Buồn khi Ngoại hạng Anh khai mạc!

Ðề: Re: Ðề: Buồn khi Ngoại hạng Anh khai mạc!

Update các cụ là có thể thông tin của cu cậu trực tổng đài K+ hôm qua không chính xác. Nhà cháu có gọi lại 2 lần thì các em nó nói là không hỗ trợ :(

chính xác, em đã chấn chỉnh kịp thời.
các anh thông cảm cho các nhân viên K+, vì dạo này thuê bao mới và gia hạn tăng đột biến ,nên có chút sai lầm trong công việc.
các anh bỏ qua nhé.

ptt0903939220

Ðề: Buồn khi Ngoại hạng Anh khai mạc!

mấy e tổng đài chỉ biết nói chuyện sao cho ngọt và trả lời theo hướng dẫn trước của các xếp thôi.thông tin thì phải tập hợp nhiều nguồn mới chính xác được.ví dụ nếu bạn có sẵn đầu vtc hd thì muốn xem k+ hd là được liền và bạn chỉ cần bỏ ra thêm khoảng 2,5 triệu

telecz

Ðề: Buồn khi Ngoại hạng Anh khai mạc!

mấy e tổng đài chỉ biết nói chuyện sao cho ngọt và trả lời theo hướng dẫn trước của các xếp thôi.thông tin thì phải tập hợp nhiều nguồn mới chính xác được.ví dụ nếu bạn có sẵn đầu vtc hd thì muốn xem k+ hd là được liền và bạn chỉ cần bỏ ra thêm khoảng 2,5 triệu

Túm lại, theo bác thì vẫn có thể dùng đầu thu VTC HD để xem K+?

telecz

Ðề: Re: Ðề: Buồn khi Ngoại hạng Anh khai mạc!

chính xác, em đã chấn chỉnh kịp thời.
các anh thông cảm cho các nhân viên K+, vì dạo này thuê bao mới và gia hạn tăng đột biến ,nên có chút sai lầm trong công việc.
các anh bỏ qua nhé.

Bác chắc người K+ nên xin bác cho biết: Chảo nhà mình quay hướng Vinasat 1 có xem được hết các kênh K+ không? Lúc nãy gọi điện thì đại lý bảo phải quay Vinasat 2. Hai cái vinasat này góc lệch nhau nhiều không bác? Nhà chung cư nên sợ quay chảo hơi khó.

Bên trên