Các bác tư vấn giúp em.

duc147

Em đang thuê chung cư ở hiện đã có cáp CEC-SD. Đang phân vân không biết chọn VTCHD,CEC-HD, hay MYTV. Nhà đã có ADSL(thuê bao trọn gói) của VNPT. Mong các bác tư vấn lắp cái nào cho hạt dẻ. Thank các bác nhiều!

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: Các bác tư vấn giúp em.

Oh, chuyển nhà thì ko tiện rồi vì cái CEC phạm vi có cáp chưa rộng đâu. VTCHD vệ tinh cũng ko tiện nếu ở chung cư, phải có hướng tây nam mới thu đc asiansat5

duc147

Đang tính lắp để coi WCHD chứ xem mấy anh Cương, Cường, Tuấn bình luận chắc em chết vì hâm mộ và phát cuồng các anh ấy.

VTC_HD

Em khuyên bác thật sự là lắp CEC-HD của bọn em đi. Không phải là em quảng cáo nhiều nhưng mà xem WC-HD sướng thật. Công ty CEC hiện đang mở rộng hệ thống mạng cáp cho nên đến khi bác chuyển nhà thì hệ thống truyền hình cáp CEC đã được mở rộng đáng kể rồi.
Nếu bác muốn tư vấn lắp đặt thì gọi cho em theo số điện thoại dưới đây nha.
Mong rằng bác có sự lựa chọn hợp lý.
CEC - Đam mê từng phút

Em khuyên bác thật sự là lắp CEC-HD của bọn em đi. Không phải là em quảng cáo nhiều nhưng mà xem WC-HD sướng thật. Công ty CEC hiện đang mở rộng hệ thống mạng cáp cho nên đến khi bác chuyển nhà thì hệ thống truyền hình cáp CEC đã được mở rộng đáng kể rồi.
Nếu bác muốn tư vấn lắp đặt thì gọi cho em theo số điện thoại dưới đây nha.
Mong rằng bác có sự lựa chọn hợp lý.
CEC - Đam mê từng phút

Nếu không chuyển nhà thì CEC là hợp lý. Còn nếu có thể chuyển nhà thì đừng dùng CEC, vì biết chuyển đi đâu, CEC mới mon men vào một số khu trung tâm Hà Nội thôi. Trừ phi chấp nhận bán rẻ, hehe

minhnc10

Nếu không chuyển nhà thì CEC là hợp lý. Còn nếu có thể chuyển nhà thì đừng dùng CEC, vì biết chuyển đi đâu, CEC mới mon men vào một số khu trung tâm Hà Nội thôi. Trừ phi chấp nhận bán rẻ, hehe

Em lại nghĩ là vụ chuyển nhà thì cũng không khó khăn lắm. Nếu chuyển đến cỗ có cáp của CEC rồi thì tốt, nếu không có thì bán lại đầu thu cho bác nào có nhu cầu với giá rẻ 1 chút. Hơi bất tiện 1 chút nhưng chấp nhận được.

duc147

Cảm ơn các Bác đã tư vấn júp em, trước WC em cũng đã định lắp rùi nhưng vì chưa biết chất lượng ra sao đành chờ đến hôm nay. Có lẽ mai em sẽ lắp để xem WCHD cho nó sướng.

Cảm ơn các Bác đã tư vấn júp em, trước WC em cũng đã định lắp rùi nhưng vì chưa biết chất lượng ra sao đành chờ đến hôm nay. Có lẽ mai em sẽ lắp để xem WCHD cho nó sướng.
Chất lượng HD của CEC khỏi phải nghĩ, đầu thu lại rẻ hơn VTC, không phải đóng phí cả năm,

Mua rồi sẽ thích ngay mà

duc147

Thế thì quyết chọn em nó mai gọi mấy bác đến lắp thôi.

Bên trên