Các bác tư vấn giúp em một con TV 32" khoảng 11tr

maybach63

Active Member
Em đã có 1 con 42" giờ muốn mua thêm 1 con TV nho nhỏ 32" để ở trong cái phòng nho nhỏ :p, với mức đầu tư khoảng 11tr.Hôm trước định đầu tư tầm hơn 8tr tính con D550,đi dạo mấy vòng các ST ở HN + mạng vẫn chưa ưng ở mức 8tr nên về cày thêm mấy ngày và quyết định đầu tư khoảng 11tr.EM đang ngắm nghía con SS 32D5000 không biết con này thế nào các bác nhể?Tầm giá đó thấy con TIVI LED Sony KDL32EX520 nữa??? EM ko có nhu cầu 3D, chỉ phim USB + HDD,mkv,phụ đề,DTS...vớ vẩn thôi :p Có con nào hay hơn con này ko ạ?Và nếu mua ở HN thì mua ở đâu uy tín và giá hợp lí,em thấy ở Pico giá cao quá,ở bestbuys.vn em thấy giá cũng tốt phết không biết chỗ đó có tin cậy không nhỉ?
Cảm ơn các bác! :D

cunxinh2503

Ðề: Các bác tư vấn giúp em một con TV 32" khoảng 11tr

Ban có thể tham khảo ở mediamart nữa nhé.Với giá 11tr bạn có thể tham khảo thêm LG smart tivi 32LV3730 nưa nhé.

kienbup23

nếu theo nhu cầu bác đưa ra thì ss là hay hơn đáp ứng đc nhu cầu đó bác à. có dòng 32c6900 giá là 12tr bác tham khảo xem tn nhé, e này ok hơn e d5000 bác à.

tuankhai

Well-Known Member

32" mà 11tr thì chắc phải là LED chứ nhỉ? Không biết mục đích sử dụng của bác là gì chứ 32" mà xem phim thì bé lắm

hung_ks

Nhờ em Nhung tư vấn hộ : bây giờ nếu mua TV LED 32" thì loại nào tốt nhất bây giờ trên thị trường?

dungdt2

Em thấy giờ mà còn 32'' thì bé quá bác ạ, cố 40'' đi bác :D

manhhuy8x

Active Member

Em đã có 1 con 42" giờ muốn mua thêm 1 con TV nho nhỏ 32" để ở trong cái phòng nho nhỏ :p, với mức đầu tư khoảng 11tr.Hôm trước định đầu tư tầm hơn 8tr tính con D550,đi dạo mấy vòng các ST ở HN + mạng vẫn chưa ưng ở mức 8tr nên về cày thêm mấy ngày và quyết định đầu tư khoảng 11tr.EM đang ngắm nghía con SS 32D5000 không biết con này thế nào các bác nhể?Tầm giá đó thấy con TIVI LED Sony KDL32EX520 nữa??? EM ko có nhu cầu 3D, chỉ phim USB + HDD,mkv,phụ đề,DTS...vớ vẩn thôi :p Có con nào hay hơn con này ko ạ?Và nếu mua ở HN thì mua ở đâu uy tín và giá hợp lí,em thấy ở Pico giá cao quá,ở bestbuys.vn em thấy giá cũng tốt phết không biết chỗ đó có tin cậy không nhỉ?
Cảm ơn các bác! :D

Bác qua bên em nhé , rẻ hơn pico 1tr :D

nhungsieunhan9x

Active Member

Xem THC thì chơi pana là đẹp nhất, còn muốn vi vu thêm chút HD hoặc cao hơn nữa là 3D thì có dòng EX720 của sony nhưng pải cấy thêm chút đạn. Còn ko cần 3D thì láy dòng EX520 thôi cũng được. em này có 10tr thôi, rẻ hơn số xiền bác chủ thớt định vung ra

maybach63

Active Member

32" mà 11tr thì chắc phải là LED chứ nhỉ? Không biết mục đích sử dụng của bác là gì chứ 32" mà xem phim thì bé lắm

Em thấy giờ mà còn 32'' thì bé quá bác ạ, cố 40'' đi bác :D
Mềnh đã có cái 42" rồi giờ thêm cái cho cái chỗ khoảng 4m2 mà 40" thì hơi hại mắt :p

Bác qua bên em nhé , rẻ hơn pico 1tr :D
Cảm ơn bác,nếu giá bên bác tốt như bestbuys thì tốt quá :p

Bác chủ đâu rồi, cứ giữ nguyên cái tiền đó qua đây bớt đc 1 chai ae cà phê chém gió RTC đi nào 8->
Ok con tê tê :D

manhhuy8x

Active Member

Mềnh đã có cái 42" rồi giờ thêm cái cho cái chỗ khoảng 4m2 mà 40" thì hơi hại mắt :p

Cảm ơn bác,nếu giá bên bác tốt như bestbuys thì tốt quá :p

Ok con tê tê :D

:p em thấy phần lớn giá ở bestbuys toàn giá ảo thôi bác ạ

maybach63

Active Member

:p em thấy phần lớn giá ở bestbuys toàn giá ảo thôi bác ạ
Còn chỗ bác là giá ảnh à? Thế nên người ta gọi là ảo ảnh :p
Thế chỗ bác có con SS 32C6900 ko hả bác?Giá bi nhiêu ạ?hình như con này SS VN ko sx mà chỉ nhập thôi phải ko bác?Em chấm 1 in 2 em 32D5000 và 32C6900 rùi :D,đáp ứng nhu cầu TV,HD,mkv,DTS,đa kết nối...:D Chờ chỗ bác giảm tiếp để còn thặng dư RTC :p

manhhuy8x

Active Member

Còn chỗ bác là giá ảnh à? Thế nên người ta gọi là ảo ảnh :p
Thế chỗ bác có con SS 32C6900 ko hả bác?Giá bi nhiêu ạ?hình như con này SS VN ko sx mà chỉ nhập thôi phải ko bác?Em chấm 1 in 2 em 32D5000 và 32C6900 rùi :D,đáp ứng nhu cầu TV,HD,mkv,DTS,đa kết nối...:D Chờ chỗ bác giảm tiếp để còn thặng dư RTC :p

*C6900 là model cũ 2010, nên bên tớ không còn hàng đâu. Chỉ còn D5000 thôi giá 10tr9 . Bác mà mua thì alo em nhé fix nữa nếu bác nhiệt tình hehe :))

maybach63

Active Member

*C6900 là model cũ 2010, nên bên tớ không còn hàng đâu. Chỉ còn D5000 thôi giá 10tr9 . Bác mà mua thì alo em nhé fix nữa nếu bác nhiệt tình hehe :))
Bác cho hỏi thêm D5000 co xơi đựoc file m2ts đại loại như Video Nhạc Việt Nam 1080i không nhỉ!?Chỗ bác dạo này bán TV có tặng kèm bia nữa không?Nếu em mua bác tặng thêm cân mực nhé! :p

manhhuy8x

Active Member

Bác cho hỏi thêm D5000 co xơi đựoc file m2ts đại loại như Video Nhạc Việt Nam 1080i không nhỉ!?Chỗ bác dạo này bán TV có tặng kèm bia nữa không?Nếu em mua bác tặng thêm cân mực nhé! :p

Chắc là đọc được bác ạ , còn vụ khuyến mãi thì chỉ được tặng kèm bộ ly Digicity thôi , Để bác nhớ bên em lâu hơn :))

Bên trên