Bộ dàn giải trí của em .

hoangsilk

Ðề: Bộ dàn giải trí của em .

Nhìn qua hệ thống chứng tỏ chủ nhân của nó là một người cực chịu chơi. Xây thêm cái phòng mới đi bác ơi....

CAPTAIN

Member

Chơi TV sony luôn đi, Samsung bỏ vào làm giảm giá trị :))

bear_2110

Member

Bác Bear chỏ e hỏi gà tí :| Liệu cặp Pow Rotel kia kéo nổi thằng 802D này không ?

cặp pow này kéo rất nhẹ nhàng và rất hay.bác lee ạ.thân.
Nhìn qua hệ thống chứng tỏ chủ nhân của nó là một người cực chịu chơi. Xây thêm cái phòng mới đi bác ơi....
thanks bác đã động viên.
Chơi TV sony luôn đi, Samsung bỏ vào làm giảm giá trị :))
em đang nghiên cứu làm con Epson đây..thân.
Troi, bo gian khung the,bac chu len doi ac that
Bác quá khen..

TNHH

Member

Khi nào tậu Epson bác a lô em qua sơn tường cho bác làm màn chiếu.

hiepga1981

"dân chơi âm thanh" thứ dữ đây mà, chơi âm thanh đỉnh cao phải chơi bằng "mắt" nhiều hơn bằng "tai" :D. Chúc mừng bác có bộ âm thanh như ý!

pattys

Dau heo nha bac chuan qua TV con moi chua boc tem nua

winfun

Member

Bộ dàn của bác đẹp quá, chúc mừng nhé!!!!!!

hieukiev2003

Bác chủ có thể cho em biết giá bộ khủng này bao nhiêu ko ạ? để em còn phấn đấu. hihihi

Nghia_PMT

Well-Known Member

Sao bác chủ ko làm luôn con Optimum 10 cho nó đỉnh nhất bác :D

3GS

Member

Hình die hết rồi bác chủ, arvata của bác giống 1 user bên OS.

bear_2110

Member

Sao bác chủ ko làm luôn con Optimum 10 cho nó đỉnh nhất bác :D
Thật ra lúc lấy con DEQ 15R này.em cũng tìm hiểu Optimum.Em thấy giá cao hơn.
nhưng em cũng chưa có cơ hội thữ xem nó hay hơn nhiều không.nên cuối cùng làm con DEQ 15R.
THÂN.
Hình die hết rồi bác chủ, arvata của bác giống 1 user bên OS.
Thanks bác.em đã up lại hình trang 1 ạ...thân.

vinh_1lion

khâm phục quá ,rất thích bộ dàn của bác,đặc biệt là loa :)

doanhuybinh

cong nhan bo cua bac khung that, nhung e so rotel ko du keo duoc loa B&W 802d, e nghi bac dung pass laps or krell thi tieng bass cua 802 se len het. day loa bac dung day nao vay

doanhuybinh

xin loi cho minh hoi them 1 cau nua, minh van thac mac bo xem phim cua bac, bac dung cuc center HTM2d, theo nhu minh biet gia cua no tan 4665$(gia tai audiohoanghai) no qua chenh lech so voi cac loa con lai. minh ko bit bac con muc dich su dung nao khac khong chu neu chi de xem phim thi so voi bo cua bac no hoi phi'

dàn âm thanh của bạn rất chuẩn ko có gì phải chê trách. chỉ chê cái ti vi nó ko xứng tầm với bộ âm thanh. chúc bạn sớm lên đời con Led full HD

bear_2110

Member

khâm phục quá ,rất thích bộ dàn của bác,đặc biệt là loa :)

thanks bác quá khen.
cong nhan bo cua bac khung that, nhung e so rotel ko du keo duoc loa B&W 802d, e nghi bac dung pass laps or krell thi tieng bass cua 802 se len het. day loa bac dung day nao vay
Hiện tại bộ Rotel của em đánh 802D rất nhẹ nhàng ạ.
nhưng để khai thác hết cái hay của 802D.E cũng đang nghiên cứu Mc Intosh và Krell ạ..
Em đang xài dây loa Purist Audio Musaeus.thân.
xin loi cho minh hoi them 1 cau nua, minh van thac mac bo xem phim cua bac, bac dung cuc center HTM2d, theo nhu minh biet gia cua no tan 4665$(gia tai audiohoanghai) no qua chenh lech so voi cac loa con lai. minh ko bit bac con muc dich su dung nao khac khong chu neu chi de xem phim thi so voi bo cua bac no hoi phi'
Dạ.hướng tới của em là dùng HTM2D làm center.còn 802D làm main cho bộ xem phim ạ..
dàn âm thanh của bạn rất chuẩn ko có gì phải chê trách. chỉ chê cái ti vi nó ko xứng tầm với bộ âm thanh. chúc bạn sớm lên đời con Led full HD
Bác nói quá đúng.em đang định làm con Epson cho phần nhìn đây.

Bên trên