Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

dia

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

Đẹp qusa, thật đáng ngưỡng mộ

thangvc

Member
Ðề: Re: Bộ dàn của ông già 65 tuổi vẫn đam mê HD !!!!

Có ai Nổ đâu bác, mấy thứ Audio này chỉ là giải trí thôi mà,chứ có là gì kinh khủng trong cs đâu bác...! mà 804s Em thấy hình như bác Nghĩa có hay sao ý nhỉ. mà Ko nhầm thì bác Nghĩa có Nổ gì đâu nhỉ... ????? Haizzzzzz
Haizzz, Bác ấy nói E đấy bác ạ. Đúng k bác mrkhoihung?Bình tỉnh bác nhé,chơi thôi mà!

@Bác chủ: sorry bác nhé, e vào topic của bác nói lung tung quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Diễn đàn là nơi chia sẻ mà, ae mình chém thât tình cho vui, đóng góp ý kiến để phát triển, tiến bộ. Có nhiều bộ dàn trọng về hình thức nhưng cách kết nói chưa chuẩn thì ae mình thấy sao thì chém nhiệt tình thôi. Hơn thua nhau chỉ môt tiếng anh hùng mà thôi, núi cao thì sẻ có núi cao hơn.:-" Mỗi người chơi theo điều kiện, hoàn cảnh, không gian đang có, dàn to hay khủng mặc kệ quan trọng là ae có chung niềm đam mê, thế mới vui. :)>-:)>-:)>-

P/S @thangvc tí em up lên clip Susan Wong trong topic của em cho vui, bác rảnh qua chém chân tình dùm em. Thanks bác

Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Hic hic Dĩ Hòa Vi Quý các bác ui , hiểu nhầm nhau cả thôi mà . Dàn khủng hay ko khủng là do chính mình đặt ra , như e nói dàn mía của e đối với e là khủng cũng đc mà . Em hài lòng với cái đang có là vui rồi , có điều kiện đến đâu thì chơi đến đó ạ :D Bây giờ ko có ai biết đc 1-2 năm sau mấy bác làm ăn phát đạt lên mua dàn khủng cỡ nào ko đc :D

thangvc

Member

Diễn đàn là nơi chia sẻ mà, ae mình chém thât tình cho vui, đóng góp ý kiến để phát triển, tiến bộ. Có nhiều bộ dàn trọng về hình thức nhưng cách kết nói chưa chuẩn thì ae mình thấy sao thì chém nhiệt tình thôi. Hơn thua nhau chỉ môt tiếng anh hùng mà thôi, núi cao thì sẻ có núi cao hơn.:-" Mỗi người chơi theo điều kiện, hoàn cảnh, không gian đang có, dàn to hay khủng mặc kệ quan trọng là ae có chung niềm đam mê, thế mới vui. :)>-:)>-:)>-

P/S @thangvc tí em up lên clip Susan Wong trong topic của em cho vui, bác rảnh qua chém chân tình dùm em. Thanks bác

Ủa E delete rồi mà bác vẫn quote lại được sao? Haizzz sáng ra chưa ăn sáng và do còn dư chấn tối qua ăn cưới nên e nói lung tung,đến lúc tỉnh lại mới thấy mình nói lung tung làm mất vui. E thấy cuộc sống bây giờ khối việc để lo, lâu lâu cứ thấy k đúng thì e phan. Tính e ruột để ngoài da nên hay phan,vậy nên khó chữa lắm bác ạ. Nếu có thể bác chỉnh sửa or xoá bài của e tránh gây mất đoàn kết bác ạ.
Thanks bác.

vutronghuyen

Active Member

Ước mơ được nằm trên giường tầng trên để nghe,xem,ngủ, nghỉ 1 đêm là em mãn nguyện rồi.
@: cả hai bộ nầy khoảng bao chữ T nhỉ ?

loha999

Member

Ảnh ông cụ U65 ấy đâu rồi bác :)) Sao không show hình cho anh em chiêm ngưỡng cạnh dàn "hát dê" vầy :))

Bộ dàn quá tuyệt vời bác ạ......không còn gì để phải nói nữa....nhà và đồ của bác quá đẹp ạ

alo3839

không có từ ngữ nào để diễn tả được những bức hình đó

kjdkjller

Bác này 65t thật hả? vậy thì đúng là gừng càng già càng cay rồi, nhìn dàn này bá đạo quá đi =D>

darkghostzz

Bá đạo quá :-S Nhìn mà chẳng muốn chơi loa liếc gì hết nữa.

kexinh

Member

hi`. cám ơn các bác đã cho ý kiến, khi nào cụ ông nâng cấp em sẽ tiếp tục cập nhật ạ. chúc các bác luôn mạnh khỏe .thân

suong0105

Member

Hiz!
Em mới tham gia diễn đàn nhưng nhìn topic này với đọc và view xong, em xin có ý kiến ạ!
- Con ngả nón lạy cụ ạ.
- Ước mơ cả đời con được 1 góc của cụ.
- Về ghép với nhau và chơi như vậy thì chúng con xin được phép học cụ

thoaitien

đến từng đó tuồi mà có cái dàn như thế này thì em cũng mún máu già lắm ,kakakak khủng quá

kid8820

Member

Khủng long thời HD đây. Em nhìn mà chịu không nổi, đu dây điện hoài chắc chít sớm. Hic hic...

hoatuylip

Member

tính cả bộ này có khi bằng luôn con chng cư cao cấp em đang ở ạ , chơi quá, vãi hết cả...........

alex75

Member

Bác chủ thớt nói chuyện và nhìn tấm hình cưới biết ngay còn trẻ măng ah . Dàn khủng thật đừng nói là ở chung cư giống bác nghia4BH nha , xập nhà chắc

BaMoon

Khiếp bộ dàn này của "cụ 65" quá ạ.

Bên trên