Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

man8x_2006

Ðề: Bộ HD xem phim đầu tiên của mình

nhìn con remote logitech của đại ca thèm nhỏ dãi $-)
mấy bữa nữa chắc em quất con 650 quá anh ơi

vipfro96

uoc zi co mot bo bac lm bo nay het bao nhiu vay

dàn hd của e có mỗi cái tv samsung, sinh viên nghèo :D Xem hd wa usb

minhjp

Well-Known Member

uoc zi co mot bo bac lm bo nay het bao nhiu vay
Thanks bác ghé chơi , chúc bác vui , bác check pm nhé
Đơn giản, mà đẹp
Thanks bác , chúc bác vui :)
dàn hd của e có mỗi cái tv samsung, sinh viên nghèo :D Xem hd wa usb
Thanks bác , mình cũng sắm từ cái PC rồi mua HDD đao film về cắm vào cái SS 32inch xem đỡ , khi có phòng riêng mới làm tiếp đó bác và cũng tha từ từ về thôi , 1 phát hok chịu nổi nhiệt :)
ước gì được như a ấy
Thanks bác quá khen , chúc bác vui :)

ddtl2012

ổ cứng nhiều gớm, chắc film nhiều lắm đây

minhjp

Well-Known Member

bác chụi chơi quá đi! nhìn mà thèm
Thanks bác ghé chơi, chúc bác vui :) , cũng suy nghĩ trước khi múc đó chứ bác. Mà cứ suy nghĩ hoài chưa chịu dừng suy nghĩ.:((
ổ cứng nhiều gớm, chắc film nhiều lắm đây
Thanks bác ghé chơi, chúc bác vui :) . Em được 12,5Tb rồi bác. Đủ thể loại : phim, nhạc: mkv, BD.iso, 3D BD.iso, thời trang, UFC, motoGp... Không loại trừ X3D BD.iso :)

rangpp

Chào Bác Tri,cho em hỏi bác chút,khi xem phim thì âm thanh bộ này thế nào ạ,bác chắc đi nghe nhiều bác giúp em so bộ này với polk tsi300 thì bộ nào xem phim ổn hơn ạ.Cảm ơn bác trước chúc bác mua may bán đắt $-)

Chỉnh sửa lần cuối:

minhjp

Well-Known Member

Chào Bác Tri,cho em hỏi bác chút,khi xem phim thì âm thanh bộ này thế nào ạ,bác chắc đi nghe nhiều bác giúp em so bộ này với polk tsi300 thì bộ nào xem phim ổn hơn ạ.Cảm ơn bác trước chúc bác mua may bán đắt $-)

THanks bác nhìu :)

Em thì nghe qua của ông anh F30 về mới chơi F20 vì fong nhỏ hơn , nếu về xem film thì Kilpsch độ nhạy cao nên dễ ghép nhiều loại AVR và ""thiên sáng"" mà film thì cần như vậy nên nghe rất hay và treble leng keng lắm bác ah. Loa Treble của Klispch có tiếng
Polk thì em chưa nghe qua nhiều nên hok dám so sánh , bác hỏi bác Nghia_pmt đang chơi Polk :)
CHúc bác có được bộ ưng ý

leepham

Well-Known Member

Thanks bác ghé chơi, chúc bác vui :) , cũng suy nghĩ trước khi múc đó chứ bác. Mà cứ suy nghĩ hoài chưa chịu dừng suy nghĩ.:((

Thanks bác ghé chơi, chúc bác vui :) . Em được 12,5Tb rồi bác. Đủ thể loại : phim, nhạc: mkv, BD.iso, 3D BD.iso, thời trang, UFC, motoGp... Không loại trừ X3D BD.iso :)
Cái vụ bluray bác giải quyết vấn đề sub sao ạ ? mux vào luôn file m2ts của bluray hay sao bác Minh
Play trên Oppo 93 của bác ấy :p

tieuchi

Bác chủ cho em hỏi nhờ cái remote đa năng bác mua bao nhiu ợ, nó có thích hợp cho đồ đt của Denon kowj, thanks bác

ptkrelax

Active Member

Bác nâng cấp mấy món đồ chơi hi tech quá.
Mấy cái kệ đựng rượu hay nước hoa mà thấy mấy chai mini thế bác ^_^

Bên trên