các bác dùng launcher nào cho android box???

Re: Ðề: Re: Ðề: các bác dùng launcher nào cho android box???

Em sài vidon box nó không cho chọn hay sao ấy, bấm nút home chẳng thấy gì bác ạ. Bác nào dùng vidon box có bị giống em không? cám ơn các bác

Bác cài thêm 1 cái launcher khách đi xong sau đó mỗi lần bấm phim Home là nó hỏi bác chọn launcher nào. Chọn luôn luôn cho launcher bạn thích.
Cách này chắc chắn được. còn tùy chỉnh trong setting thì mỗi con 1 khác Vidon của bác mình chưa thử lần nào.

Chúc bác thành công.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: các bác dùng launcher nào cho android box???

Bác cài thêm 1 cái launcher khách đi xong sau đó mỗi lần bấm phim Home là nó hỏi bác chọn launcher nào. Chọn luôn luôn cho launcher bạn thích.
Cách này chắc chắn được. còn tùy chỉnh trong setting thì mỗi con 1 khác Vidon của bác mình chưa thử lần nào.

Chúc bác thành công.
Cám ơn bác, em đã làm được rồi. Cũng thử cách của bác nhưng không được, cách của em là reset cho nó trở về firmware và media center của nhà sản xuất, sau đó download media center phiên bàn mới về cài và khởi động lại nó sẽ cho mình chọn. Phải vậy mới được chứ update media center cũng không được luôn. Thanks all

meocon

Well-Known Member
Ðề: các bác dùng launcher nào cho android box???

up cái hình cho anh em dễ hình dung luôn đi bạn.

Y6CYuQs1-5nLnE_EEu66v6kKT3AsWlBQUgxaUq5LA5IgYqg7vYLGh6SdLIm56Aiwjfi8=h310

wuhoatu

Member

Cái ITVLauncher này được không các bác?
Ưu điểm dễ sử dụng, chỉ cần dùng remote, không cần chuột, xem được 90 các kênh truyền hình HD và SD, kênh StarMovie mượt và đẹp hơn các nguồn khác, thuận tiện cho gia đình có nhu cầu mua android box để thay thế truyền hình calb
[/URL]

Mình mua Q1 IV của đại lý HiMediaTech dưới HP, bây giờ có được cài không bác?

trihuyphusp

Member

Bác nào cần tải laucher đẹp hoặc ứng dụng hay thì có thể vào tải trực tiếp tại đây nhé :D

anhtuantvbox

Có nhiều bác chọn Laucher theo sở thích. Mình thấy cái Apex laucher vừa nhẹ vừa chạy ổn

eolohd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: các bác dùng launcher nào cho android box???

Em sài vidon box nó không cho chọn hay sao ấy, bấm nút home chẳng thấy gì bác ạ. Bác nào dùng vidon box có bị giống em không? cám ơn các bác

do bác đã chọn mặc định rồi nên giờ nó không hỏi nữa, bác vào Setting-> home xem có cho chọn lại không? Không được thì chỉ cài bất kỳ 1 launcher nào khác lên máy rồi bấm Home là nó hỏi liền.

meocon

Well-Known Member

Có nhiều bác chọn Laucher theo sở thích. Mình thấy cái Apex laucher vừa nhẹ vừa chạy ổn

Mình thì thích giao diện mặc định hơn , giao diện khác tuy đẹp nhưng khó xài với người ko rành công nghệ

Bên trên