoặc là phòng ngủ. Ước gì được cái phòng riêng để xem HD thì ngon biết mấy.

Hix, trong thiết kế nhà có phòng xem HD riêng nhưng xây lên tầng 4 thì ngân sách cạn kiệt cho nên dừng.

nokian9x

Well-Known Member

Cái case của bác bao nhiêu tiền và chạy như thế có ngon không bác. Chơi game ổn không?

Hix, mình trả lời ở trang 6 rùi mà:) Chơi game cực khủng. Chơi game đồ họa card Geof xử lý khỏi nói ăn đứt ATI. Chỉ tội trước đầu tư như thế giờ thì được đồ ngon hơn:) Không chơi lại với công nghệ được.

Hix, mình trả lời ở trang 6 rùi mà:) Chơi game cực khủng. Chơi game đồ họa card Geof xử lý khỏi nói ăn đứt ATI. Chỉ tội trước đầu tư như thế giờ thì được đồ ngon hơn:) Không chơi lại với công nghệ được.
Khoảng bao nhiêu xiền case đấy bác.

nokian9x

Well-Known Member

Khoảng bao nhiêu xiền case đấy bác.

Năm ngoái mua hơn 15tr. Chưa có LCD. Mới case không. Tối nay, lau nốt nửa còn lại của cái phòng khách rồi chụp hình post lên cho AE chém tí cho vui. Chưa đóng được kệ mới đang phải dùng thùng giấy kê Ampy:) Mình chơi con Dune Dou giờ chưa có cái HDD nào cắm vào chán thật. Toàn dùng cái USB 8G cắm vào:)

Năm ngoái mua hơn 15tr. Chưa có LCD. Mới case không. Tối nay, lau nốt nửa còn lại của cái phòng khách rồi chụp hình post lên cho AE chém tí cho vui. Chưa đóng được kệ mới đang phải dùng thùng giấy kê Ampy:) Mình chơi con Dune Dou giờ chưa có cái HDD nào cắm vào chán thật. Toàn dùng cái USB 8G cắm vào:)
Bác nhiều tiền thế tiếc gì con lợn con. USB 8G chắc là để nghe nhạc.

Đến giờ không còn xu dính túi roài:) Giờ lo kiếm tiền trả nợ là nhiệm vụ trước mắt đặt ra8->
Tiền thì kiếm lúc nào chẳng được bác. Nhà và xây nhà mới là chuyện khó bác ơi. Trả nợ khi xây nhà cũng là lẽ đương nhiêu, chúc bác mau trả hết nợ.

dinhvannam

Ai da .... bộ dàn chuẩn quá nhỉ, chúc mừng phamhuy 712 nhé.

nokian9x

Well-Known Member

Hihi, em cảm ơn bác. Trả nợ 10 năm:)lo gì. Mai em post bộ của em lên các bác chém. Nhưng chém nhẹ tay mà dùng dao cùn thôi nhé@-)

Vừa mua được bộ Rotel về nghe nhạc rồi, khoái quá. Để nghe thử xem nó thế nào. Thật là sung sướng.

vozhanoi

Bác kiếm thêm một em 970BX nữa đánh monoblock em đảm bảo đánh cặp 684 phê như con tê tê ;;)

Bác kiếm thêm một em 970BX nữa đánh monoblock em đảm bảo đánh cặp 684 phê như con tê tê ;;)
Em đang đánh đôi pow và pre như rồi mà bác. Kiếm thêm em nữa đánh Monoblock như thế nào hả bác. bác chỉ em với, tức là mua thêm cái pow nữa nhưng đấu thế nào bác.

vodanh81

Member

Bác chủ có bộ HT&Stereo đẹp và theo chuẩn ghê, chứng tỏ bác cũng đọc và tham khảo anh em đã chơi nhiều. Chúc mừng bác nhé. Bác thiết kế lại quả phòng nữa là đẹp nữa.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Bác thấm nhanh quá nhỉ, mới đây làm quả pre pow Rotel rồi :D, bác cẩn thận thằng ku nó biết đi là nó thích mấy cái treble con HTM61 và 684 lắm đấy :))

Bác chủ có bộ HT&Stereo đẹp và theo chuẩn ghê, chứng tỏ bác cũng đọc và tham khảo anh em đã chơi nhiều. Chúc mừng bác nhé. Bác thiết kế lại quả phòng nữa là đẹp nữa.
Cảm ơn bác đã động viên, chắc là vài tháng nữa sẽ ra mắt anh em phòng mới bác ạ. Em sẽ cố gắng để chơi vui và có ích. hiihihi
Bác thấm nhanh quá nhỉ, mới đây làm quả pre pow Rotel rồi :D, bác cẩn thận thằng ku nó biết đi là nó thích mấy cái treble con HTM61 và 684 lắm đấy :))
Nói thật là em đề phòng rồi, em lắp ecang vào rồi. Vợ em mà léng phéng để ca nước lên đỉnh Loa là em mắng thôi rồi, còn với Đại ca nhà em thì em không dám mắng câu nào. Thương lắm.;))

Bên trên