Các bác chỉ dùm em chỗ mua HDD di động chất lượng, giá cả phải chăng ở VT với :)

salenguyenduong

Re: Ðề: Các bác chỉ dùm em chỗ mua HDD di động chất lượng, giá cả phải chăng ở VT với :)

chú cường sướng nha, bác Lịch khuyến mãi chú đó..hihihiihh....anh em HD vũng tàu cứ liên lạc bác Lịch khi cần HDD nhé , bác ấy làm ăn tin cậy...
Hehe, pác ấy mua 1 kiwi + 1 hdd, mà bên em gửi 2 HDD full phim luôn mới ghê.
:)) bác lịch nghe anh nói thế chắc nhảy dựng lên ở bển rồi! hé hé!

Em cũng vừa ủng hộ bác ấy một bộ combo HDP + HDD mà!
Tks các anh nhiều nhiều.
điệu này bác Lịch phải có giá đặc biệt cho anh em HD vũng tàu nhé...
Tks anh, em sẽ để giá sát nhất.
em nói bác Lịch rồi! bác ấy bảo sẽ thuyết phục sếp giảm giá 30% cho anh em HDVT - bác lịch vào xác nhận tin (chém bão) nào!
Haha, để mai mốt em mở riêng khỏi cần thuyết phục ai.
Bác Lịch ráng kiếm dùm em con Seagate 3Tb nhé!
Em vẫn kết thằng Seagate hơn thằng WD, đang có thằng Seagate 2Tb xài hơn 2 năm, quậy như điên mà chả sao.

Thực ra WD đc cái mát và bh nhanh gọn lẹ chứ ko bằng SG đc, SG lúc nào cũng nhanh mạnh, bền bỉ. Nhưng cũng tùy thuộc từng cái pác àh, có cái em bán cho khách xài dc vài tuần bad, hư đủ kiểu, có cái chạy bền bỉ 4,5 năm chẳng lỗi gì, để bụi bám đầy mà vẫn chạy tốt.
Cám ơn anh em ủng hộ, có dịp anh em lên SG ghé ngang cty chơi, em mời cafe.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Các bác chỉ dùm em chỗ mua HDD di động chất lượng, giá cả phải chăng ở VT với :)

Hehe, pác ấy mua 1 kiwi + 1 hdd, mà bên em gửi 2 HDD full phim luôn mới ghê.

Tks các anh nhiều nhiều.

Tks anh, em sẽ để giá sát nhất.

Haha, để mai mốt em mở riêng khỏi cần thuyết phục ai.

Thực ra WD đc cái mát và bh nhanh gọn lẹ chứ ko bằng SG đc, SG lúc nào cũng nhanh mạnh, bền bỉ. Nhưng cũng tùy thuộc từng cái pác àh, có cái em bán cho khách xài dc vài tuần bad, hư đủ kiểu, có cái chạy bền bỉ 4,5 năm chẳng lỗi gì, để bụi bám đầy mà vẫn chạy tốt.
Cám ơn anh em ủng hộ, có dịp anh em lên SG ghé ngang cty chơi, em mời cafe.
chắc em đi sài gòn thường xuyên để uống cafe của bác Lịch....hihihih

Bên trên