Bom tấn 2012 làm rung chuyển các rạp chiếu Mỹ

poly

Banned
Ðề: Bom tấn 2012 làm rung chuyển các rạp chiếu Mỹ

Ấy bác đừng chi tiết thế, kẻo không lại 1 mớ sỏi chứ ko phải sạn :D
Cái chữ ký bác Poly ý nghĩa thế mà.

ý đó có gì mà ném đâu bác , chỉ là suy nghĩ cạn thôi

thằng này hay nhưng vẫn bị AVATAR đánh bầm dập đầy các bác ah. :(

2 phim ra cách xa nhau , chiếu hết rồi mới tới phim kia thì oánh ai
ơ mà cái shop dt của bác e có ghé mua sim mấy lần

Map_34

2 phim ra cách xa nhau , chiếu hết rồi mới tới phim kia thì oánh ai
ơ mà cái shop dt của bác e có ghé mua sim mấy lần

thì dư âm cùa 2 thằng đang um sùm trên web ấy chứ nhĩ :) và cả thằng Serlochome nữa chứ :x

p/s : lần sau bác cứ ủng hộ wa điện thoại , a e chung nhà e chặt nhẹ tay thôi yên tâm ;)) ;)) ;))

nvmy

Well-Known Member

kỹ xảo hay nhưng bọn nó hầu như chỉ cho người mỹ sống còn người việt mình thì chả thấy ai cả

Em tưởng là cho những người thuộc dạng tinh hoa và những người có tiền sống chứ?

À cả muôn loài nữa, chắc mỗi loài 1 cặp, nhưng phải là giống tốt! :D

andyhoang

để mỗi loài 1 cặp thì chết ngày xưa nhớ học sinh học ADN mà giống nhau thì những gien trội xấu sẽ trội lên thì toàn quái thai.
Avatar mà ko quảng cáo là phim 3D thì chac là cũng chả có ai xem cả nội dung không có gì mới cả

Em tưởng là cho những người thuộc dạng tinh hoa và những người có tiền sống chứ?

À cả muôn loài nữa, chắc mỗi loài 1 cặp, nhưng phải là giống tốt! :D

Lại nhớ đến phim knowing,chỉ có 2 đứa bé sống sót vì dc bọn ngoài hành tinh đưa đi...:-":-"Chắc sẽ gây dựng nên 1 thế hệ mới(mà có 1 đôi thôi thì ko ổn,sẽ xảy ra hỗn huyết[-()

nobrain

Lại nhớ đến phim knowing,chỉ có 2 đứa bé sống sót vì dc bọn ngoài hành tinh đưa đi...:-":-"Chắc sẽ gây dựng nên 1 thế hệ mới(mà có 1 đôi thôi thì ko ổn,sẽ xảy ra hỗn huyết[-()
Xem kĩ đi bác. Có rất nhiều tàu, mỗi tàu 1 đôi. Người hành tinh đưa những người "được chọn lọc" đi di tản để xây dựng lại trái đất sau tàn phá còn j :-?.

Xem kĩ đi bác. Có rất nhiều tàu, mỗi tàu 1 đôi. Người hành tinh đưa những người "được chọn lọc" đi di tản để xây dựng lại trái đất sau tàn phá còn j :-?.

Đúng thật pac ạ:).Nhưng nó ko chiếu rõ là mỗi tàu đều có người...Phải công nhận Knowing cũng là 1 trong những phim hay nhất về thảm họa.:>

nham18

Member

Má ơi ăn nguyên cái spoil, cái Knowing này mình vẫn chưa xem, hay cho bạn LuckyLuke #-o

nham18

Member

Phim lâu rồi không chịu xem mà lại đi đọc review thì ăn spoil là đáng rồi còn gì >:)

Á.......nghĩ lại bác nói cũng đúng ^^! nhiều phim hay quá nhưng lại ko có time nên tới giờ vẫn chưa xem. Cả 2-3 tháng nay em chưa xem được 1 phim HD nào, ráng lết cho hết cái Tết này #:-S

nokia6681

Member

Phim này hài nhất là cảnh thành phố sụp đổ mà vẫn gọi điện thoại di động vô tư, khoái nhất chú khùng khùng đứng trên núi tường thuật trực tiếp cho bà con về thảm họa.

tuanzs

Member

Phim này hài nhất là cảnh thành phố sụp đổ mà vẫn gọi điện thoại di động vô tư, khoái nhất chú khùng khùng đứng trên núi tường thuật trực tiếp cho bà con về thảm họa.

Ấn tượng nhất đúng là chú khùng này - xem xong phim thấy nhớ mỗi chú này với chú võ sĩ QA có đống siêu xe còn các nhân vật khác chả nổi mấy

justbenice

Moderator

Vừa xem xong bản 1080p. Một chữ tuyệt !
Nhưng trong phim, có nói đến cuối năm 2009 võ Trái đất bắt đầu dịch chuyển. Thì cuối năm 2009 đầu 2010 chúng ta có trận động đất kinh hoàng ở Haiti ....

Ghê quá bác. Bác nào ở Trung Quốc kỉêm tra lại xem khu Hi mã lạp sơn gì đó bọn nó có đang làm ... thủy điện không. Có khi chuyện này có thật, các anh G8 đang làm 8 con tàu không chừng.

quanghaiphong

Well-Known Member

-Em chỉ bùn cười nhất lúc con gái điếm dơ ngón tay ra,mịa như mấy con chân dài cho lên tàu làm gì nhể

vostro1500

đời mà! Lanh sống dại chết!

ti_lun_cute

Phim này lâu rùi, mà topic này vẫn nóng hổi nhỉ. :)

hdbcthinh

Mình chi xem R5 chưa xem HD 720p

BluRayDisc

Giờ thì bác nên xem BluRay Gốc :)>-

ducanh_85

Phim này nội dung lãng xẹt. Còn cảnh quay thì đẹp, kỹ xão ngon. Nói chung giải trí thì được chứ thấy nội dung nó chẳng có j đặc sặc cả.

nhok151

film này hay, hoành trág
nhưg 30p đầu bùn ngủ
em nghĩ cái cảnh tượg Chúa cứu thế sụp đổ sẽ hoành trág lắm chứ, aj dè chỉ chiếu wa TV

Bên trên