Bộ polkaudio 7.1 mới lấy ở Tancuong - mong các bác ném nhẹ tay

Chim_Anh_Vu

Ðề: Bộ polkaudio 7.1 mới lấy ở Tancuong - mong các bác ném nhẹ tay

Hàng họ nhà bác này cái gì cũng nặng kí quá ^^ Đẹp thật :p Bữa nào dẹp đc mấy cái hộp carton ở kệ thấp kia thay vào đấy món đồ mới thì bác phải cập nhật ngay đấy nhé.

nhaxonline

Hoành quá bác chủ Top ơi ;) Nhà em cũng mới "bị sa lầy" vào Polk audio và cũng lấy ở Tân Cường :D Nhưng nhà em chưa có đủ điều kiện để sắm cả bộ 5.1 nên thửa trước 2 loa chính và 1 loa sub :D Ra Tết tính tiếp ^^ Công nhận dính vào mấy cái này tốn kém thật :|

sao không mua màn chiếu hả bác, chiếu lên tường thì người ta làm màn chiếu để làm gì

0986686958

Active Member

Hihi, HT của em bây giờ đây bác:

anhtuan3a

Member

Hí, sau 1 thời gian bác này lại hạ cấp, đôi polk Rti a7 đang to cao đẹl trai lại đổi sang em lùn của Đan Mạch. Nghe đâu là DYN X36 thì phải. Đen xì, gỗ thì ép công nghiệp ( thay vì gỗ thật của Polk. Dàn ht thì xuống còn 5.1. Lại còn lôi 1 đống đồ cổ về. Sao bác ko làm quả băng cối với đĩa than hay cái đài wakmen gì nữa nhỉ.:d

chuongzzz

Member
các bác cho em hỏi bộ dàn POLK này (RTi A , CSi A , FXi A) của bác ghép với AVR của ONKYO Nr809 có OK ko ạ ? phòng ốc bác chủ sạch đẹp và rộng quá thích thật , chúc mừng bác chủ nhé .

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Bộ polkaudio 7.1 mới lấy ở Tancuong - mong các bác ném nhẹ tay

các bác cho em hỏi bộ dàn POLK này (RTi A , CSi A , FXi A) của bác ghép với AVR của ONKYO Nr809 có OK ko ạ ? phòng ốc bác chủ sạch đẹp và rộng quá thích thật , chúc mừng bác chủ nhé .

Trước đây em cũng ghép mấy em nó với AVR Onkyo 608 bác ơi, cũng lòi tù và đấy bác:D

chuongzzz

Member
Re: Ðề: Re: Bộ polkaudio 7.1 mới lấy ở Tancuong - mong các bác ném nhẹ tay

Trước đây em cũng ghép mấy em nó với AVR Onkyo 608 bác ơi, cũng lòi tù và đấy bác:D

Bác nói sao em ko hiểu ạ ? ý của bác là ... "HAY ĐẾN NỖI LÒI TÙ VÀ" hay là "DỞ ĐẾN NỔI LOA KÈN LÒI TÙ VÀ" ? em luôn luôn lắng nghe nhung lâu lâu mới hiểu nên ... bác thông cảm nói rõ tí cho em thông suốt với , vì em củng đang tính lấy AVR onkyo809 và cặp Sur FXi Â6 nên hỏi cho chắc hi hi ,thanks bác .

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Bộ polkaudio 7.1 mới lấy ở Tancuong - mong các bác ném nhẹ tay

Bác nói sao em ko hiểu ạ ? ý của bác là ... "HAY ĐẾN NỖI LÒI TÙ VÀ" hay là "DỞ ĐẾN NỔI LOA KÈN LÒI TÙ VÀ" ? em luôn luôn lắng nghe nhung lâu lâu mới hiểu nên ... bác thông cảm nói rõ tí cho em thông suốt với , vì em củng đang tính lấy AVR onkyo809 và cặp Sur FXi Â6 nên hỏi cho chắc hi hi ,thanks bác .
Hi, bác vui tính quá. Con 608 nó đánh 175W/ch, với 6 ohm. polk 8 ohm thì cũng fải ra được 140w đến 145w chứ không ít, em thấy như vậy xem đã thoải mái rồi. Bác chơi 809 thì lại càng thoải mái hơn. xúc thôi, xúc thôi. thanks!

chuongzzz

Member
thoải mái thiệt nhưng em chưa chơi nên ko biết ghép nghe có HAY hay ko thôi , bác nói làm em máu quá ... chắc lại gom thóc ... làm em nó quá , thanks bác .

allway

Well-Known Member

Cái này phải để "xa tâm tay trẻ em" chứ.

Hic nhìn cái phòng nghe nhìn này mà thèm quá !

TuanVy™

Well-Known Member

Up lại ảnh đê bác, up lên photobucket ấy không bị die đâu!

dinhvan_bt

Well-Known Member

Nhìn mà ghiền.......

atnxh

Member
các bác chịu chơi thật, ngưởng mộ bác, phòng bác sạch và đẹp quá

chihuahua

Member

nhà đẹp , fan của Polk

minhduc345