các bác cùng xem phim với em nào !

khonggianhd

Đi vào rừng HD mới thấy nhiều bông hoa đẹp nhìn mà cứ lóa hết cả mắt, em cũng gửi lên dàn phim nhà em cho các bác cùng thưởng thức :p . Tuy chưa ngon nghẻ nhưng cũng rất hài lòng với chính mình

Phần cứng :

Tivi : samsung 50 inch LCD (quên mất model ;)) hình như là PN50B650 50-inch LCD)
Đầu phát : TViX HD N1
Dàn âm thanh : AVR 391XP - Loa Jamo

ngứa con mắt bên trái

ngứa con mắt bên phải

Cả 2 mắt cùng ngứa

vị trí ngứa

nào các bác cúng ngứa với em !!!

khonggianhd

Ðề: Re: các bác cùng xem phim với em nào !

Lên đầu cho bố cháu Kiên nào :D
Nhưng thấy bố trí loa chưa chuẩn :-B , HDP and dock để trông vướng quá :-SS
Doanh số Không Gian HD :-B năm nay mà đạt chỉ tiêu =P~ thì làm cái kệ TV mới thôi :p

hí hí , đang ngóng cái tizzbird F30 và con optoma HD33 về [-O< để thay đổi cái phòng lại cho nó ngon nghẻ 8-> <- mới thỏa lòng mong ước bác ạ :((

minhtuantkh

Ðề: các bác cùng xem phim với em nào !

Góp ý nhỏ: Bác chủ tháo ngăn kéo dưới bên phải cho đồ chơi xuống đấy cho đỡ NGỨA, nâng cấp phần nghe cho đồng bộ với phần NGỨA. Bác gia nhập cũng lâu mà còn làm nghề nữa mà trang bị hơi khiêm tốn nhỉ. Bác rất hài lòng với chính mình hay với bộ dàn của mình, em chưa hiểu....
( vừa đút cơm cho bé vừa chụp hình được giỏi quá bác ợ).

khonggianhd

Góp ý nhỏ: Bác chủ tháo ngăn kéo dưới bên phải cho đồ chơi xuống đấy cho đỡ NGỨA, nâng cấp phần nghe cho đồng bộ với phần NGỨA. Bác gia nhập cũng lâu mà còn làm nghề nữa mà trang bị hơi khiêm tốn nhỉ. Bác rất hài lòng với chính mình hay với bộ dàn của mình, em chưa hiểu....
( vừa đút cơm cho bé vừa chụp hình được giỏi quá bác ợ).

em hài lòng với bộ đó bác ợ :) , theo bác nên dùng dàn loa như nào vì em ko rành về cái món âm nhạc mà cái món đó là nặng nhất có bác nào tư vấn em được cái đó thì hay quá, thanks !

hdlove1001

Nhà bác chủ ngay gần nhà em, hôm nào qua cop phim mới đc.Bác ơi có giảm giá cho hàng xóm ko thía 8-}

tamdamsg

Member

TV bác to quá. phòng rộng nũa xem HD là nhất rồi, chúc mừng bác có đứa con gái xinh ghê, em đang phấn đấu mà chưa đc đây :D em không thấy loa bác đâu nhỉ hay là mắt em hoa.... bác dấu đâu mà hay thế

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Mình chỉ thấy cái TV thôi, hèn chi bác chỉ mời vào xem phim thôi chứ hông có âm thanh nổi. Em bé gái của bác dể thương quá chắc bằng tuổi con gái của mỉnh

khonggianhd

Mình chỉ thấy cái TV thôi, hèn chi bác chỉ mời vào xem phim thôi chứ hông có âm thanh nổi. Em bé gái của bác dể thương quá chắc bằng tuổi con gái của mỉnh

TV bác to quá. phòng rộng nũa xem HD là nhất rồi, chúc mừng bác có đứa con gái xinh ghê, em đang phấn đấu mà chưa đc đây :D em không thấy loa bác đâu nhỉ hay là mắt em hoa.... bác dấu đâu mà hay thế

có loa mà bác hệ thống loa để xem phim jamo a101 hcs5 bác search google picture là ra liền , em dặt ngay trước cái tivi còn 2 cái phía sau đặt sau cái lọ hoa và trên bàn ý :)

training

Well-Known Member
hị hị, em dòm đi dòm lại mãi toét cả mắt mới thấy đc cái loa con con của bác :))
bác mod lại cái ngăn kéo đi rồi nhét cái cục to tướng kia vào, nhà có trẻ con nó chạy ko để ý là vấp vào đấy
giấu cái doc + HDD đi đâu đi bác, để nó che hết cả TV rồi

khonggianhd

Ðề: Re: các bác cùng xem phim với em nào !

hị hị, em dòm đi dòm lại mãi toét cả mắt mới thấy đc cái loa con con của bác :))
bác mod lại cái ngăn kéo đi rồi nhét cái cục to tướng kia vào, nhà có trẻ con nó chạy ko để ý là vấp vào đấy
giấu cái doc + HDD đi đâu đi bác, để nó che hết cả TV rồi

cái cục to tướng đó là sub đật đất nên ko nhét vào ngăn nào dc bác ợ :)

Bên trên