Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

HEEL

Cụ ông U65, cụ bà U22 8-X. Ảnh 2 cụ thì là 2 đứa nhóc. Thật đéo hiểu thế nào 8-X

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

Phải công nhận là thiết bị khủng thật nhưng có điều thế này:
Thứ nhất: Tất cả thiết bị này ko biết có phải của 1 chủ hay không, có cùng 1 nhà hay không. Có lẽ nhiều AE cũng đặt câu hỏi này nhưng ko nói ra.
Thứ 2: Nếu đúng của 1 chủ là mem của HDVN thì mừng quá, có điêu cái cách đặt tiêu đề là ko ổn chút nào, nếu là của mình thì nói là của mình, chứ cứ theo kiểu vừa khoe vừa giấu như " bộ giàn của lão sếp em", "bộ giàn của cụ ông 65 tuổi"... theo tôi là ko nên, đặc biệt đối với các chủ sở hữu những bộ này khủng chắc cũng trên dưới 40 tuổi rồi. Đặt tựa đề như vậy tôi thấy sâu sa là KHÔNG TÔN TRỌNG AE.
Tôi tin chắc rằng nhiều bạn cũng phân vân có khi đây là đồ của 1 cửa hàng HIEND nào đó cũng nên, tôi cũng nghĩ vậy. Đồ đẹp quá mà thấy đọc hết cả topic vẫn ko thỏa mãn và ko có cảm xúc, nguyên nhân là THIẾU SỰ TƯƠNG TÁC giữa người chủ của thiết bị đem khoe này và AE đọc bài.
Tôi thấy xem topic này cũng chỉ như vào xem các cửa hàng hiend online mà thôi.
===============================
Xem chuyên mục này, đọc topic của các AE khác cho dù đồ họ kém xa nhiều những gì ta nhìn thấy trên topic này nhưng lại thấy rất gần gũi, cảm xúc vì họ thể hiện con người thật, thiết bị của họ thật, có chia sẻ cảm nhận, có giao tiếp, tranh luận kỹ thuật với các AE khác- Đấy mới là thứ đáng quý. Nó làm cho chính bài viết và thiết bị của người chủ trở lên có hồn.
------------
Còn muốn xem những thiết bị còn khủng hơn đây nhiều thì thiếu gì trên Internet.

BÁC NÓI QUÁ CHÍ LÝ !

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

Cụ ông U65, cụ bà U22 8-X. Ảnh 2 cụ thì là 2 đứa nhóc. Thật đéo hiểu thế nào 8-X

thế thì bác hiểu theo khía cạnh này xem có hợp không nhá ! ông cụ u65 cặp với cô em ak gọi theo cụ ông là cụ bà u 22 ! còn 2 đứa nhóc là con riêng của cụ ông giờ nuôi chung ! chứ cụ bà mà U22 đẻ sao đc 2 đứa nhớn thế ..có mà đẻ bằng RỐN ak ? nếu cụ BÀ U 22 con lớn lắm thì cứ cho 13..14 tuổi đẻ đi thì cũng đc 2 đứa thậm chí năm một nếu cụ ông và cụ bà máu lửa thì con cũng khoảng 7 t đấy nhở ! nhưng em nghĩ cụ ông 65 rồi mà cụ bà u 22 thì còn làm ăn gì nữa nhở...trên bảo dưới có nghe đâu...chửa đến chợ đã hết tiền rồi, khôn đâu đến trẻ khỏe đâu đến già mà ! ...lúc đấy cụ ông chỉ NẰM xem thôi với nghe HI END thôi !kkkkk đúng không bác ?

Let it be

Re: Ðề: Re: Ðề: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

Phải công nhận là thiết bị khủng thật nhưng có điều thế này:
Thứ nhất: Tất cả thiết bị này ko biết có phải của 1 chủ hay không, có cùng 1 nhà hay không. Có lẽ nhiều AE cũng đặt câu hỏi này nhưng ko nói ra.
Thứ 2: Nếu đúng của 1 chủ là mem của HDVN thì mừng quá, có điêu cái cách đặt tiêu đề là ko ổn chút nào, nếu là của mình thì nói là của mình, chứ cứ theo kiểu vừa khoe vừa giấu như " bộ giàn của lão sếp em", "bộ giàn của cụ ông 65 tuổi"... theo tôi là ko nên, đặc biệt đối với các chủ sở hữu những bộ này khủng chắc cũng trên dưới 40 tuổi rồi. Đặt tựa đề như vậy tôi thấy sâu sa là KHÔNG TÔN TRỌNG AE.
Tôi tin chắc rằng nhiều bạn cũng phân vân có khi đây là đồ của 1 cửa hàng HIEND nào đó cũng nên, tôi cũng nghĩ vậy. Đồ đẹp quá mà thấy đọc hết cả topic vẫn ko thỏa mãn và ko có cảm xúc, nguyên nhân là THIẾU SỰ TƯƠNG TÁC giữa người chủ của thiết bị đem khoe này và AE đọc bài.
Tôi thấy xem topic này cũng chỉ như vào xem các cửa hàng hiend online mà thôi.
===============================
Xem chuyên mục này, đọc topic của các AE khác cho dù đồ họ kém xa nhiều những gì ta nhìn thấy trên topic này nhưng lại thấy rất gần gũi, cảm xúc vì họ thể hiện con người thật, thiết bị của họ thật, có chia sẻ cảm nhận, có giao tiếp, tranh luận kỹ thuật với các AE khác- Đấy mới là thứ đáng quý. Nó làm cho chính bài viết và thiết bị của người chủ trở lên có hồn.
------------
Còn muốn xem những thiết bị còn khủng hơn đây nhiều thì thiếu gì trên Internet.

khiếp bác này khó tính quá, Bác chủ thớt này không phải là chủ của bộ dàn, mà chỉ là người đóng mấy cái kệ.
Nhìn tấm ảnh cưới treo đầu dường khá mới thì biết chủ nhân bộ dàn không đến 65 tuổi và cũng không phải đồ của shop.
theo em bác chủ top chi đạt cái tiêu đề để vui vẻ thôi chứ không có gì khác.

kexinh

Member
Ðề: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

@ palinhd : bác ơi, đây là bộ dàn của anh bạn, ảnh ko có nhiều thời gian rảnh nên nhờ mình post lên đây chia sẻ chứ chẳng phải có ý gì hết. bác đừng hiểu nhầm nhé, cái tiêu đề em chỉ ghi thế cho hóm hỉnh về độ máu HD thôi chứ chẳng có ý gì đâu mà bác cứ nói là ko tôn trọng này nọ. bác nói vậy làm anh em mất hứng luôn. thân

loiruot

Well-Known Member
Bộ dàn khá nhiều Review, ảnh chụp đẹp, kệ xinh xuất hiện cũng khá nhiều. Túm lại: Kệ đẹp hơn

tunguyentrong

hàng khủng, sao nahf bác này chơi lắm thế này cơ ah

Alo mọi người , em xác nhận dàn này là của 1 người và là một nhà . Em biết a này và ở chơi nhà a vài lần . Anh này ko thích phô trương , nhưng ai đã chơi moto và ôtô cũng có lẻ biết anh 3 Việt ( Việt DJ hơn 10năm về trước ) . tks mọi người nhiều

fujisekai

Xem xong cứ gọi là hoa cả mắt.
Mới làm quen HD mà đọc bài này dễ bỏ cuộc thật...

namnhidt

Nói thiệt với bác chủ là tiền điện của bộ dàn này là em trả không nổi rồi, nói chi tới mua nữa. Em chỉ ước ao được thưởng thức 1 lần là em mãn nguyện rồi.

namnhidt

Cái này mà xem phim xxx thì coi chừng sức khỏe của bác chủ thớt đó. Nhớ đều độ nhe.

1984kute

Active Member

chắc xem phim nhà bác hay hơn ngoài rạp,nghe ca nhạc nhà bác thì khỏi phải đi xem live show8-|

dungsin_lqd

Well-Known Member

Năm nay em 35 tuổi và hi vọng đến 65 hoặc 75 tuổi sẽ như bác chủ. Bộ giàn quá đẹp.

maison67

Well-Known Member

Nhìn bộ dàn của cụ 65 tuổi mà phát thèm! Cụ bà cũng có một dàn, nhà cụ ấy chắc nhiều dàn lắm! Đúng là "gừng càng già càng cay"!!!

Bên trên