Bộ HT cỏ chống cháy...

xitrum8x

Active Member
Ðề: Bộ HT cỏ chống cháy...

Bác qhuyqn ok ròai, em cũng thấy hay đấy bác vietrung. Hay là bác vietrung làm cái topic Ht Pijama luôn đi ( ngòai biểu dương lực lượng, sẵn tiện tập họp AE chơi REC Pi luôn bác nhể )

P/s : Em đăng ký 1,5 Tb KOK của bác nhé. Nếu có lossless nhạc vàng nữa thì quá tốt, khi nào vào xì-phố nhớ share cho em với . Thanks bác trước.

Chỉnh sửa lần cuối:

qhuyqn

Member

Bác qhuyqn ok ròai, em cũng thấy hay đấy bác vietrung. Hay là bác vietrung làm cái topic Ht Pijama luôn đi (ngòai biểu dương lực lượng, sẵn tiện tập họp AE chơi REC Pi luôn bác nhể )

P/s : Em đăng ký 1,5 Tb KOK của bác nhé. Nếu có lossless nhạc vàng nữa thì quá tốt, khi nào vào xì-phố nhớ share cho em với . Thanks bác trước.

Bác vietrung, cả bác vinagoh nữa? biểu dương lực lượng đi nào.. (kêu gọi chả khác gì hội vespa cổ, hội honda 67 các bác nhễ??) :D

P/s: hi, Ok bác, :D

vietrung

Active Member

Bác qhuyqn ok ròai, em cũng thấy hay đấy bác vietrung. Hay là bác vietrung làm cái topic Ht Pijama luôn đi ( ngòai biểu dương lực lượng, sẵn tiện tập họp AE chơi REC Pi luôn bác nhể )

Bác vietrung, cả bác vinagoh nữa? biểu dương lực lượng đi nào.. (kêu gọi chả khác gì hội vespa cổ, hội honda 67 các bác nhễ??) :D

P/s: hi, Ok bác, :D

thấy các bác show hàng hào hứng quá, để tối nay lôi camera làm vài pô rồi up lên làm topic HT Pijama :D, sau nhiều lần thay đổi nâng cấp nên bộ giàn có sự thay đổi, các bác chờ nhé :)

qhuyqn

Member

thấy các bác show hàng hào hứng quá, để tối nay lôi camera làm vài pô rồi up lên làm topic HT Pijama :D, sau nhiều lần thay đổi nâng cấp nên bộ giàn có sự thay đổi, các bác chờ nhé :)

Một tràng pháo tay cổ vũ cho bác vietrung nào, =D> =D> =D>

bth8888

Member

Bác Vietrung cố lên để em còn theo .\:D/

vietrung

Active Member

Chờ lâu quá rùi, post hình đêeeeeeê bác ui.

mới chộp xong vài pô, camera cổ quá, hình ko dc gút lắm, đang tút lại chuẩn bị ốp, 1 phút 30 giây sẽ có ngay, cá mem pijama chuẩn bị hàng họ ốp lên cho xôm tụ nhá :>

vinagoh

Well-Known Member

Chúc mừng các Bác hội Pijama. Hôm nay tạt qua đây mới thấy đấy!

Máy hình cho mượn mất roài! :((

qhuyqn

Member

Bây giờ lại đang máu vụ home studio roài, có bác nào trong hội Pi mê món này ko nhỉ?chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với... :D

xitrum8x

Active Member

Bây giờ lại đang máu vụ home studio roài, có bác nào trong hội Pi mê món này ko nhỉ?chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với... :D

Vụ " Thu âm tại gia " này em rớt ngay vòng " gửi xe " ròai. :)):)):))
Lúc này thì em đang máu CDP, mới làm con Maranttz 67 MKII Gold nghe nhạc vàng phê như con tê tê.

qhuyqn

Member

Vụ " Thu âm tại gia " này em rớt ngay vòng " gửi xe " ròai. :)):)):))
Lúc này thì em đang máu CDP, mới làm con Maranttz 67 MKII Gold nghe nhạc vàng phê như con tê tê.

Sao bị loại ở vòng "gửi xe" vậy bác? Do không đủ kiên nhẫn hay là do chất âm vocal của bác ko chuẩn? :D

Maranttz 67 MKII Gold nghe với RX6 có khá hơn con lab 8000a ko bác?

xitrum8x

Active Member

Sao bị loại ở vòng "gửi xe" vậy bác? Do không đủ kiên nhẫn hay là do chất âm vocal của bác ko chuẩn? :D

Maranttz 67 MKII Gold nghe với RX6 có khá hơn con lab 8000a ko bác?

Em ko biết bắt đầu từ đâu bác ạ ( chắc do em thiếu kiên nhẫn). Tham khảo thấy phức tạp quá, bác nghiên cứu xong, sau này cho em thĩnh giáo trực tiếp nhé.:D

Con 8000A em bán lâu rồi, hiện đang chơi AX5Ai + CDP Marantz 67mkII + MA RX6 + Bi-amp Neotech 5001 và ZAP 2 MIT ==> em quá hài lòng (nhạc vàng, hòa tấu trữ tình).:-bd

vinagoh

Well-Known Member

Em ko biết bắt đầu từ đâu bác ạ ( chắc do em thiếu kiên nhẫn). Tham khảo thấy phức tạp quá, bác nghiên cứu xong, sau này cho em thĩnh giáo trực tiếp nhé.:D

Con 8000A em bán lâu rồi, hiện đang chơi AX5Ai + CDP Marantz 67mkII + MA RX6 + Bi-amp Neotech 5001 và ZAP 2 MIT ==> em quá hài lòng (nhạc vàng, hòa tấu trữ tình).:-bd

Lâu nay mình vẫn hài lòng bộ dàn của mình, hôm qua mới ghé nhà bác dinhvannam về nhìn bộ dàn của mình muốn........nâng cấp. %-( :))

vietrung

Active Member

Lâu nay mình vẫn hài lòng bộ dàn của mình, hôm qua mới ghé nhà bác dinhvannam về nhìn bộ dàn của mình muốn........nâng cấp. %-( :))

tưởng bác về nhìn bộ dàn của mình mà muốn... đập =))

qhuyqn

Member

tưởng bác về nhìn bộ dàn của mình mà muốn... đập

Hihi, thế mới thấy đi con đường audio cần phải có lý trí nữa, thật ko dễ chút nào các bác nhỉ?! :D

qhuyqn

Member

Hi, bác hài lòng với những gì đang có là quá ổn roài...

Vụ home studio khi nào nghiên cứu tương đối đc, sẽ trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm với bác. Hiện giờ mình đang ship ebay về một số thiết bị bác ạ.. :D

vinagoh

Well-Known Member

Hi, bác hài lòng với những gì đang có là quá ổn roài...

Vụ home studio khi nào nghiên cứu tương đối đc, sẽ trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm với bác. Hiện giờ mình đang ship ebay về một số thiết bị bác ạ.. :D

POW hay DAC vậy Bác? :))

Bên trên