Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

seoseoer86

Ðề: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

kết vãi có nếu có thì căn phòng mình đẹp vô đối

chỉ mơ ước cái center của bác không biết bao giờ mới thấy đây. hix. Bộ dàn quá khủng ...

MEOTO1988

Đỉnh quá, không biết bao giờ mình mới có 1 bộ như thế này :x

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Bố già chơi thế này thì còn ai dám đú đởn theo được bố nữa??? Mất hết niềm tin cố gắng, phấn đấu theo bố chỉ còn nước bán nhà , bán ruộng vườn thôi......bó tay với bố rồi................

pantau

Active Member

Khủng toàn tập. Kể cả cụ ...B...À =))

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em nghe mấy "lão tiền bối" nói là em 800D nghe hai kênh hay ghê lắm. Bác Kexinh quay dùm hay là nhờ Cụ quay một hai clip nhạc up lên cho ae nghe ké với. Em cám ơn bác Kexinh trước nhé=D>.
Em mê hai em 800D này lắm, ước gì...8->

Rhett Butler

Well-Known Member

Từ hôm bác kexinh lên món hàng này, số lượng show hàng của anh em giảm hẳn! :-j

LuuThanh

Em ước lúc 65t cũng được zậy :).Nhìn mà phát thèm

sonrock

e xin lỗi vì ném...hội nghị :D, nhưng thực ra có mấy điều e thấy nên nói.

thứ nhất nếu so bộ của "cụ 65" này với bộ của bác Cương là khập khiễng vì cả bộ của cụ này chỉ bằng 1 cặp loa hay cặp monoblocks mà bác Cương đang dùng mà thôi, trong khi đồ của bác ấy thì có quá quá nhiều :). bác Cương là 1 trong những ít audiophiles "sưu tập" đồ audio, vì với rất nh ng trong cùng đẳng cấp "đại gia" như bác ấy thì cũng ko mua nh đồ để trong nhà đến vậy mà thường chỉ tập trung vào 1 đến 2 bộ dàn là cùng - cho phép e bỏ qua món xem film sang 1 bên. thế nên e nghĩ ko nên so sánh cụ này với...ai nữa ạ vì mỗi ng có 1 kiểu chơi riêng. còn nếu nói bộ của cụ này là 1 trong 3 bộ khiếp nhất ở hd hay sài gòn xyz thì lại càng ko đúng ạ :D, còn nh cao thủ đỉnh cao tít tắp lắm ạ, ngay cả ở HD này trước e thấy có mấy bác chơi cũng khủng khiếp và nâng từ BW802D/800D lên Avalon Eidolon Diamond rồi...ko tả nổi :p. có lẽ HD nh fan của BW quá nên thấy cụ này làm 1 phát toàn BW đầu bảng nên các bác choáng :)

thứ 2 mớ dây mà cụ 65 này dùng ko đến 20k như bác Nghĩa nói đâu, hihi, ít hơn tầm đó nhiều bác ạ :p

thứ 3 là cụ này toàn dùng...kệ xinh để đồ, thực ra cá nhân e thấy kệ này đẹp và chắc chắn nhưng chưa đc nhìn thấy ngoài đời bjo, còn lại bộ dàn xin cho phép e ko có ý kiến, vì cá nhân e và rất nh ng ko phải là fan của BW và McIntosh :). có điều nếu bộ này để xem film ko thôi thì quả là...chẹp chẹp :D

thời gian vừa rồi e quá bận và có nh việc xxxx nên ko vào 4r, thấy cái thớt này dậy sóng quá nên vào chém 1 cái cho nó...trở về với mặt đất :D

tieuthumtv

sao pác sơn không đưa bộ zàn của pác ra so sánh zới zàn của pác U65 đây mà nại nấy zàn 2 kênh của pác Cương ra giải thích tùm num thía nhỉ :-" .

bth8888

Member

sao pác sơn không đưa bộ zàn của pác ra so sánh zới zàn của pác U65 đây mà nại nấy zàn 2 kênh của pác Cương ra giải thích tùm num thía nhỉ :-" .

Bác ấy vừa bán hết đồ rồi lại quên ko chụp ảnh giữ:D làm kỷ niệm .

trungcdc

Member

e xin lỗi vì ném...hội nghị :D, nhưng thực ra có mấy điều e thấy nên nói.

thứ nhất nếu so bộ của "cụ 65" này với bộ của bác Cương là khập khiễng vì cả bộ của cụ này chỉ bằng 1 cặp loa hay cặp monoblocks mà bác Cương đang dùng mà thôi, trong khi đồ của bác ấy thì có quá quá nhiều :). bác Cương là 1 trong những ít audiophiles "sưu tập" đồ audio, vì với rất nh ng trong cùng đẳng cấp "đại gia" như bác ấy thì cũng ko mua nh đồ để trong nhà đến vậy mà thường chỉ tập trung vào 1 đến 2 bộ dàn là cùng - cho phép e bỏ qua món xem film sang 1 bên. thế nên e nghĩ ko nên so sánh cụ này với...ai nữa ạ vì mỗi ng có 1 kiểu chơi riêng. còn nếu nói bộ của cụ này là 1 trong 3 bộ khiếp nhất ở hd hay sài gòn xyz thì lại càng ko đúng ạ :D, còn nh cao thủ đỉnh cao tít tắp lắm ạ, ngay cả ở HD này trước e thấy có mấy bác chơi cũng khủng khiếp và nâng từ BW802D/800D lên Avalon Eidolon Diamond rồi...ko tả nổi :p. có lẽ HD nh fan của BW quá nên thấy cụ này làm 1 phát toàn BW đầu bảng nên các bác choáng :)

thứ 2 mớ dây mà cụ 65 này dùng ko đến 20k như bác Nghĩa nói đâu, hihi, ít hơn tầm đó nhiều bác ạ :p

thứ 3 là cụ này toàn dùng...kệ xinh để đồ, thực ra cá nhân e thấy kệ này đẹp và chắc chắn nhưng chưa đc nhìn thấy ngoài đời bjo, còn lại bộ dàn xin cho phép e ko có ý kiến, vì cá nhân e và rất nh ng ko phải là fan của BW và McIntosh :). có điều nếu bộ này để xem film ko thôi thì quả là...chẹp chẹp :D

thời gian vừa rồi e quá bận và có nh việc xxxx nên ko vào 4r, thấy cái thớt này dậy sóng quá nên vào chém 1 cái cho nó...trở về với mặt đất :D

Bác Sơn cao thủ mình không dám ý kiến gì, chỉ có điều lấy bộ HD so với bộ 2 kênh của bác Cương thì hơi khập khểnh tí. Tớ thấy bộ 2 kênh của bác già 65 cũng ổn đấy ạ, bác cho ý kiến về bộ 2 kênh xem sao nhé, cơ bản phải có cao thủ bình luận thì dân đen mới hiểu được cái hay cái đẹp ạ.

muatragop

Bộ dàn thì quá.....khủng, ảnh cưới thì quá .....trẻ, nhà thì quá .... đẹp. Khen chủ thớt một thêm 1 cái nữa, bộ kệ đẹp và quá ....xinh như cái nick của chủ thớt (chủ thớt bán kệ đây mà) :D :D
Bộ dàn của ông sao giống bộ dàn của nhà con quá zậy cụ ơi dụng hàn mất tiu rùi...

kexinh

Member

tại có nhiều nên phải bỏ đầu giường thêm một cặp nữa vậy đó..

lại thêm 1 chú trùm ... vào chém nữa,:)|

à các bác xem cho vui thôi đừng cãi nhau làm gì mất vui, để cụ ông còn hứng thú cập nhật tiếp các bác ạ. :">

zhengyuan

Member

ước gì mình là cháu của cụ này keke

Bên trên