Các bác cho em hỏi tí

hoanvn

Member
Em là người mới tham gia HDVN, khi down các phần về và nối lại. Tại sao không nối được tất cả các phần mà chỉ nối được một số phần? Có ai chỉ dẫn tôi với... Cám ơn các bác..

Ðề: Các bác cho em hỏi tí

Phải kể cụ thể tý? down phim nào? nối file định dạng gì? bằng soft nào? hiện tượng trong khi nối ra sao?....

1. Xem lại tên file có liên tục 001...xxx không?
2. Xem dung lượng sau khi nối có >= tổng dung lượng các file down không?
3. Nếu nhỏ hơn thì nó khoảng khúc nào? ước chừng rồi down lại part đó, nối lại.

Bác kiểm tra lại xem có down đủ các phần chưa??? Mở chế độ view là list để xem có thiếu part nào ko?? Nếu join mà thiếu 1 part thì các part từ sau part đó sẽ ko đc join lại đâu.

hoanvn

Member

Cám ơn các bác đã quan tâm, em lấy ví du như phim Ong-bak_2003... em down đủ 34 parts(6.55 GB) tuy nhiên sau khi join bằng soft File Splitter&Joiner thì chỉ được 4.49 GB những files còn lại không join được, cho em hỏi một câu nữa: trong film shooter_2007 có file shooter_2007_720p_HDDVD_x264_PROPER-hv.srt làm sao join file này được?? cám ơn các bác.

OneClick

Member

cho em hỏi một câu nữa: trong film shooter_2007 có file shooter_2007_720p_HDDVD_x264_PROPER-hv.srt làm sao join file này được?? cám ơn các bác.

File đó là phụ đề mà, sao mà join. Chỉ cần đặt nó chung với file film HD và đặt tên nó trùng với file film HD là xem được thôi

Bên trên