Box đặc biệt dành cho chị em HDvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

scotty

Well-Known Member
Ðề: Box đặc biệt dành cho chị em HDvietnam

/Mấy ông, mấy bác xê ra xê ra tui chúc mừng cái nèo :))

Nhok, Cọp... có gì cần hỗ trợ thì báo anh nhé. Tuy còn nhúm xương nhưng cái "linh hồn thể xác" này vẫn cố gắng hỗ trợ hết mình ;)

tieuthieugia

Well-Known Member

/Mấy ông, mấy bác xê ra xê ra tui chúc mừng cái nèo :))

Nhok, Cọp... có gì cần hỗ trợ thì báo anh nhé. Tuy còn nhúm xương nhưng cái "linh hồn thể xác" này vẫn cố gắng hỗ trợ hết mình ;)

mai mốt tui nhóm xương giúp ông :))

ngocthanh8106

Trong box này, chị em thoải mái chia sẻ, trò chuyện... bất cứ những gì không vi phạm nội quy diễn đàn.

Để đảm bảo cho chị em một môi trường thân thiện, văn hóa và hữu ích, đề nghị mod HDCP và các mod khác quản lý thật chặt chẽ và nghiêm khắc đối với các hành vi đi ngược lại các tiêu chí trên.

Chúc chị em thoải mái và vui vẻ.

Cảm ơn bác Chip đã ưu ái chị em phụ nữ nhiều lắm ạ!! Hy vọng box sẽ ngày đông vui và là góc hữu ích cho chị em nhỏ to tâm sự, chia sẽ và học hỏi

hellomoto

Active Member

Cảm ơn bác Chip đã ưu ái chị em phụ nữ nhiều lắm ạ!! Hy vọng box sẽ ngày đông vui và là góc hữu ích cho chị em nhỏ to tâm sự, chia sẽ và học hỏi

đề nghị em làm 1 bài mở đầu đi nào=D>=D>=D>

HDCP

Super Moderators

Cọp mở một topic mới cho anh em trợn mắt nhìn xem nào :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Chào mừng mí anh mí chị vào Box đặc biệt dành cho chị em HDvietnam . =D>
Mong anh em HDVN đừng thả dễ quá làm chị em sợ :))

vietthuong

Well-Known Member

Bác Chip mát tay quá, vửa khai trương box mới là các anh vào ầm ầm rùi! =))

cachuaxanh_133

Cảm ơn tất cả mọi người, Nhưng mà topic cho các chị em sao toàn thấy đàn ông thế này, thế làm sao mà tâm sự được chứ?

anh0424

Active Member

chắc em phải chỉnh lại giới tính để vào nằm vùng :">

hellomoto

Active Member

oạch, 4 page mà toàn sặc mùi dê, đúng 1 bài duy nhất của em cọp, kiểu nàu phải PR thêm roồi =))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em tham gia thả thêm chú dê vào đây cho các bác mổ xẻ :D

nvqhaiduong

Well-Known Member

Box dành cho chị em mà anh em vào đây tung hoành kinh quá!

vietthuong

Well-Known Member

Theo E thì nếu kg phải nử vào comment/ post bài thì trừ CR.o=>

Đây là vùng nử quyền mà, chỉ có các Chị được nói thôi, còn các Anh chỉ được xem thui!~O)

Nhok

ÔI GIỜI ƠI, SAO MỞ BOX MÀ KHÔNG BÁO CHO NHOK CÂU NÀO HẾT Ý :-L *dỗi 5s*

Hài, mà nhờ anh Hòa mình mới biết đã mở box :-<

Thế là mod box này lại là HDCP chuyên thả dê với trêu gái sao các cưng X_X, em nhớ ý, nhớ ơi là nhớ, là Chip bảo cho em làm Mod cơ mà :((

Em đợi ý kiến phản hồi à nha :">

*Mình là mem nữ đầu tiên vào đây chăng =))*

dh201hy

Well-Known Member

Toàn đực rựa, theo em bác Chip chỉ set cho chị em được vào box này đọc bài và viết bài thôi, không cho mấy ông đực rựa vào đây tám, ẩn đi như kiểu box Điều hành của địa phương ấy

Em ủng hộ phương án này. Các bác mod gắn TAG cho chị em, và chỉ các chị em mới có quyền vào.
Mod cũng do chị em quản lý :D

HDCP

Super Moderators

Em ủng hộ phương án này. Các bác mod gắn TAG cho chị em, và chỉ các chị em mới có quyền vào.
Mod cũng do chị em quản lý :D

Em cũng đồng ý theo phương án này. Đề cử Nhok làm Mod. Gắn tag, ẩn box chỉ cho riêng chị em phụ nữ vào thôi, em làm mod sợ trong đó chị em ăn hiếp tập thể thì có mà hỏng hết cả xôi lẫn chè.

dh201hy

Well-Known Member

Em cũng đồng ý theo phương án này. Đề cử Nhok làm Mod. Gắn tag, ẩn box chỉ cho riêng chị em phụ nữ vào thôi, em làm mod sợ trong đó chị em ăn hiếp tập thể thì có mà hỏng hết cả xôi lẫn chè.

Bác làm mod đi loanh quanh vòng ngoài thôi. Có vụ gì to to thì một mình bác gỡ =))

TR0JAN

Em thấy cái topic nát bươm rồi :))
Để nó không quá nát em xin có chút ý kiến "chất lượng" để phần nào gỡ gạc lại để mong topic đc tồn tại.

Đê thu hút chị/ em về với topic và diễn đàn thì chúng ta cần có những chủ đề cụ thể để thu hút chị em tham gia trao đổi và bàn luận. E xin phép đề xuất những chủ đề sau: :))
Phương pháp đánh ghen, cặp bồ sao để chồng không biết, ăn bớt tiền đi chợ, rút lõi tiền trong bóp của chồng mà không bị phát hiện, các thủ thuật bật lại mẹ chồng, cãi chồng sao cho hay mà không bị ăn tát, gây dựng phong trào túm năm tụm ba để nói xấu chồng và gia đình nhà chồng ở đâu và thời điểm nào cho phù hợp và hiệu quả... Vân vân và vân vân. Cuối cùng là làm sao để lý dị chồng nhanh mà vẫn được chia tài sản có lợi nhất? =))

E té gấp đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên