Box âm thanh ngày càng chán!!! Lí do tại sao vậy các cụ?!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
Ðề: Box âm thanh ngày càng chán!!! Lí do tại sao vậy các cụ?!

Em dám cười trên những câu chữ của một số đông trong các bác. Toàn sáo rổng vô nghĩa và chẳng đi đến đâu.
Ngạn ngữ có câu: "Dốt nói chữ", "Ngọng hay nói" quả nhiên ứng nghiệm
Toàn những con người ăn tục nói phét, dám nói ko dám làm, người mở topic này cũng như thế làm em thất vọng quá ... ko lẽ cuộc đời ảo cũng giống thật vậy sao???

Làm được thì hẳn nói, xung phong làm, đừng tỏ ra như thế vớ vỉn lắm. Dù đến giờ BQT chưa setup em về lại member nhưng em đã tự cho mình như vậy từ rất lâu rồi, nếu ko ắc hẳn có vài người trong số các bác ko còn nick để mà bốc phét !!!

Vẫn 1 câu nói cũ, các bác cứ thoải mái đi, mai em dọn dẹp xong thớt tào lao bên kia rồi sẽ cùng chém thả giàn với các bác. Lúc đó sẽ xem ai lợi hại nhé.
Tính em thẳn thắn, ko chịu được những kẻ mồm hôi, mong các bác bỏ quá cho. Thanks so much.

gừng càng già càng cay ngâm lâu mùi hôi hôi .em còn nhỏ tuổi mới đi dc 1/4 đường đời mong bác nhẹ tay cho
những câu xúc p ở Topic này nói thẳng chỉ có bố mẹ hay ba má mới được nói .còn đây là sân chơi chung mong bác mod nhẹ lời

C_Pham

Well-Known Member

Trích Nội quy diễn đàn:

III. Mọi nội dung đăng tải và hiển thị trên diễn đàn (bao gồm cả nội dung chữ viết và nội dung hình ảnh):
3.1. Không vi phạm pháp luật Việt Nam
3.2. Không xuyên tạc, mạo phạm đến các vĩ nhân, lãnh tụ
3.3. Không đả kích, xúc phạm thành viên khác
3.4. Không vi phạm thuần phong mỹ tục
3.5. Không gây hại cho thành viên khác và diễn đàn
3.6. Không phản cảm, gây khó chịu cho người đọc

Phát biểu của thành viên tngoctu như ở trên theo em đã vi phạm điều 3.3, 3.4 của Nội quy, em nghĩ BQT nên ban nick này 1 tuần để làm gương cho các thành viên khác

Minhsur

Banned

Trích Nội quy diễn đàn:

III. Mọi nội dung đăng tải và hiển thị trên diễn đàn (bao gồm cả nội dung chữ viết và nội dung hình ảnh):
3.1. Không vi phạm pháp luật Việt Nam
3.2. Không xuyên tạc, mạo phạm đến các vĩ nhân, lãnh tụ
3.3. Không đả kích, xúc phạm thành viên khác
3.4. Không vi phạm thuần phong mỹ tục
3.5. Không gây hại cho thành viên khác và diễn đàn
3.6. Không phản cảm, gây khó chịu cho người đọc

Phát biểu của thành viên tngoctu như ở trên theo em đã vi phạm điều 3.3, 3.4 của Nội quy, em nghĩ BQT nên ban nick này 1 tuần để làm gương cho các thành viên khác
Em bổ sung thêm mục 3.6, vì có gây phản cảm, gây khó chịu cho người đọc.

tusontay

Huyền Thoại

Có lẽ đây là bài đầu tiên em cmt trong Topic này. Và thực sự trong box âm thanh em cũng ít tham gia. :)
Một phần vì còn phải học hỏi nhiều, nên em chỉ đọc là chính.

Em thấy các bác tranh luận đang đi quá vấn đề, kìm nén lại một chút đi các bác ơi. :)
Tranh cãi cũng nên thể hiện phép lịch sự tối thiểu.
PS: Sorry bác chủ & all, nếu em cmt không đúng.

loiruot

Well-Known Member

Em thấy văn phong của anh Tngoctu tuy thô thiển nhưng có nhiều trắc ẩn trong đó. Có thể dạo này Box âm thanh có quá nhiều topic nhàm chán, không đi đến đâu, tranh luận vô bổ, chia sẽ không thật nên làm cho con người này mất nhiều thời gian đọc và dọn rác cộng với tính khí ngông cuồng, viết bài lúc đi nhậu về:-*(Em để ý bài viết của anh Tú toàn lúc khuya không à, mà những bài như thế thường rất tâm trạng#-o).
Làm sao cho topic hết chán thì anh Tú đã nói rồi, rằng các bác hãy làm đi đừng sáo rỗng nữa.(Làm ntn đó là việc của mod và ad, em không biết)
Hay qua nhà anh Tú chơi em nhận thấy là một con người hiểu sâu, chia sẽ rất thật không sợ mất lòng ai cả và rất sẵn lòng tranh luận.
Vài dòng các bác rõ phần nào, đừng đã kích nữa!!!=D>~O)
Em hay quan tâm âm thanh 2ch và nhận thấy HDVN chỉ được phần chia sẽ nhạc thôi!!!

buihung

Administrator

Với tư cách Mod thì phát ngôn của bác tngoctu là không phù hợp, tuy nhiên em cũng mong các bác đừng phát ngôn nặng tính suy diễn về vai trò của Mod trong việc quản lý box. Hôm nay em quá bận nên không viết dài được nên xin phép được tạm khóa topic này với mong muốn sự việc không đi quá xa, đêm nay em sẽ mở lại. Cảm ơn các bác đã quan tâm tới box Âm thanh nói riêng và hdvietnam nói chung.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên