BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

dragonlee

Well-Known Member
Dự đoán đội vô địch và tỉ số trận Việt Nam - Thái Lan ngày 02/11/2009

Các bác nào yêu mầu cờ sắc áo và không khí bóng đá Seagames 25 xin mời cùng bình luận nào.

Em đoàn dự Việt Nam vô địch còn Thái Lan thắng 2 -1 trận ngày mai :D

Lịch thi đấu bảng A, bóng đá nam SEA Games 25:

- Ngày 2/12:
Malaysia - Đông Timor (15h00).
Thái Lan - Việt Nam (17h45).

- Ngày 4/12:
Thái Lan - Campuchia (15h00).
Việt Nam - Đông Timor (17h45).

- Ngày 6/12:
Việt Nam - Malaysia (15h00).
Đông Timor - Campuchia (17h45).

- Ngày 8/12:
Đông Timor - Thái Lan (15h00).
Campuchia - Malaysia (17h45).

- Ngày 11/12:
Campuchia - Việt Nam (15h00).
Malaysia - Thái Lan (15h00).

subin

Active Member
Ðề: BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

chả hiểu sao dạo này em xem VN đá thấy trên cơ Thái Lan cực, như trận hôm trước ở Mỹ Đình ấy, chả qua là tận dụng cơ hội quá kém ko thì cũng vài quả rồi.

please_helpme

Active Member

chả hiểu sao dạo này em xem VN đá thấy trên cơ Thái Lan cực, như trận hôm trước ở Mỹ Đình ấy, chả qua là tận dụng cơ hội quá kém ko thì cũng vài quả rồi.

Thái Lan nó toàn Cầu Thủ Chuyển Đổi Giới Tính đấy, k thắng thì hơi bắc kỳ hì hì hì :))

vip_pro_1702

Nó ém bài cả đấy ;)) Chả thế mà bao nhiêu giải tiền...giải chính thức VN mình tung hết bí kíp ra, cũng chỉ thắng nó ở mấy giải vớ vẩn thôi. Còn giải chính thức (trừ AFC vừa rồi) nó toàn thắng mình

push13

Bác nào ở SG chìu này nhớ ra NVH Thanh Niên cổ vũ tinh thần cho đội tuyển nhá ^^

dragonlee

Well-Known Member

U23 VN chọn áo trắng may mắn ở SEA Games

Trong cả 4 trận đấu ở vòng loại bảng A gặp Thái Lan, Đông Timo, Malaysia và Campuchia, cầu thủ đội U23 Việt Nam đều mặc trang phục trắng - màu áo được coi là đem lại may mắn cho đội.

Các cầu thủ đội U23 Việt Nam cũng cảm thấy thoải mái khi mặc trang phục trắng. Ngoài lý do màu áo này thường đem tới may mắn cho đội, nhiều cầu thủ còn thấy mình đẹp trai và sáng sủa hơn khi khoác chiếc áo trắng.
Nguồn: http://ngoisao.net/News/The-thao/2009/12/3B9CCD11/

Vậy là đã giải quyết xong phần tâm linh và tâm lý, trận đấu chiều nay rất hấp dẫn, vì nếu Việt Nam thắng thì tinh thần sẽ rất cao tạo đà cho các trận sau. Bác nào có máy chiếu gọi anh em đến bia bọt hô hào cứ gọi là nhất :)

Vậy là đã giải quyết xong phần tâm linh và tâm lý, trận đấu chiều nay rất hấp dẫn, vì nếu Việt Nam thắng thì tinh thần sẽ rất cao tạo đà cho các trận sau. Bác nào có máy chiếu gọi anh em đến bia bọt hô hào cứ gọi là nhất :)

em có máy chiếu đây, mời các bác tụ tập ngõ 89 thái hà HN nhé, có tận 4 cái luôn L-)

dragonlee

Well-Known Member

Thành tích đối đầu Việt Nam – Thái Lan

Tiger Cup 1996 (bán kết): Thái Lan - Việt Nam: 4-2
Tiger Cup 1998 (bán kết): Thái Lan - Việt Nam: 0-3
Tiger Cup 2002 (bán kết): Thái Lan - Việt Nam: 4-0
AFF Cup 2007 (bán kết): Thái Lan – Việt Nam (0-0, 2-0)

AFF Cup 2008 (chung kết):
Thái Lan - Việt Nam (lượt đi): 1-2
Việt Nam - Thái Lan (lượt về): 1-1

SEA Games 1995
Vòng bảng: Thái Lan - Việt Nam: 3-1
Chung kết: Thái Lan - Việt Nam: 4-0

SEA Games 1997 (bán kết): Thái Lan - Việt Nam: 2-1

SEA Games 1999
Vòng bảng: Thái Lan – Việt Nam: 0-0
Chung kết: Thái Lan – Việt Nam: 2-0

SEA Games 2003
Vòng bảng: Thái Lan - Việt Nam: 1-1
Chung kết: Thái Lan - Việt Nam: 2-1

SEA Games 2005
Chung kết: Thái Lan - Việt Nam: 3-0

subin

Active Member

hic mình bị nó bổ nhiều quá các bác nhỉ. Nhưng mấy năm trở lại đây bóng đá VN phát triển mạnh và giờ khoảng cách giữa 2 đội gần như ko còn.

jimminam2000

Việt Nam sẽ thắng như chẻ tre từ vòng bảng hiên ngang tiến vào chung kết gặp Thái và.....thua :D

satan85

Well-Known Member

tối này đông banh tôi lấy việt nam , ai chơi nhào zo

mylove_22

VN mấy nay cũng có tiến bộ...nhưng vẫn dưới cơ Thái Lan...cùng lắm thì cũng chỉ ngang ngửa nhau thôi.(cái này là sự thật chứ ko phải là em chê VN nhé)
bắt thế này ko có quà ah bác? :D

melody23

Member

bác chip và admin trưng cầu tài trợ cho chương trình dự đoán đội nào vô địch bóng đá, và số người cùng dự đoán đi cho mùa này xôm tụ

Black Dragon

Well-Known Member

Hem biết các bác thế nào chứ e thì cỡ nào cũng Vote cho VN thắng :D

Bên trên