Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Thế Anh

Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Óai. Ko biết với anh Nam thế nào chứ với em Sub là quan trọng nhất (Em tòan xem phim đấm đá và quái vật khổng lồ mà) Anh nhanh chóng mà bổ sung con Sub đi, nó cũng chẳng mắc bằng mấy đôi Sur của anh đâu.
;-)

dinhvannam

Óai. Ko biết với anh Nam thế nào chứ với em Sub là quan trọng nhất (Em tòan xem phim đấm đá và quái vật khổng lồ mà) Anh nhanh chóng mà bổ sung con Sub đi, nó cũng chẳng mắc bằng mấy đôi Sur của anh đâu.
;-)

Tại mỗi lần bật sub em thấy các cửa bị rền hết, sợ cái hồ cá đi thì nước tung tóe cả vào máy.
Tạm thời chưa nghĩ đến nó cho thư thả đầu óc cái đã.

vkc

Well-Known Member

;-)

Bác Thế Anh nói đúng đó bác Nam, chơi HT mà thiếu sub là thua đó, nếu bác sợ rung cửa thì bật volume nhỏ lại:D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

;-)

Loa front toàn dải có sub ổn rồi thì sub rời cũng chưa chắc đã cần thiết, thậm chí cho thêm vào còn làm giảm giá trị thưởng thức. Với không gian phòng chiếu phim nhà bác Nam thì có thêm sub cũng chưa hẳn đã hay hơn.

dinhvannam

Loa front toàn dải có sub ổn rồi thì sub rời cũng chưa chắc đã cần thiết, thậm chí cho thêm vào còn làm giảm giá trị thưởng thức. Với không gian phòng chiếu phim nhà bác Nam thì có thêm sub cũng chưa hẳn đã hay hơn.

Bộ trước JBL của em phải có sub mới hay, nhưng sang B&W em thấy vẫn hay khi ko có sub..hi..hi..( ý kiến cá nhân em thui nha các bác )

tieuthieugia

Well-Known Member

Bộ trước JBL của em phải có sub mới hay, nhưng sang B&W em thấy vẫn hay khi ko có sub..hi..hi..( ý kiến cá nhân em thui nha các bác )

em thấy nó vẫn đầy, dày và sâu như vực thẳm... nhưng nếu bác Nam làm 1 quả sub nữa cho đủ tụ thì cũng k sao...

luciano

Active Member

bác Nam yên tâm là con Main của bác là khủng bố, sub nào bằng được đâu! Khen con cua ba'c Nam, co me khen ca* doi :))
]
Frequency range -6dB at 27Hz and 33kHz
Frequency response 34Hz – 28kHz ±3dB on reference axis

mrtuanvn

Member

Bác ra nghe thử SUB của Klipsch đi. Theo đánh giá cá nhân (nghe bằng tai trâu :)) thì đánh rất đã, thể hiện rất tốt (so sánh tại chổ vởi Sub Ya 515).
Con sub mình mới lượm là Klipsch Sub 12 cùng với bộ Home Theater F-2 của Klipsch luôn. Đang setup tùm lum, lúc nào xong sẽ up lên "khoe hàng" với anh em.

dinhvannam

Bác ra nghe thử SUB của Klipsch đi. Theo đánh giá cá nhân (nghe bằng tai trâu :)) thì đánh rất đã, thể hiện rất tốt (so sánh tại chổ vởi Sub Ya 515).
Con sub mình mới lượm là Klipsch Sub 12 cùng với bộ Home Theater F-2 của Klipsch luôn. Đang setup tùm lum, lúc nào xong sẽ up lên "khoe hàng" với anh em.

Em đợi chiêm ngưỡng bộ dàn của bác đó. chúc bác mau mau setup hoàn chỉnh.=D>

tieuthieugia

Well-Known Member

khi nào xong thì bác nhắn cho em và bác Nam cùng chiêm ngưỡng nhé, em có ý định nâng cấp/thay mới toàn bộ dàn của em...

GENERALS

Ban Quản Trị

Em đợi chiêm ngưỡng bộ dàn của bác đó. chúc bác mau mau setup hoàn chỉnh.=D>

Hàng thửa của Klipsch nè, Subwoofer RT-12D, thiết kế vô đối luôn, 3 củ sub đánh 3 hứong, thiết kế chuyên biệt đặt tại góc từong ^^

400x400.aspx

600x600.aspx

600x600.aspx

Chỉnh sửa lần cuối:

duongbaba

Active Member

Mẹ ơi. 800Watt nó thổi bể cửa kiếng như chơi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

GENERALS

Ban Quản Trị

to duongbaba: ý của GEN là 3 củ sub đánh ra 3 hướng đó mà, tại cách dùng văn hơi lỉnh kỉnh nên dùng từ sub hơi ko được chính xác hihi ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Cái này tặng anh Nam nè, có điều cặp main ko phải là 802D mà là 800D, cái dàn Home Theater series 8 thì hoành tá tràng mà cái TV LCD thì bé tí hạt tiêu ghê ...hihi ^^

tieuthieugia

Well-Known Member

Cái này tặng anh Nam nè, có điều cặp main ko phải là 802D mà là 800D, cái dàn Home Theater series 8 thì hoành tá tràng mà cái TV LCD thì bé tí hạt tiêu ghê ...hihi ^^

hô hô... nhà em thì ngược lại hô hô

tieuthieugia

Well-Known Member

OK. A chip tiến hành sắp đặt lấy ý kiến ngày giờ nhé.

Hứa hẹn 1 buổi offline.

BLURAY CHUYÊN DỤNG VS TVIX M7000A

ACK, em còn chưa rành cái Tvix nè... rùi phụ đề nữa, phải convert
rùi nguồn phim nữa....
Hôm off, có bác nào vui lòng mang theo cái hdd film full HD đi ah

dinhvannam

Hình ảnh Pionner BDP-51FD em vừa mua xong vào tối mùng 4 tết 2009 ( ngày 29/01/2009 )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên