Bộ nghe nhạc và xem phim còi 2014

pioneer700

Ðề: Bộ nghe nhạc và xem phim còi 2014

Vậy là đúng rùi bác, mà con theo em góp ý với cái loa surround nhỏ trên cao của bác thì dời cái thùng để ông địa ra chút chừa khoảng trống vừa kẹp cái loa nhỏ vào, hở chân 1 chút cũng ko sao dùng keo 2 mặt cố định lại là ok nó sẽ chắc muk :)

Nếu để như vậy thì trong hơi mất .... mỹ quan bác ah. Thôi, thà rằng em hy sinh tý khi xem phim, còn hơn là để mất tổng thể chung, bời vì nhu cầu của em thì Nghe là chính, Xem là phụ bác ah!:D

2ndFACE

Member

Cặp loa cổ đẹp quá, bộ móc nhà bác làm bằng gỗ gì thế, tổng thiệt hai bao tiền em đang quan tâm ạ

pioneer700

Cặp loa cổ đẹp quá, bộ móc nhà bác làm bằng gỗ gì thế, tổng thiệt hai bao tiền em đang quan tâm ạ

Em cũng không hiểu lắm ý bác, đoán là bác hỏi cái tủ TV hả bác? Cái này em đặt của người quen, gỗ gụ Lào, bác nhắc mà bây h em vẫn ngại vì d/c này lấy của em chắc đúng tiền gỗ thôi ah. Tổng thiệt hại hết ... 10 củ cho cái tủ này đó bác!:D
Với người ngoài thì chắc chắn là không có giá này rồi!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em cũng không hiểu lắm ý bác, đoán là bác hỏi cái tủ TV hả bác? Cái này em đặt của người quen, gỗ gụ Lào, bác nhắc mà bây h em vẫn ngại vì d/c này lấy của em chắc đúng tiền gỗ thôi ah. Tổng thiệt hại hết ... 10 củ cho cái tủ này đó bác!:D
Với người ngoài thì chắc chắn là không có giá này rồi!

Mang xèng qua bù thêm cho b ấy... Hỏi thì bảo e áy náy, kô ngủ đc...:))

do_long_khach

Well-Known Member

Tổng thể nó cứ tân cổ giao duyên thế nào ý bác ạ. Em nghĩ bác chuyển sang phong cách hiện đại đi thôi

pioneer700

Tổng thể nó cứ tân cổ giao duyên thế nào ý bác ạ. Em nghĩ bác chuyển sang phong cách hiện đại đi thôi

Đúng là Tân cổ giao duyên mà bác: Bộ Cổ để em sử dụng, còn Tân thì để dành chủ yếu cho 50% còn lại của thế giới cảm nhận thôi --> bác tư vấn chuyển sang phong cách hiện đại thế này thì chết, vì để đạt chất lượng tương đương bộ Cổ thì khái toán cho bộ Tân chắc vượt gấp vài lần rùi, đang suy thoái mà ...:((

xuanthang_93

Chúc mừng bác có bộ dàn ưng ý nhé! Sinh viên như em còn phải dài dài mới được như các bác :)

pioneer700

Mang xèng qua bù thêm cho b ấy... Hỏi thì bảo e áy náy, kô ngủ đc...:))

Chú em làm cùng đơn vị, mình đặt hàng cho yên tâm đúng theo yêu cầu và không bị trà trộn gỗ tạp.
Vấn đề là đ/c đó tự down chứ mình có kịp mặc cả đâu, thì mới ngại chứ!:D
Khi mang lên nhà em còn định tặng em một bức tranh gỗ, em hoảng quá phải bảo đ/c chở về với lý do ... nhà không có chỗ treo:D

quanghaith2

Well-Known Member

Phòng này bác chỉ chơi 5.1 thì ổn, bác làm 1 đống loa thế kia thì ko biết đặt vào đâu cũng phải :D

pioneer700

Chúc mừng bác có bộ dàn ưng ý nhé! Sinh viên như em còn phải dài dài mới được như các bác :)

Mình cũng đã trải qua đời sinh viên rồi, đã đi làm được hơn 15 năm rồi mới phấn đấu được như thế mà. Cứ coi như đó là một mục tiêu mình cần hướng đến rồi sẽ làm được mà bạn!

Phòng này bác chỉ chơi 5.1 thì ổn, bác làm 1 đống loa thế kia thì ko biết đặt vào đâu cũng phải :D

Đúng thế, lúc đầu chỉ định làm 5.1, sau một hồi PM tỷ tê thế nào lại rước quả 7.1 về mới thấy là hơi thừa!:D

do_long_khach

Well-Known Member

Đúng là Tân cổ giao duyên mà bác: Bộ Cổ để em sử dụng, còn Tân thì để dành chủ yếu cho 50% còn lại của thế giới cảm nhận thôi --> bác tư vấn chuyển sang phong cách hiện đại thế này thì chết, vì để đạt chất lượng tương đương bộ Cổ thì khái toán cho bộ Tân chắc vượt gấp vài lần rùi, đang suy thoái mà ...:((

Đồ gỗ thịt như của bác bây h mới đắt chứ mấy cái sofa, kệ này nọ thì ăn thua gì bác.

C_Pham

Well-Known Member

Bác có 2 ông Thần Tài trên nóc loa đẹp quá. Bác cho hỏi bác mua ở đâu đấy ạ và giá bao nhiêu. Em cũng đang muốn kiếm 2 ông giống như của bác.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chú em làm cùng đơn vị, mình đặt hàng cho yên tâm đúng theo yêu cầu và không bị trà trộn gỗ tạp.
Vấn đề là đ/c đó tự down chứ mình có kịp mặc cả đâu, thì mới ngại chứ!:D
Khi mang lên nhà em còn định tặng em một bức tranh gỗ, em hoảng quá phải bảo đ/c chở về với lý do ... nhà không có chỗ treo:D

Thực ra, cái gì nhà trồng đc cũng rẻ... Mình đi mua mới mắc lòi...

pioneer700

Bác có 2 ông Thần Tài trên nóc loa đẹp quá. Bác cho hỏi bác mua ở đâu đấy ạ và giá bao nhiêu. Em cũng đang muốn kiếm 2 ông giống như của bác.

Hai ông thần tài này em được người quen tặng thôi, nên cũng ko rõ, nhưng chắc bác ra chỗ Đê La Thành hoặc Nguyễn Thái Học thì nhiều mà! Giá cả thì ..... chịu vì được tặng ah!:D

Minhsur

Banned

phòng bác chủ toàn đồ gỗ không.

Em cũng bắt đầu quay lại đồ gỗ (càng thịt càng tốt) bác ạ. Trước cứ sopha tưởng chuẩn những rồi nó cũ, xịn mấy vẫn cứ xấu...
Tới đây em sửa phòng khách cũng cố làm ít đồ gỗ. Càng cũ càng đẹp.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em cũng bắt đầu quay lại đồ gỗ (càng thịt càng tốt) bác ạ. Trước cứ sopha tưởng chuẩn những rồi nó cũ, xịn mấy vẫn cứ xấu...
Tới đây em sửa phòng khách cũng cố làm ít đồ gỗ. Càng cũ càng đẹp.

B qua Liên Hà mua thì ới e nhé!

binhhc

Moderator

Bộ loa 5. (Front, sur) để cao thế thì ngồi ở ghế nghe làm sao?

2 Loa Front không muốn đặt lên nóc con CS88 thì khoan vít rồi treo vào tường ngang ông thần tài đó hay hơn. mấy loa sau cũng vậy.

Bên trên