Bộ HT đầu tay sau một thời gian mò mẫm và được sự chỉ bảo nhiệt tình của các bác trên diễn đàn.

cucon

Member
Ðề: Bộ HT đầu tay sau một thời gian mò mẫm và được sự chỉ bảo nhiệt tình của các bác trên diễn đàn.

Bác đầu tư vào chuyên môn sâu ác liệt như vậy, mà sao không mua thêm cái kệ tivi nữa cho nó đẹp. Kệ bằng gỗ xoan đào chỉ 2,5tr là được bộ tương đối đẹp rồi. Chúc mừng bác!

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Bộ HT đầu tay sau một thời gian mò mẫm và được sự chỉ bảo nhiệt tình của các bác trên diễn đàn.

Bác Giang mua thêm đôi 685 đánh Front height chứ đừng đánh surrback nhé, front height hiệu ứng hay hơn mà đỡ lộn xộn âm hình trong film, ko thì bác làm đôi Bose 161 cho rẽ bền đẹp dễ bố trí lắp đặt vì nó có bát treo

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhvannam

Ai cha, em cũng denon B&W như bác đây, khán giả thẩm âm năm nay bi nhiu tuổi roài bác ?

pt81

Member

Bác treo cái tivi lên tường là xong, bỏ cái ghê đi. Đơn giản... không cần kệ củng gì đâu. Chúc mứng bác

Bộ nhà em kê đã lộn xộn của bác còn kinh hơn

giangcc18

Member

Ai cha, em cũng denon B&W như bác đây, khán giả thẩm âm năm nay bi nhiu tuổi roài bác ?

Dạ không phải khán giả đâu. Giám khảo đới ạ: 2,5 tuổi nghề rồi bác =))

Bộ nhà em kê đã lộn xộn của bác còn kinh hơn

Để em tìm xem bác show hàng ở đâu đã mà bác rám chê em X_X. Em đùa téo!
Dạo này em hơi bận, để lúc nào em sắm được kệ, em show lại các bác coi.

@: le hung214: "Nhòm avatar là biết các bác fan B&W roài".
Còn phấn đấu chuyển corolla sang làm fan của BMW nữa ạ, thế mới đồng bộ ạ - ôi mơ ước của em: I dreamed A Dream!

Chỉnh sửa lần cuối:

SonyNguyen

Active Member

Cẩn thận con cen nóng đít quá nó nhẩy đó bác chủ,lại chân xốp nữa cảnh báo cảnh báo:)):)):))

training

Well-Known Member

Bác vứt mấy cái dây nhợ loằng ngoằng ngay đi cho em nhờ nhé, ghê quá đi

luciano

Active Member

công nhận dàn bác nhìn độc thiệt :p

em là em phải học hỏi bố trí của bác mới được

thogaubien

:) Ôi bộ dàn. Ko biết nên chúc mừng bác hay thương bác đây?

Lần đầu bác lên diễn đàn tham khảo ý kiến anh em bộ Z5500. Chưa được 2 tháng nó đã thành ra thế này roài :D. Hình như bác lại đang sắm pow tiếp thì phải ạ?

phq

Tuy bừa bộn nhưng em vẫn rất thèm ạh, thanks

giangcc18

Member

:) Ôi bộ dàn. Ko biết nên chúc mừng bác hay thương bác đây?

Lần đầu bác lên diễn đàn tham khảo ý kiến anh em bộ Z5500. Chưa được 2 tháng nó đã thành ra thế này roài :D. Hình như bác lại đang sắm pow tiếp thì phải ạ?

chính cái thân em ạ, hic. Bác có trí nhớ tốt ghê - em còn suýt quên mất.
Còn định thêm nhiều thứ nữa (đang tẩu hỏa nhập ma bác ơi) nhưng phải nghiên cứu kỹ đã, hiện giờ thì dừng thôi.

thogaubien

chính cái thân em ạ, hic. Bác có trí nhớ tốt ghê - em còn suýt quên mất.
Còn định thêm nhiều thứ nữa (đang tẩu hỏa nhập ma bác ơi) nhưng phải nghiên cứu kỹ đã, hiện giờ thì dừng thôi.

Bác đu 1 mạch lên bộ này hay đổi vài bộ rồi thế ạ? Bộ này mà cho f1 nhà bác xem film chắc nó ko chịu ra đường đá bóng nữa í chứ :D

netconan

kết model cái ghế chân voi hehehe
nhà bác này cũng chơi đồ cổ ghê

giangcc18

Member

Bác đu 1 mạch lên bộ này hay đổi vài bộ rồi thế ạ? Bộ này mà cho f1 nhà bác xem film chắc nó ko chịu ra đường đá bóng nữa í chứ :D
dạ, em là một phát lên tiên luôn ạ :D

kết model cái ghế chân voi hehehe
nhà bác này cũng chơi đồ cổ ghê
Vâng ạ, tính em nó cứ thích cái kiểu cũ chứ không giả cổ (mấy cái giả cổ là của gia truyền, híc). Em là dân xây dựng, có lúc gặp cái nhà cổ 3 gian 2 chái, ao cá sân lát gạch đỏ là nhìn cứ mê đi, hic. Người lạ vào nhà em nhìn đồ trong nhà cứ tưởng em là ...con chủ nhà!!! :">

Em mò được đồng chí đóng kệ cho dàn âm thanh bên vnav và đặt 1 bộ rồi, vài hôm nữa là ra HN, khi nào kê lại tử tế em lại khoe tiếp với các bác nhé.

thanhnt610

Dây dợ cụ nhiều quá ạ, theo em cái TV nên treo trên tường cho đẹp mắt.

mr_trantrung

bmw bmw toàn bmw đã quá bác ơi

Bên trên