Bộ Klipsch Referrence + Luxman

ducluan74

Member
Ðề: Bộ Klipsch Referrence + Luxman

Phòng của bác gọn gàng và đẹp qúa! Ước mơ của rất nhiều người đó bác!
Chúc mừng bác chủ nhé!

dàn của bác rất ok. thế hát hò thì thế nào với pioneer? mình cũng muốn lên đời cái dàn của mình như bác đấy.

taixin

Active Member

oa oa bác mật thư cho mình cặp 5.1 giá cả bao nhiêu với nhé

pinkruby

Member

bác chủ làm em sub klipsch RW-10D vàng chóe nửa thì hết xảy

audiohp

Cũng khá tốn kém đây. Chúc mừng bác chủ

bbsm

Đẹp quá bác ạh, bác cho hỏi phòng này bao nhiêu mét khối vậy bác, bác cho xem vài ảnh khắp phòng luôn được không?

Eugene

Member

Lumax đẹp,mà Sub ya thì làm mất đi vẽ sang trọng,quý phái của bộ dàn.thay bằng 610 DEQ EQ-Max Opti đi bro.

vumanhthuong

em cũng có cùng câu hỏi với bác này, bác cho em tham khảo kích thước phòng bác với ạ.

Đẹp quá bác ạh, bác cho hỏi phòng này bao nhiêu mét khối vậy bác, bác cho xem vài ảnh khắp phòng luôn được không?

badboybeo

Well-Known Member

niềm mơ ước 1 thời của em. lên được rf63 tính nâng cả bộ nhưng k đủ đạn, và đã cho em nó bay luôn
nhìn cái loa yêu thế
chúc mừng bác chủ

dungnoob

Member

nhìn đơn giản mà sang trọng, mình thích phong cách này, cho mình hỏi bro tự làm tấm foating treo lcd hay thợ làm? giá cả thế nào ( toàn bộ luôn nha) thank bro :D

thangvc

Member

Phòng setup tốt,màu đẹp. nghe K với Lux chắc phê lắm hả bác? Sau e thấy bác đã có mấy tấm tiêu âm tường sau sao k cố thêm 2 tấm nữa để thay 2 miếng mút trứng tường trước luôn hả bác,thay vào có tác dụng mid lên và pro hơn!

Hung082012

bác chủ setup phòng công phu quá. Em thích Luxman nhưng đồ mới thì ko đủ tiền, hàng 2nd (ở HN) thì ko biết mua ở đâu uy tín, haizzzzz.

curum

Member

bộ dàn rất được, tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bác

SamLanhZnO

Bộ dàn mơ ước của em
Hôm nào bác cho e qua nghe thử KL +Luxman kéo nhạc vàng nhé. Đang thấy luxman L530 kiu 8tr giá đó với maranzt pm 7003 thì chất âm 2con đó khác nhau ra sao vậy bác
Thanks bác trước
Rất sẵn lòng bác à!

bác cho hỏi. bộ dàn bác nghe thể loại nhạc pop có hợp không?
Cũng tương đối bác ợ.

trước em cũng chơi L530 nhưng rất ngạc nhiên thấy bác ghép với KR 82, L530 cho bass nhẹ nhàng mà ghép loa của bác cho bass dư em tò mò quá, tiếc là bán mất L530 rồi k thì cũng vác amply đi thử loa
^^

Em có gửi tin cho bác chủ, bác gửi cho em xin ít thông tin em đang quan tâm nhá
đã pm bác

bộ giàn mơ ước, thích bộ của bác quá!! quá đẹp (chỉ không thích cái sub thui)
thanks bác.

Loa klipsch đẹp quá.
thanks

Bộ của pác đẹp quá, ước mơ của em đấy
thanks bác

Phòng của bác gọn gàng và đẹp qúa! Ước mơ của rất nhiều người đó bác!
Chúc mừng bác chủ nhé!
thansk
dàn của bác rất ok. thế hát hò thì thế nào với pioneer? mình cũng muốn lên đời cái dàn của mình như bác đấy.
hát hò rất sung với pioneer ạ, nhưng nếu bác ghép với đầu karaoke đời mới bi giờ thì tiếng hơi chói và bass ko chắc tròn. Mình ghép với California VCD 888k rất ok.
oa oa bác mật thư cho mình cặp 5.1 giá cả bao nhiêu với nhé

Bộ Klipsch quá đẹp dùng thêm cái sub luôn cho đồng bộ bác.
Sẽ cân nhắc khi có hứng bác à.

bác chủ làm em sub klipsch RW-10D vàng chóe nửa thì hết xảy
Bác nói có lý

Cũng khá tốn kém đây. Chúc mừng bác chủ
Dạ vâng, vừa tốn kém vừa mất time và mệt mỏi.

Phòng 16m2 thôi ạ, nhưng mình cố gắng thu xếp cho gọn nên nhìn cũng thấy ổn.

Lumax đẹp,mà Sub ya thì làm mất đi vẽ sang trọng,quý phái của bộ dàn.thay bằng 610 DEQ EQ-Max Opti đi bro.
Mình chủ yếu thưởng thức bằng tai nên cũng ko quan trọng phần nhìn thiết bị (trừ màn hình ^^) . Mà có lẽ nhiều bác phản anh con sub Ya xấu nhỉ :(. Không biết do nó rẻ tiền, kiểu dáng, màu sắc... hay do nó nghe kém?!?

ui nhìn đẹp quá nhể
thanks ^^

em cũng có cùng câu hỏi với bác này, bác cho em tham khảo kích thước phòng bác với ạ.
dạ là gần 16m2 (4,5x3,4).

niềm mơ ước 1 thời của em. lên được rf63 tính nâng cả bộ nhưng k đủ đạn, và đã cho em nó bay luôn
nhìn cái loa yêu thế
chúc mừng bác chủ
thanks bác.^^

nhìn đơn giản mà sang trọng, mình thích phong cách này, cho mình hỏi bro tự làm tấm foating treo lcd hay thợ làm? giá cả thế nào ( toàn bộ luôn nha) thank bro :D
Miếng Floating mình tự sướng đó bác. Mua miếng ván MDF 2,4m x1,2 m hết 120k, decal vân gỗ 3m hết gần 60k, đinh vít tắt kê này kia hết 8k = 188k. Khoe lun với bác là khung treo LCD em cũng tự sướng nốt với giá siêu rẻ 25k (2 miếng sắt chữ L + 1 con ốc tán loại 10mm dài 5 tấc là xong). Tổng thời gian thi công cho phần này hết 2h.

có xiền chơi bộ này thì ngất ngây rồi
Mới hoàn thành thì em cũng ngất ngây nhưng giờ lại thấy máu mua máy chiếu rồi đây ạ, hic.

Phòng setup tốt,màu đẹp. nghe K với Lux chắc phê lắm hả bác? Sau e thấy bác đã có mấy tấm tiêu âm tường sau sao k cố thêm 2 tấm nữa để thay 2 miếng mút trứng tường trước luôn hả bác,thay vào có tác dụng mid lên và pro hơn!
Do miếng mút sau loa main mua trước, nên cứ để thế ạ. Có thời gian rỗi em sẽ thay đổi đội hình 1 lần cho gọn.

bác chủ setup phòng công phu quá. Em thích Luxman nhưng đồ mới thì ko đủ tiền, hàng 2nd (ở HN) thì ko biết mua ở đâu uy tín, haizzzzz.
Bác canh me canh chua mua lại của mấy bro đang xài ấy. (e xin chỉ điểm bác Lan806 ^^)

Chúc mừng bác, dàn máy được đó
thanks

bộ dàn rất được, tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bác
khoảng 110M cho tất cả thiết bị bác à (Phim + nhạc + karaoke)

minhjp

Well-Known Member

Thanks bác :)
Bác mất tích lâu dữ hen ! bác cho e hỏi center bác mua ở đâu và còn hàng hok , e cũng đang có nhu cầu màu cherry :)

Bên trên