Brazil -Bờ Biển Ngà

Ðề: Brazil -Bờ Biển Ngà

Trận này xong rồi các bác.Chuyển qua 3 trận tối nay bình loạn tiếp nào.

satan85

Well-Known Member

ok, dã thỏa thuận xong nhé, hẹn 200 thank của 2 bác, tối nhơ chung độ nhé,chia buồn với hai bác trước,e đi ngũ đã

ktq

Member

Hihi Mà công nhận trái đó Fabiano khéo léo thật một trận đấy hay tiếc là lại có bạo lực :-"

Trọng tài cũng biết trái đó chạm tay Fabiano đó chứ, có quay chậm cảnh lúc trọng tài vỗ vào cánh tay rồi cười với Fabiano mà. Chắc lúc đó lỡ công nhận rồi không sửa được mà cũng ít người thấy lỗi này.

Nói như báo Tuổi trẻ sáng nay là trọng tài bỏ qua lỗi này và công nhận bàn thắng hợp lệ vì nó quá hay, quá đẹp. Nếu đúng vậy thì mình cũng hoan hô trọng tài. WorldCup ngày càng thiếu những bàn thắng tuyệt vời như vậy (nếu không có vụ chạm tay).

Anh Kaka cũng thuộc loại hiểm lắm chứ không đùa.

nta139

Member

ok bác, giờ em không được ngủ mà đi tìm bài post của bác đây :-L
chỉ sợ không có bài viết... chứ 200 thanks thì click 1 lát là xong thôi :-j

p/s: đi tìm bài post là thế nào vậy pác :-/ pác không sử dụng chức năng tìm kiếm của 4rum àh :-/

Nhok

Hôm qua công nhận là thất vọng tràn trề :|
Xem hết hiệp 1 em bùn quá chả xem tiếp hiệp 2 , 20' đầu BBN chơi hay nhưng mà vào quả đầu tiên thấy đã có vấn đề. quả thứ 2 thì thôi rồi , Brazil nằm sân hơi nhiều , híc :(
Nhưng mà Kaka bị đuổi thì tiếc quá , em vốn kết thằng bé này :(
Hy vọng vào vòng loại trực tiếp nó đá đấm đc , chứ cấm là chán lắm :(

Lại Văn Sâm

Hôm qua công nhận là thất vọng tràn trề :|
Xem hết hiệp 1 em bùn quá chả xem tiếp hiệp 2 , 20' đầu BBN chơi hay nhưng mà vào quả đầu tiên thấy đã có vấn đề. quả thứ 2 thì thôi rồi , Brazil nằm sân hơi nhiều , híc :(
Nhưng mà Kaka bị đuổi thì tiếc quá , em vốn kết thằng bé này :(
Hy vọng vào vòng loại trực tiếp nó đá đấm đc , chứ cấm là chán lắm :(

Em kết lắm người thế, Kaka nó có vợ rồi đấy, anh chưa vợ nè :x

C208KT04

haha.. dự đoán sai bét rồi, cái này mà bắt độ la phá sản

Nhok

Em kết lắm người thế, Kaka nó có vợ rồi đấy, anh chưa vợ nè
Em biết từ 4 năm trước là nó có bà vợ xinh xắn dễ thương lại có đứa con trai 2 tuổi rồi cơ ạ :(( lúc xem nó đá WC 2006 em đã tìm hiểu hết ồi =))
Nhưng mà bác Sâm với Bác hoàng tử chưa vợ thì có liên can gì đến em với Kaka iu dấu của em đâu ạ :">

hoangtubongma

Active Member

Em biết từ 4 năm trước là nó có bà vợ xinh xắn dễ thương lại có đứa con trai 2 tuổi rồi cơ ạ :(( lúc xem nó đá WC 2006 em đã tìm hiểu hết ồi =))
Nhưng mà bác Sâm với Bác hoàng tử chưa vợ thì có liên can gì đến em với Kaka iu dấu của em đâu ạ :">
Có chứ, liên quan dây dưa rễ má mừ. Nói chung quan hệ chằng chịt, mù mịt ấy=))=))

Nhok

chằng chịt mù mịt cơ á =)) =)) sao người trong cuộc ko biết nhỉ =)) =)) Sâm iu đâu ồi =))
Mà sao chúng ta cứ lạc đề nhỉ :"> đây là box bóng đá cơ mà ,Mods bị ám sát hết ồi :))

Lại Văn Sâm

chằng chịt mù mịt cơ á =)) =)) sao người trong cuộc ko biết nhỉ =)) =)) Sâm iu đâu ồi =))
Mà sao chúng ta cứ lạc đề nhỉ :"> đây là box bóng đá cơ mà ,Mods bị ám sát hết ồi :))

Anh đây anh đây, củ Sâm của em đây :x

Biết là box bóng đá nhưng thỉnh thoảng cũng phải bên lề sân cỏ chứ em, anh sẽ thường xuyên vào topic này thăm em @};-

HDCP

Super Moderators

Anh đây anh đây, củ Sâm của em đây :x

Biết là box bóng đá nhưng thỉnh thoảng cũng phải bên lề sân cỏ chứ em, anh sẽ thường xuyên vào topic này thăm em @};-

Cho em đá bóng cùng Nhok với bác Sâm ơi.^#(^ Đứng ngoài thấy ngứa ngáy chân tay rồi đấy

Bên trên