Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

Bin-K

Well-Known Member
Wow bác lại có hàng mới, dây Pangea hình thức rất đẹp nhưng em chưa nghe qua nên ko biết chất thế nào.

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

Wow bác lại có hàng mới, dây Pangea hình thức rất đẹp nhưng em chưa nghe qua nên ko biết chất thế nào.

Thanks bác ghé chơi :) Bác có hàng mới gì nữa không cho e nghiên cứu thử

Theo em Pangea 9SE gắn MR với Klipsch thì chất âm chi tiết , bass lực hết ù, kéo đuôi , về màu sắc thì con oppo 93 đang xài dây nguồn khác tivi để độ sáng 50 là có màn sương nhiều , gắn pangea 14SE vào hết màn sương màu sẫm lại , chi tiết hơn , chỉnh độ sáng lên 55 vẫn chưa có màn sương so với dây kia

Hok biết các bộ khác ra sao nhưng của em là vậy :)

Bin-K

Well-Known Member
Chơi dây dợ mà cá nhân mình cảm thấy thay đổi là ok rồi bác ạ.

ducluan74

Member
Lâu lâu ghé thăm lại nhà bác!
Chúc mừng bác có thêm đồ chơi mới nhé! Cặp dây nguồn nhìn phê quá bác ơi!:D

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

Lâu lâu ghé thăm lại nhà bác!
Chúc mừng bác có thêm đồ chơi mới nhé! Cặp dây nguồn nhìn phê quá bác ơi!:D

Thanks bác ghé chơi .

Bác quá khen ah :) Thấy bác bán Klipsch và CD dự định chơi loại nào nữa vậy bác ?

Hôm qua đi SN HDVN có vài tấm úp các bác xem chơi

3 Em PG xinh đẹp :)

CHúc mừng SN HDVN tròn 5 tuổi

Em tài trợ và trúng được cái móc khóa chà bá lửa :)

Ðề: Bộ HT xem phim nghe nhạc của mình

TV plas 59 thì hơi nặng chút.Bản thân chiếc TV thì không rung nhưng xem phim Iron man 3 mà những cú đáp đất của bọn người sắt thì con sub của bác nó sẽ làm rung chuyển hết cả. Theo em bác sử dụng vít nở to chút là ok thôi. Em thích lô HDD của bác.=P~=P~=P~

minhjp

Well-Known Member

TV plas 59 thì hơi nặng chút.Bản thân chiếc TV thì không rung nhưng xem phim Iron man 3 mà những cú đáp đất của bọn người sắt thì con sub của bác nó sẽ làm rung chuyển hết cả. Theo em bác sử dụng vít nở to chút là ok thôi. Em thích lô HDD của bác.=P~=P~=P~

lâu lâu ghé nhà bác,bác lại có đồ chơi mới nữa dồi.nhìn chất quá hen...:>

Thanks 2 bác ghé nhà em , chúc 2 bác vui :)

Đúng là plasma nặng bác ah :30kg :) Vụ sub e sắm cục chống rung 15 lớp này rồi nè bác , cho cả marantz và Oppo luôn :) giữa là gỗ còn 2 mặt là cao su cứng , HDD e được 14,5Tb rồi bác ,đang định múc nữa mà hết đạn.... :(

tuanaiai

Active Member

Nhìn mấy cục đó mà em thèm quá chèm chẹp, chúc mừng anh trai có đồ chơi mới. Bữa nào cho em mượn mấy cục đó test thử nha. Tks.

minhjp

Well-Known Member

Nhìn mấy cục đó mà em thèm quá chèm chẹp, chúc mừng anh trai có đồ chơi mới. Bữa nào cho em mượn mấy cục đó test thử nha. Tks.

OK Tuấn, bữa nào lấy 4cuc đưa mượn test thử coi có phê hok , chứ giờ thấy bass hết rần rần nơi cục sub , cảm giác tưởng như chưa ON sub khi nghe nhạc :)

kiet2201

Active Member

Quả là đẹp và hoành thật. Em chưa được nghe 2 SUB bao giờ chắc kinh khủng lắm bác nhỉ

minhjp

Well-Known Member

Quả là đẹp và hoành thật. Em chưa được nghe 2 SUB bao giờ chắc kinh khủng lắm bác nhỉ

Thanks bác ghé chơi , bác quá khen , chúc bác vui

2 sub nghe cân bằng tiếng bass lắm bác ah , đoạn film Gi JOe 1 khúc đầu tập kích đoàn xe lúc đoạn cây đại liên 50Ly bắn nghe 2sub fê lắm , tắt 1sub khác biệt liền bác ah :)

kiet2201

Active Member

Tiếc quá em ở HN. Nghe bác nói mà em thèm quá. Nhưng bác ơi đa số phim bây giờ nó chỉ là 7.1, và 5.1, mà nó vẫn ra 2 sub ah. Em ko hiểu lắm. Trước tới giờ em cứ nghĩ hiện tại nghe 1 sub là đã hay lắm rồi. Thật tình em gà quá.

tuanaiai

Active Member

OK Tuấn, bữa nào lấy 4cuc đưa mượn test thử coi có phê hok , chứ giờ thấy bass hết rần rần nơi cục sub , cảm giác tưởng như chưa ON sub khi nghe nhạc :)

Cám ơn anh trí nha. Thứ 3 tuần sau em mượn. Gday.

leepham

Well-Known Member

mấy cái cục chống rung đó mua ở đâu vậy a Trí , nhìn hay quá

Bên trên