Bộ HD Home Theater 2011 Upgraded của RedArcher

redarcher

Member
Ðề: Bộ HD Home Theater 2011 Upgraded của RedArcher

Loa sur treo cao như của bác chủ nghe có thấy súng bắn xuyên tai ko ạ :). Em cũng đang định treo lên cao như vậy . Bác cho it ideas nhé

chắc phải hạ xuống nang tai mới đạt hiệu ứng tối đa bạn ah :), xúng xuyên đầu luôn

luciano

Active Member

oái nhà bác cung đỏ seo để em đô vật 515 trên kệ thía, cho em nó xuống dưới đất tung hoành đi bác ơi! khéo nó rủ mấy em vật lộn thì khổ :))

ps: chúc mừng chữ ký có song kiếm hợp bích nhé

redarcher

Member

Chờ cuối tuần ảnh cho em nó áp sàn :D

redarcher

Member

Tình hình là nhà cháu đã hạ 2 loa Surround L&R xuống ngang bằng với độ cao của tai khi ngồi xem và nghe. Hiệu ứng cả thiện rõ rệt :X

binhvaeco

Well-Known Member

sao loa KOK bác để đứng vậy, trước mình có hỏi để đứng được ko ng ta bảo ko nên :D, mình đành treo lên :p)

redarcher

Member

nhà cháu trước cũng treo ngang trên cao, sau khi sơn lại, thấy có vẻ nhiều lỗ khoan lên tường quá nên ngại k khoan treo nữa, để không như vầy luôn ;). Với lại cũng phải nói rằng giá treo loa KOK làm hơi củ chuối, to và thô kệch k chịu nổi

binhvaeco

Well-Known Member

nhà cháu trước cũng treo ngang trên cao, sau khi sơn lại, thấy có vẻ nhiều lỗ khoan lên tường quá nên ngại k khoan treo nữa, để không như vầy luôn ;). Với lại cũng phải nói rằng giá treo loa KOK làm hơi củ chuối, to và thô kệch k chịu nổi

mình thấy giá treo cũng gọn lắm mà bác, 2 thanh ngang, 1 thanh dọc, chắc chắn lắm đó :). 4 con ốc sắt nở bắt vào là đu cũng ko bung :))

redarcher

Member

mình thấy giá treo cũng gọn lắm mà bác, 2 thanh ngang, 1 thanh dọc, chắc chắn lắm đó :). 4 con ốc sắt nở bắt vào là đu cũng ko bung :))

từng đó cái bác vừa kể đã quá đủ làm nó bị vứt vào xó rồi :p

luciano

Active Member

nhà bác Cung đỏ cho rèm đằng sau ghế ngồi đi, lúc nghe bác có thấy em nó rung bần bật và ù ù k? bác xem thử nhé

tốn vài trăm à? mà sao đô vật bác k cho em nó xuống đất nhỉ?

redarcher

Member

nhà bác Cung đỏ cho rèm đằng sau ghế ngồi đi, lúc nghe bác có thấy em nó rung bần bật và ù ù k? bác xem thử nhé

ah đô vật đã tiếp đất r nhé ;))

sondien

Bác thần tài bác nên cho xuống tầng trệt, hướng ra cửa ra vào, để càng bụi, càng bẩn càng tốt sẽ có nhiều thóc để đầu tư tiếp tục HD.
Không thấy trong phòng xem có WC. Các bác đang xem phim (màn chiếu) đến giai đoạn cao trào, hấp dẫn mà phải đi giải quyết thì cũng ko hay lắm nhỉ vì phải chui qua màn

luciano

Active Member

bác cugn đỏ chụp hình đẹp quá "D

echop

Em hỏi bộ này bao tiền ạ? Xem phim nghe nhạc bác thấy có Oki ko?

"AVR Denon 1910 7.1 | #Speakers: Jamo Front C407, Center C400C, Surround C400S, Sub Y515"

Bác chủ chụp đẹp nhưng cân bằng trắng có vẻ chưa đúng nhỉ? Hơi vàng/đỏ thì phải

redarcher

Member

Em hỏi bộ này bao tiền ạ? Xem phim nghe nhạc bác thấy có Oki ko?

"AVR Denon 1910 7.1 | #Speakers: Jamo Front C407, Center C400C, Surround C400S, Sub Y515"

Bác chủ chụp đẹp nhưng cân bằng trắng có vẻ chưa đúng nhỉ? Hơi vàng/đỏ thì phải

Bộ trên là khuyến nghị của Anh Duy Audio ghép cho Denon 1910 đó cụ ah. Xem phim ngon, nghe nhạc rất chi tiết và êm. Nhà cháu cố tình để tone màu ấm đó mà :D

redarcher

Member

ở HN, cụ có biết những phụ kiện hấp thụ âm... như vậy bán ở đâu không?

luciano

Active Member

dạ tự làm đi bác, trong thread của em có chỉ làm mà :p được cái rẻ và tự sướng :))

redarcher

Member

thế thì mất time lắm, có chỗ nào bán phụ kiện này đến đặt hoặc mua thôi ;))

luciano

Active Member

bác search shop atlantic bên vnav đó, nhưng độ vài chai 1 cái đó, mà phòng muốn xài được thì bét lắm cũng 4 chân voi, 4 tán âm, 2 tiêu âm :p vậy bác tự suy ra bao nhiêu tiền hen

Bên trên